புவனேஸ்வர்: மோ கல்லூரி அபிஜன் இந்திய வர்த்தக மற்றும் தொழில் சம்மேளனத்தின் பெண்கள் பிரிவுடன் புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தத்தில் (MoU) கையெழுத்திட்டுள்ளது (FICCI) மோ கல்லூரி அபிஜானின் கீழ் மாணவர்களுக்கு பயிற்சி மற்றும் சிறந்த வேலைவாய்ப்பிற்காக பல்வேறு கல்லூரி மற்றும் பல்கலைக்கழகங்களைச் சேர்ந்த மாணவர்களுக்கு வேலைப் பயிற்சித் திட்டம்/இன்டர்ன்ஷிப் திட்டத்தை வழங்குதல்.
சில்லறை விற்பனை, ஃபேஷன், எஃகு மற்றும் சுரங்கங்கள், ஐடி மற்றும் ஐடி சேவைகள், கணக்கு மற்றும் நிதி, அழகு மற்றும் ஆரோக்கியம், டிஜிட்டல் மார்க்கெட்டிங் ஆகிய துறைகளில் 200க்கும் மேற்பட்ட மாணவர்களுக்கு இரண்டு கட்டங்களில் (கோடை மற்றும் குளிர்காலப் பயிற்சிகள்) இன்டர்ன்ஷிப்பை வழங்குவதே இந்த புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தத்தின் நோக்கமாகும். ஆன்லைன் விற்பனை, உணவு பதப்படுத்துதல், ஆற்றல், சந்தைப்படுத்தல், ஹோட்டல், ரிசார்ட், சுகாதாரம், கல்வி நிறுவனங்கள் மற்றும் விவசாயம்.
45 நாட்கள், 60 நாட்கள், 90 நாட்கள் அல்லது 180 நாட்களுக்கு மாணவர்களுக்கு வேலைவாய்ப்பு வழங்கப்படும். பயிற்சியின் தன்மை மற்றும் பணியமர்த்துபவர்களின் விருப்பப்படி கால அளவு உள்ளது. பயிற்சியின் முடிவில், மாணவர்கள் அதற்கான சான்றிதழை முதலாளிகளிடமிருந்து பெறுவார்கள். எதிர்கால வேலைவாய்ப்புக்கு இது உதவும் என்று மோ கல்லூரியின் அதிகாரி அபிஜன் கூறினார்.
இன்டர்ன்ஷிப் திட்டத்தின் முதல் கட்டம் குர்தா மற்றும் அனைத்து அரசு கல்லூரி மாணவர்களுக்கும் திறக்கப்பட்டுள்ளது கட்டாக் மோ கல்லூரி அபிஜானின் கீழ் உள்ள மாவட்டங்கள்.

Source link