புது தில்லி: மெட்டாவுக்குச் சொந்தமான வாட்ஸ்அப் புதிய அம்சத்தை வெளியிட்டுள்ளது, பயனர்கள் ஆண்ட்ராய்டில் அனுப்பப்பட்ட படங்கள், வீடியோக்கள், GIFகள் மற்றும் ஆவணங்களுக்கு விளக்கங்களைச் சேர்க்க அனுமதிக்கிறது, இது தற்போது சில பீட்டா சோதனையாளர்களுக்குக் கிடைக்கிறது. WABetaInfo இன் படி, தற்போதைய தலைப்பு படத்தை துல்லியமாக விவரிக்கவில்லை அல்லது வேறு விளக்கத்தை சேர்க்க விரும்பினால் இந்த அம்சம் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

ஏற்கனவே உள்ள தலைப்பை அகற்றி, அதற்குப் பதிலாக உங்கள் சொந்த தலைப்பை வைப்பதன் மூலம், புதிய விளக்கம் தனி செய்தியாக அனுப்பப்படும். இது அசல் செய்திக்கு சொந்தமானது அல்ல என்பதை பெறுநர்கள் தெரிந்துகொள்ள இது உதவும். (இதையும் படியுங்கள்: ரூ. 10,000க்குள் நீங்கள் வாங்கக்கூடிய 4 சிறந்த ஸ்மார்ட்போன்கள் – பட்டியலைப் பாருங்கள்)

பயனர்கள் இப்போது தாங்கள் அனுப்பும் ஃபார்வர்டு செய்யப்பட்ட மீடியாவில் கூடுதல் சூழலைச் சேர்க்க முடியும், ஏனெனில் அவர்கள் ஊடகத்தை ஏன் முன்னனுப்பினார்கள் என்பதற்கான சுருக்கமான விளக்கத்தை வழங்கவும், உள்ளடக்கத்தைப் பற்றிய தங்கள் எண்ணங்கள், கருத்துகள் அல்லது உணர்வுகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளவும் இது அவர்களுக்கு உதவும். (இதையும் படியுங்கள்: அமேசான் தலைமை நிர்வாக அதிகாரியின் மொத்த ஊதியம் 2021 இல் அவர் பெற்றதை விட 2022 இல் 99% குறைவு)

மேலும், இந்த அப்டேட்டை இன்ஸ்டால் செய்த பிறகு, சில பயனர்கள் ஸ்டேட்டஸ் அப்டேட்களை பார்க்கும்போதும், வீடியோக்களை டவுன்லோட் செய்யும்போதும் சிக்கல்களை சந்திக்க நேரிடும் என்று அறிக்கை கூறுகிறது. இதற்கிடையில், வாட்ஸ்அப் ஆண்ட்ராய்டில் அதன் சமீபத்திய புதுப்பிப்பில் அனைத்து பீட்டா சோதனையாளர்களுக்கும் “தோழர் பயன்முறை” அம்சத்தை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது.

முன்னதாக, துணைப் பயன்முறையானது பீட்டா சோதனையாளர்களின் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குழுவிற்கு மட்டுமே கிடைக்கும். இந்த அம்சம், பல சாதன ஆதரவின் நீட்டிப்பு, பயனர்கள் தங்கள் தற்போதைய WhatsApp கணக்கை மற்றொரு மொபைல் ஃபோனுடன் இணைக்க அனுமதிக்கும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

Source link