மெக்ஸிகோ வாட்டர் பார்க் மீது துப்பாக்கிதாரிகள் நடத்திய தாக்குதலில் குறைந்தது 7 பேர் கொல்லப்பட்டனர்

தாக்குதல் நடத்தியவர்கள் நேரடியாக ஒரு குழுவை நோக்கிச் சென்று துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தியதாக அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

செலயா, மெக்சிகோ:

சனிக்கிழமையன்று மத்திய மெக்சிகோவில் உள்ள நீர் பூங்காவில் துப்பாக்கிதாரிகள் நுழைந்து ஆறு பெரியவர்களையும் ஒரு குழந்தையையும் கொன்றனர், அங்கிருந்தவர்கள் மத்தியில் பீதியை கட்டவிழ்த்துவிட்டனர் என்று உள்ளூர் அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

பொலிசார் “அவர்கள் கண்டெடுக்கப்பட்ட இடத்திற்கு வந்தனர்… மூன்று இறந்த பெண்கள், மூன்று ஆண்கள் மற்றும் ஏழு வயது மைனர், ஒரு நபர் பலத்த காயம் அடைந்தார்,” என்று தாக்குதல் நடந்த நகராட்சியின் Cortazar இல் உள்ள சிட்டி ஹாலில் இருந்து ஒரு அறிக்கை கூறுகிறது. நடைபெற்றது.

மத்திய மெக்சிகோவில் உள்ள குவானாஜுவாடோ மாகாணத்தில் சமீபத்திய ஆண்டுகளில் போதைப்பொருள் தொடர்பான வன்முறைகள் அதிகரித்துள்ளன.

துப்பாக்கி ஏந்திய நபர்கள் உள்ளூர் நேரப்படி மாலை 4:30 மணிக்கு (2230 GMT) “தாக்குதலை நடத்துவதற்காக” லா பால்மா நீச்சல் விடுதிக்கு வந்தடைந்தனர்.

தாக்குதல் நடத்தியவர்கள் ஒரு குழுவினரை நோக்கி நேரடியாகச் சென்று துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தினர், பின்னர் பின்வாங்குவதற்கு முன்பு அந்த இடத்திலிருந்து பாதுகாப்பு கேமராக்களை அகற்றினர் என்று அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

உள்ளூர் செய்தித் தளமான டிபேட் நோட்டிசியாஸில் வெளியிடப்பட்ட வீடியோவின் படி, சம்பவத்தை நேரில் பார்த்த ஒருவர் எடுத்தார், பாதிக்கப்பட்டவர்கள் தரையில் அல்லது அவர்கள் அமர்ந்திருந்த நாற்காலிகளில் அடர்ந்த புகை மேகங்களுக்கு மத்தியில் சரிந்தனர் – வெளிப்படையாக துப்பாக்கிச் சூட்டில் இருந்து. .

துப்பாக்கிச் சூட்டில் இருந்து மறைப்பதற்கு மக்கள் ஓடுவதையும் காட்சிகள் காட்டுகின்றன.

மெக்சிகோவின் முக்கிய தொலைக்காட்சி நெட்வொர்க்குகளில் ஒன்றான TV Azteca இன் இணையதளம், துப்பாக்கிச் சூடு நடந்த இடத்தில், பீதியில் இருக்கும் பெரியவர்கள் மற்றும் குழந்தைகள் இன்னும் நீச்சலுடைகளில் — குளம் மிதவைகள் உட்பட — காட்சியில் இருந்து வீடியோவைக் காட்டியது.

வசந்த பள்ளி விடுமுறை காலத்தின் கடைசி நாளில் இந்த தாக்குதல் நடந்தது.

பல்கலைக்கழக வளாகத்தை ஒட்டியிருந்த ரிசார்ட் தாக்குதலுக்குப் பிறகு இராணுவம் மற்றும் மாநில காவல்துறையினரால் திரண்டது.

செழிப்பான தொழில்துறை மாநிலமான குவானாஜுவாடோ, சாண்டா ரோசா டி லிமா குற்றக் குழுவிற்கும், எரிபொருள் திருட்டு மற்றும் போதைப்பொருள் கடத்தலுக்கும் அர்ப்பணிக்கப்பட்ட ஜாலிஸ்கோ நியூ ஜெனரேஷன் கார்டெல் இடையேயான தகராறு காரணமாக மெக்சிகோவின் மிகவும் வன்முறையில் ஒன்றாக மாறியுள்ளது.

2006 ஆம் ஆண்டில் போதைப்பொருள் விற்பனையாளர்களை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கு அரசாங்கம் சர்ச்சைக்குரிய வகையில் இராணுவத்தை நிலைநிறுத்தியதிலிருந்து மெக்ஸிகோ 350,000 க்கும் மேற்பட்ட கொலைகளை பதிவு செய்துள்ளது, அவற்றில் பெரும்பாலானவை கிரிமினல் கும்பல் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளன.

(தலைப்பைத் தவிர, இந்தக் கதை என்டிடிவி ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது.)Source link