நீலகிரி மாவட்டத்தில் 2 ஹெக்டேருக்கு மேல் உள்ள நிலங்களை இணையதளம் மூலம் மட்டுமே வழங்கப்பட்டுள்ளது. 1949 ஆம் ஆண்டு உருவாக்கப்பட்ட தனியார் காடுகள் பாதுகாப்பு சட்டத்தின் அடிப்படையில் தனியார் காடுகளை அழிப்பதை தடுக்கவும் நிலங்களில் மாற்றம் ஏற்படுவதை தடுக்கவும் இந்த சட்டம் உருவாக்கப்பட்டது.

தனியார் காடுகளை விற்பனை செய்வதற்கு மேற்படி சட்டத்தின்படி மாவட்ட ஆட்சியர் தலைமையிலான குழுவிடம் கட்டாயம் அனுமதி பெற வேண்டும் http://Nilgiris.nic.in இணையதளத்தில் சமர்ப்பிக்க வேண்டும் இந்த இணையதளம் தற்போது மாவட்ட நிர்வாகத்தின் சார்பில் முழுமையாக மேம்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

மேலும் இது பொதுமக்களின் பயன்பாட்டிற்கும் கொண்டுவரப்பட்டுள்ளது. விற்பனை செய்ய விரும்புவோர் இந்த இணையதளத்தில் தங்களது விண்ணப்பங்களை சமர்பித்து பின்பு விண்ணப்பதாரர் விற்பனை செய்ய அனுமதி கூறியுள்ள நிலங்கள் குழு உறுப்பினர்கள் புலத்தணிக்கை செய்யப்பட்ட பரிந்துரைகள் இணையம் வழியாக சமர்ப்பிக்கப்படுகிறது.

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(நீலகிரி)

இதையும் படிங்க : வாகன ஓட்டிகளை பழிவாங்கும் குரங்கு.. என்ன காரணம் தெரியுமா?

பின்னர் மாவட்ட குழுவின் முன் விவாதத்திற்கு எடுத்துக் கொள்ளப்பட்டது. இறுதியாக விற்பனை செய்வதற்கு அனுமதிகளும் வழங்கப்படும் இவை அனைத்தையும் இணைய தளத்தில் பதிவேற்றம் செய்யப்படுகின்றன. மேலும் இந்த உத்தரவினை விண்ணப்பதாரர்கள் தாங்களாகவே பதிவிறக்கம் செய்து கொள்ளலாம்.

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற கிளிக் செய்க

இந்த புதிய நடைமுறை மூலம் விண்ணப்பங்கள் சமர்பிப்பது முதல் விற்பனை செய்வது வரை அனைத்து நடைமுறைகளும் இணையதளம் வாயிலாக மேற்கொள்ளப்படுகிறது. பதிவு செய்து ஒரு மாத காலத்திற்குள் நிலங்களை விற்பனை செய்வதற்கான அனுமதியும் வழங்கப்படும் நிலை உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. இந்தத் திட்டத்தை மாவட்ட ஆட்சியர் அம்ரித் துவக்கி வைத்தார். மாவட்ட ஆட்சியருடன் சூப்பிரண்டு பிரபாகர், வன அலுவலர் கௌதம், வருவாய் அதிகாரி கீர்த்தி பிரியதர்ஷினி உள்ளிட்டோர் கலந்துகொண்டனர்.

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link