சிறு மற்றும் குறுந்தொழில் நிறுவனங்களுக்கு தமிழக அரசு பீக்ஹவர் கட்டண உயர்வு அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது ஆனால் டி ஓ டி மீட்டரை மின்வாரியம் நிறுவும் வரை 10 சதவீத குறைப்பு சலுகை இருக்காது எனவே டிஒடி மீட்டர் பயன்படுத்தும் வரை எம்.எஸ்.எம்.ஐ. நிறுவனங்களுக்கு பீக்ஹவர் கட்டணத்தை வசூலிக்க கூடாது பருவ காலங்களில் செயல்படும்.

எம்.எஸ்.எம்.இ நிறுவனங்களுக்கு நிலையான கட்டணத்தை வசூலிக்கக் கூடாது தாழ்வழுத்த மின்சாரத்தை பயன்படுத்தும் நிறுவனங்களுக்கு நிலையான கட்டணத்தை குறைக்க வேண்டும் உள்ளிட்ட கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி ஒரு நாள் வேலை நிறுத்த போராட்டம் நடத்தப்படும் என சங்கத் தலைவர் அன்பழகன் அறிவிப்பு.

இதன் மூலம் மாவட்டத்தில் மர அரவை ஆலை, அரிசி ஆலை, கயிறு தயாரிக்கும் ஆலை, கட்டுமான பொருட்கள் தயாரிக்கும் ஆலை உள்ளிட்ட பல்வேறு சிறுகுறு உற்பத்தி ஆலைகள் ஒரு நாள் போராட்டத்தில் ஈடுபட உள்ளதாகவும் தெரிவித்தார்.

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(தென்காசி)

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link