அலி கோனி தனது மற்றும் ஜாஸ்மின் பாசினின் உறவை சபித்த ஒரு பூதத்திற்கு எதிர்வினையாற்றுகிறார்.  (புகைப்படம்: Instagram)

அலி கோனி தனது மற்றும் ஜாஸ்மின் பாசினின் உறவை சபித்த ஒரு பூதத்திற்கு எதிர்வினையாற்றுகிறார். (புகைப்படம்: Instagram)

ஜாஸ்மின் பாசின் மற்றும் அலி கோனி ஆகியோர் பிக் பாஸ் 14 இல் பங்கேற்றபோது தங்கள் காதல் உறவை அதிகாரப்பூர்வமாக்கினர்.

அலி கோனி தனது மற்றும் ஜாஸ்மின் பாசினின் உறவை மோசமாக பேசியதற்காக ஒரு பூதத்திற்கு பதிலளித்துள்ளார். சமீபத்தில், Yeh Hai Mohabbatein நடிகர் தனது ட்விட்டர் கைப்பிடியில், ‘கண்டி நாசர் லகேகி’ என்று ஜோடியை சபித்த பயனர் ஒருவரின் ஸ்கிரீன் ஷாட்டைப் பகிர்ந்துள்ளார். அலி பூதத்தால் ஏமாற்றத்தை வெளிப்படுத்தினார் மற்றும் அவரை ‘தீய இன்சான்’ என்று அழைத்தார்.

“ஏக் ஃப்ரண்ட் நே பேஜா யே என்று அவள் அழுது கொண்டிருந்தாள்.. ஏக் இன்சான் கைசே கோயி கிசி கோ இத்னி காந்தி படுவா தே சக்தா ஹை.. ஹம்னே இன்கி ஜிந்தகி மே குச் பிகாதா ஹோ. மட்லப் இமேஜின் கிட்னா தீய இன்சான் ஹோகா யே இஸ்கே மா பாப் அவுர் ஆஸ் பாஸ் வாலோ கோ படா பி நஹி ஹை சாத். ஆனால் அல்லா சப் தேக் ரஹா ஹை,” என்று அலி எழுதினார்.

அலி ட்வீட்டைப் பகிர்ந்த உடனேயே, அவரது மற்றும் ஜாஸ்மின் ரசிகர்கள் பலர் ஜோடிக்கு ஆதரவாக குரல் கொடுத்தனர். “இது மிகவும் பிசாசு 👿 மக்கள் எவ்வளவு சோகமாக இருக்க முடியும் !! இது ஒரு புதிய குறைவு!!” என்று ரசிகர்களில் ஒருவர் எழுதினார். “எதிர்பாராத நேரங்களில் வாழ்க்கை உங்களைத் தாக்கும், உங்கள் நம்பமுடியாத பொறுமைக்கு முன்னால் அந்த முரண்பாடுகள் அவற்றின் நம்பகத்தன்மையை இழக்கும் வரை அனைத்து முரண்பாடுகளையும் அமைதியாக எதிர்கொள்வது உங்கள் பின்னடைவு. அதை விடாதீர்கள். உங்கள் இருவரையும் பாதிக்கும் @jasminbhasin @AlyGoni (sic),” மற்றொரு கருத்து வாசிக்கப்பட்டது.

ஜாஸ்மின் பாசின் மற்றும் அலி கோனி பிக் பாஸ் 14 இல் தங்கள் காதல் உறவை அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவித்தனர். கடந்த ஆண்டு, இரண்டு நடிகர்களும் விரைவில் திருமணம் செய்து கொள்ள திட்டமிட்டுள்ளனர் என்ற வதந்திகளும் தலைப்புச் செய்திகளாக வந்தன. இருப்பினும், ஜாஸ்மின் பின்னர் அந்த வதந்திகளை மறுத்து, அப்படி ஏதாவது நடந்தால் அனைவருக்கும் தெரிவிப்பேன் என்று கூறினார்.

“உண்மையாக, நாங்கள் திருமணத்தைப் பற்றி விவாதிக்கவில்லை, நாங்கள் வேலையைப் பற்றி மட்டுமே விவாதிக்கிறோம், எங்கள் வாழ்க்கையின் இந்த கட்டத்தில், எங்கள் இருவருக்கும் வேலை முன்னுரிமை. எப்போது திருமணம் நடக்க வேண்டுமோ அது நடக்கும். தற்போது, ​​நாங்கள் எங்கள் வேலையில் கவனம் செலுத்தி வருகிறோம். அடுத்த நான்கு அல்லது ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு நான் திருமணம் பற்றி யோசிக்கவில்லை, ”என்று அவர் ஈ-டைம்ஸிடம் கூறினார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கே

Source link