கோவை: கோவை நகரில் உள்ள கேஎப்சி உணவகத்தின் உரிமையை பெற்றுத் தருவதாக கூறி 22 வயது பெண்ணிடம் 14 லட்சம் ரூபாய் மோசடி செய்த அடையாளம் தெரியாத நபர் மீது மாநகர சைபர் கிரைம் போலீஸார் வெள்ளிக்கிழமை வழக்குப் பதிவு செய்துள்ளனர்.
நகரின் கோட்டைமேடு பகுதியைச் சேர்ந்த வி பிரியதர்ஷினி (22) பிப்ரவரி மாதம் தனது சொந்தத் தொழிலைத் தொடங்க இணையத்தில் உலாவும்போது, ​​​​கேஎஃப்சி உரிமையில் ஒரு விளம்பரத்தைக் கண்டதாக போலீஸார் தெரிவித்தனர்.
“பிரியதர்ஷினி விளம்பரத்தில் உள்ள மொபைல் எண்ணைத் தொடர்புகொண்டார், அழைப்பில் கலந்துகொண்ட நபர், அவர் உணவகச் சங்கிலியில் நல்ல பதவியில் இருப்பதாகவும், உரிமையைப் பெற உதவுவதாகவும் கூறினார். பின்னர் அவர் KFC லோகோவுடன் அவளது விவரங்களை மின்னஞ்சல் செய்து, 1.5 லட்சத்தை தனது கணக்கிற்கு மாற்றச் சொன்னார், அதை அவர் பிப்ரவரி 14 அன்று செயலாக்க பணிக்காக செய்தார்,’ என்று ஒரு போலீஸ் அதிகாரி கூறினார்.
அவரைப் பொறுத்தவரை, மோசடி செய்பவர் அவளது உரிமை மற்றும் பகுதி கணக்கெடுப்பில் உள்துறை வேலைக்காக லட்சக்கணக்கான பணத்தை அவளிடம் கேட்டார். “பிப்ரவரி 14 மற்றும் மார்ச் 23 க்கு இடையில் அவர் 14.09 லட்சத்தை அவரது நான்கு வெவ்வேறு வங்கிக் கணக்குகளுக்கு மாற்றினார். அவர் அவளுக்கு ஒரு ஒப்பந்த கடிதத்தை அனுப்பினார் மற்றும் மார்ச் 24 அன்று தனது மொபைல் ஃபோனை அணைத்துவிட்டார்,” என்று அதிகாரி கூறினார்.
தான் ஏமாற்றப்பட்டதை உணர்ந்த பெண், நகர சைபர் கிரைம் போலீசில் புகார் அளித்தார், அவர் அடையாளம் தெரியாத நபர் மீது இந்திய தண்டனைச் சட்டம் பிரிவுகள் 420, 465 மற்றும் 468 மற்றும் தகவல் தொழில்நுட்பச் சட்டம் பிரிவு 66 டி ஆகியவற்றின் கீழ் வழக்குப் பதிவு செய்தார்.
“தி ஜார்கண்ட் போலீஸ் சமீபத்தில் இதேபோன்ற குற்றத்தில் ஈடுபட்ட கும்பலை அதே செயல் முறையுடன் கைது செய்துள்ளனர். கைது செய்யப்பட்ட கும்பல் உறுப்பினர்களைப் பற்றிய கூடுதல் தகவல்களை சேகரிக்க நாங்கள் அவர்களை தொடர்பு கொண்டுள்ளோம், ”என்று அந்த அதிகாரி கூறினார்.

Source link