ஐந்து முறை சாம்பியனான ஐபிஎல் மும்பை இந்தியன்ஸ் (எம்ஐ) வீரர்கள், ஏப்ரல் 16, ஞாயிற்றுக்கிழமை கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் (கேகேஆர்) அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் தங்கள் மகளிர் அணியின் ஜெர்சியை அணிவார்கள். இது மும்பை உரிமையாளரின் முன்முயற்சியான அனைவருக்கும் கல்வி மற்றும் விளையாட்டு (ESA) இன் ஒரு பகுதியாகும். ) நாள். இந்திய கேப்டன் ஹர்மன்பீத் கவுர் தலைமையிலான எம்ஐ மகளிர் அணி, இறுதிப் போட்டியில் டெல்லி கேப்பிடல்ஸை வீழ்த்தி கடந்த மாதம் தொடக்க WPL கோப்பையை வென்றது. வான்கடே ஸ்டேடியத்தில் KKRக்கு எதிரான ஆட்டத்தில், MI வீரர்கள் சிறப்பு ஜெர்சிகளை அணிந்து, நாட்டில் உள்ள பெண்களின் வாழ்க்கைத் தேர்வாக விளையாட்டை மேம்படுத்துவார்கள்.

இன்ஸ்டாகிராமில் எம்ஐ பகிர்ந்துள்ள வீடியோவில், இஷான் கிஷன் ஞாயிற்றுக்கிழமை போட்டிக்கான புதிய ஜெர்சியை அன்பாக்ஸ் செய்வதைக் காணலாம், அதன் பிறகு அவர் முயற்சியில் பங்கேற்க உற்சாகத்தை வெளிப்படுத்தினார்.

முன்முயற்சியின் ஒரு பகுதியாக, MI ஆனது ஞாயிற்றுக்கிழமை ஸ்டேடியத்தில் வெவ்வேறு NGO களைச் சேர்ந்த 19,000 இளம் பெண்களை உள்ளடக்கியது.

KKRக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் பெண்கள் அணியைச் சேர்ந்த பல வீராங்கனைகளும் மைதானத்தில் இருப்பார்கள்.

முதல் இரண்டு ஆட்டங்களை இழந்த பிறகு, MI இறுதியாக செவ்வாயன்று DCயை தோற்கடித்து IPL 2023 இல் முதல் வெற்றியைப் பதிவு செய்தது.

ரோஹித் சர்மா டிசிக்கு எதிராக 65 ரன்கள் எடுத்தது.

இருப்பினும், MI அவர்களின் ஏஸ் பேசர் இல்லாமல் இருக்க வாய்ப்புள்ளது ஜோஃப்ரா ஆர்ச்சர்புதிய முழங்கை பிரச்சனையால் ஓரங்கட்டப்பட்டவர் சீசனின் முதல் போட்டியில் தோன்றிய பின். ஜேசன் பெஹ்ரன்டோர்ஃப் மற்றும் ரிலே மெரிடித் வேகப்பந்து வீச்சுத் துறையில் பொறுப்பை ஏற்க வேண்டும் பியூஷ் சாவ்லா அவர் 3/22 எடுத்த முந்தைய ஆட்டத்தில் இருந்து அவரது வடிவத்தை முன்னெடுத்துச் செல்வார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி: ரோஹித் சர்மா (கேட்ச்), சூர்யகுமார் யாதவ், டிம் டேவிட், டெவால்ட் ப்ரீவிஸ், திலக் வர்மாஇஷான் கிஷன் (வாரம்), டிரிஸ்டன் ஸ்டப்ஸ், விஷ்ணு வினோத், கேமரூன் கிரீன், அர்ஜுன் டெண்டுல்கர், ரமன்தீப் சிங், ஷம்ஸ் முலானிரிலே மெரிடித் நேஹால் வதேரா, ஹிருத்திக் ஷோக்கீன், அர்ஷத் கான், டுவான் ஜான்சன்பியூஷ் சாவ்லா, குமார் கார்த்திகேயா, ராகவ் கோயல்ஜோஃப்ரா ஆர்ச்சர், ஜேசன் பெஹ்ரன்டோர்ஃப், ஆகாஷ் மத்வால்.

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்

Source link