ஹாவேரி: தி பா.ஜ.க க்கு ஒரு ஆச்சரியமான வேட்பாளரை அறிவித்துள்ளார் ஹாவேரி ஒதுக்கப்பட்ட சட்டசபை பிரிவு – கவிசித்தப்பா தியமன்னவர். சுவாரஸ்யமாக, அவர் இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு தான் தாசில்தாராக பணிபுரிந்தார், ஆனால் இப்போது அவர் காவி கட்சியின் வேட்பாளராக உள்ளார்.
எம்எஸ்சி (விவசாயம்) பட்டதாரியான தயமன்னவர் தனது அரசுப் பணியில் இருந்து ராஜினாமா செய்து அதிகாரப்பூர்வமாக பாஜகவில் சேர்ந்தார். அவர் தனது 20 ஆண்டுகால அரசுப் பணியில் சுத்தமான கையாக இருந்ததாலும், ஹாவேரி ஒதுக்கப்பட்ட தொகுதியில் ராஷ்டிரிய ஸ்வயம்சேவக் சங்கத்தின் (ஆர்எஸ்எஸ்) ஆதரவைப் பெற்றதாலும் அவர் கட்சி டிக்கெட்டைப் பெறுவதில் வெற்றி பெற்றுள்ளார். அவரது பெரும்பாலான சேவைகள் ஹாவேரி சட்டமன்றப் பிரிவில் இருந்தது.
ஆதாரங்களின்படி, பட்டியல் சாதியைச் சேர்ந்த (இடது) கவிசித்தப்பா, தனது மாணவர் பருவத்திலிருந்தே ஆர்எஸ்எஸ்ஸுக்கு விசுவாசமாக இருந்தார் மற்றும் அமைப்பின் உயர்மட்ட அதிகாரியாக உள்ளார். கடக் மாவட்டத்தில் உள்ள லிங்கடல் கிராமத்தில் பிறந்த இவர் விவசாயத்தில் எம்எஸ்சி பட்டம் பெற்றவர்.
முனைவர் பட்டம் பெற பதிவு செய்தவுடன் அரசு வேலை கிடைத்தது. அவர் 2018 இல் பாஜக டிக்கெட் பெற முயற்சிகளை மேற்கொண்டார், ஆனால் கட்சி எம்எல்ஏ நேரு ஓலேகரை தேர்வு செய்தது. அரசுப் பணியில் தொடர்ந்து இருந்த அவர், ஹாவேரி தொகுதியில் சட்டப்பேரவைத் தேர்தலில் போட்டியிட பாஜக தலைவர்களுடன் தொடர்பில் இருந்தார்.
2003ல் வருவாய்த் துறையில் முதல் பிரிவு எழுத்தராக (FDC) அரசுப் பணியைத் தொடங்கினார் கவிசித்தப்பா. 2013ல் துணை தாசில்தாராகவும், 2021ல் தாசில்தாராகவும் பதவி உயர்வு பெற்றார். அவரது ராஜினாமா ஏப்ரல் 13 அன்று ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்டது.
“கவிசித்தப்பா ஒரு அரசு ஊழியராக மக்களுக்கு மிகவும் நேர்மையாக சேவை செய்துள்ளார் மற்றும் தனது சேவையின் போது அனைத்து குறைகளையும் முகத்தில் புன்னகையுடன் கலந்து கொண்டார். மேலும், ஏழை எளியவர்களுக்கும் உதவி செய்து வருகிறார். அவர் பா.ஜ., வேட்பாளராக சட்டசபை தேர்தலில் போட்டியிடுவதால், அவரிடம் நிறைய எதிர்பார்ப்புகள் உள்ளன,” என, கொரடூர் கிராமத்தைச் சேர்ந்த சித்தலிங்கப்பா கல்கொடி கூறினார்.
கவிசித்தப்பாவைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​தனது 20 ஆண்டுகால அரசுப் பணியில் மகிழ்ச்சியாக இருந்ததாகவும், ஆனால் சில வரம்புகள் இருப்பதாகவும் கூறினார். “நான் ஹாவேரியில் இருந்து சட்டமன்ற உறுப்பினராகத் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டதன் மூலம் அதிகமான மக்களுக்கு சேவை செய்ய விரும்புகிறேன். அரசு ஊழியராக நேர்மையாக பணியாற்றிய நான் ஆர்எஸ்எஸ்-க்கு விசுவாசமாக இருக்கிறேன். இத்தனை காரணங்களுக்காக கட்சி எனக்கு சீட் கொடுத்துள்ளது, இந்த தேர்தலில் நான் வெற்றி பெறுவேன்” என்றார் தியமன்னவர்.

Source link