MI (Sportzpics) அணியிடம் தோல்வியடைந்த பிறகு KKR பந்துவீச்சாளர்களிடமிருந்து மேம்படுத்தப்பட்ட நிகழ்ச்சியை நிதிஷ் ராணா எதிர்பார்க்கிறார்.

MI (Sportzpics) அணியிடம் தோல்வியடைந்த பிறகு KKR பந்துவீச்சாளர்களிடமிருந்து மேம்படுத்தப்பட்ட நிகழ்ச்சியை நிதிஷ் ராணா எதிர்பார்க்கிறார்.

ஐபிஎல் 2023ல் மும்பை இந்தியன்ஸிடம் 5 விக்கெட்டுகள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்த பிறகு, கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் அணியின் பந்துவீச்சு பிரிவில் இருந்து மேம்பட்ட செயல்திறனை நிதிஷ் ராணா எதிர்பார்க்கிறார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை வான்கடே மைதானத்தில் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியிடம் 5 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்த கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் அணியின் கேப்டன் நிதிஷ் ராணா, தனது பந்துவீச்சாளர்களை தங்கள் ஆட்டத்தை உயர்த்துமாறு வலியுறுத்தியுள்ளார்.

மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியின் ஸ்டாண்ட்-இன் கேப்டன் சூர்யகுமார் யாதவ் முதலில் பேட்டிங் செய்ய அழைக்கப்பட்ட பின்னர் KKR 185/6 எடுத்தது. வெங்கடேஷ் ஐயர் சதம் விளாசினார், ஆனால் மற்ற பேட்டிங் வரிசை யாரும் அவருக்கு ஆதரவளிக்கவில்லை. ஐயர் 51 பந்துகளில் 104 ரன்கள் எடுத்தார், ஆனால் அவருக்குப் பிறகு, இரண்டாவது அதிக ரன் எடுத்தவர் ஆண்ட்ரே-ரசல், அவர் 21 ரன்கள் சேர்த்தார்.

கரீபியன் ஆல்-ரவுண்டர் தனது சிறந்த முயற்சியை மேற்கொண்டார், ஆனால் ரிலே மெரிடித்தின் டெத் ஓவரில் சில பந்துவீச்சினால் தடுக்கப்பட்டார்.

ஜிடி vs ஆர்ஆர் லைவ் மட்டைப்பந்து ஸ்கோர், ஐபிஎல் 2023: யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால், ஜோஸ் பட்லர் கிக்ஸ்டார்ட் ஜிடியின் சேஸ் 178

மும்பை இந்தியன்ஸ் அவர்கள் பிளாக்குகளுக்கு வெளியே பறந்து வந்ததால், தங்கள் துரத்தலைத் தொடங்கியது, ரோஹித் பங்குதாரர் கிஷனுக்கு ஒரு தாக்க-துணையாக வந்தார், மேலும் அவர்கள் 65 ரன்களின் தொடக்க நிலைப்பாட்டைக் கூட்டினர். கிஷன் அரைசதம் அடித்தார், சூர்யகுமார் யாதவ் 43 ரன்கள் எடுத்தார், டிம் டேவிட் 24 ரன்களில் ஆட்டமிழக்காமல் திரும்பினார், ஐந்து முறை ஐபிஎல் சாம்பியன்கள் ஐபிஎல் 2023 இன் இரண்டாவது வெற்றியைப் பெற உதவினார்.

தோல்விக்குப் பிறகு, ராணா தனது பந்துவீச்சு பிரிவில் இருந்து சிறந்த செயல்திறனைக் கோருவதால், தனது அணி சிறப்பாகச் செயல்பட முடியும் என்று ஒப்புக்கொண்டார்.

ஐபிஎல் 2023 புள்ளிகள் அட்டவணை: குழு நிலைகள், அணி புள்ளிகள், வெற்றிகள், தோல்விகள் & சரிபார்க்கவும் ஆரஞ்சு தொப்பி, ஊதா நிற தொப்பி

“அவர்கள் எங்கள் சிறந்த பந்துவீச்சாளர்களை குறிவைத்தனர், அது அவர்களுக்கு பலனளித்தது. பவர்பிளேயில் சிறப்பாகச் செய்திருக்கலாம். எனது பந்துவீச்சு பிரிவு இன்னும் அதிகமாக வழங்க வேண்டும் என்று விரும்புகிறேன். யாரேனும் ஒரு மோசமான விளையாட்டையோ அல்லது இரண்டையோ விளையாடலாம் ஆனால் அது எங்களிடம் தொடர்ந்து நடக்கிறது. நாங்கள் மீண்டும் டிரஸ்ஸிங் அறைக்குச் சென்று அதைப் பற்றி பேசுவோம்” என்று ராணா தனது போட்டிக்கு பிந்தைய பேட்டியின் போது கூறினார்.

ஒரு சதம் அடித்த ஐயரைப் பற்றி அவர் மோசமாக உணர்ந்ததாகவும், ஆனால் அவரது அணி போட்டியில் தோல்வியடைவதைத் தடுக்க முடியவில்லை என்றும் KKR கேப்டன் கூறினார். பிரண்டன் மெக்கல்லம் முதல் ஐபிஎல்லில் சதம் அடித்த KKR-ல் இருந்து இரண்டாவது வீரர் ஐயர் ஆவார், இரண்டு டன்களுக்கு இடையே 15 ஆண்டுகள் இடைவெளி இருந்தது, ஆனால் நிதிஷ் ராணா, முன்னோக்கிச் செல்லும்போது தனது அணி வீரர்களிடமிருந்து அதிக டன்களை எதிர்பார்க்கிறேன் என்று கூறினார்.

ஆரஞ்சு தொப்பி: ஆரஞ்சு கேப் ரேஸில் சிறந்த பேட்டர்களுக்கான முழுப் பட்டியலைப் பார்க்கவும்

“நாங்கள் 15-20 ரன்கள் குறைவாக இருந்தோம் என்று நினைக்கிறேன். பிசி பாய் (பியூஷ் சாவ்லா) பந்து வீசிய விதத்திற்கு பெருமை. வெங்கிக்கு வருத்தமாக இருக்கிறது, அவர் சதம் அடித்தார், நன்றாக விளையாடினார், ஆனால் தோல்வியுற்ற பக்கத்தில் முடித்தார். இது KKR இன் ஒரு வீரருக்கு இது இரண்டாவது சதம் என்பது முழு அணிக்கும் தெரியும். எங்கள் தரப்பில் உள்ள மற்ற வீரர்களும் முன்னோக்கிச் சென்று சதம் அடிப்பார்கள்” என்று 29 வயதான அவர் மேலும் கூறினார்.

சமீபத்தியதைப் பெறுங்கள் கிரிக்கெட் செய்திகள், IPL 2023 நேரலை ஸ்கோர், ஆரஞ்சு தொப்பி மற்றும் ஊதா நிற தொப்பி வைத்திருப்பவர் விவரங்கள் இங்கேSource link