மறுபுறம், இரண்டு முறை சாம்பியனான கொல்கத்தா, இரண்டு வெற்றிகள் மற்றும் இரண்டு தோல்விகளுக்குப் பிறகு நான்காவது இடத்தில் உள்ளது. டெல்லி அணியை 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வென்றதன் மூலம் போட்டியை நடத்துகிறது. சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் (எஸ்ஆர்எச்) அணிக்கு எதிரான கடைசி சொந்த மண்ணில் கொல்கத்தா 23 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது.

ஐபிஎல் 2023 இல் இரு அணிகளும் முதன்முறையாக ஒருவரையொருவர் மோதுவதற்கு தயாராகி வரும் நிலையில், போட்டியில் அதிக ரன்களை எடுக்கக்கூடிய நான்கு வீரர்களைப் பார்ப்போம்.

ரோஹித் சர்மா: மும்பை இந்தியன்ஸ் தனது முதல் ஆட்டத்தில் டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் (டிசி) அணிக்கு எதிரான தனது முதல் இரண்டு ஆட்டங்களில் தோல்வியடைந்த பிறகு வெற்றி பெற்றது. இந்த போட்டியில் ரோஹித் சர்மா முக்கிய பங்கு வகித்து 45 பந்துகளில் 65 ரன்கள் எடுத்தார்.

அணியின் மற்றும் அவரது வேகத்தை முன்னெடுத்துச் செல்ல அவர் அனைவரும் தயாராக இருப்பார். தற்போது, ​​திலக் வர்மாவுக்குப் பிறகு அவர் தனது அணிக்காக அதிக ரன்கள் எடுத்தவர்களில் இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளார். ரோஹித் மூன்று போட்டிகளில் 29 சராசரியிலும் 127.94 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டிலும் 87 ரன்கள் எடுத்துள்ளார்.

KKR க்கு எதிராக MI கேப்டனின் சாதனை பிரமிக்க வைக்கிறது. அவர் 67 போட்டிகளில் 33.83 சராசரியிலும் 132.92 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டிலும் 1861 ரன்கள் எடுத்துள்ளார்.

சூர்யகுமார் யாதவ்: உலகின் நம்பர் ஒன் டி20 பேட்டர் ஒரு பயங்கரமான வடிவத்தில் செல்கிறார். இதுவரை மூன்று இன்னிங்ஸ்களிலும் 5.33 சராசரியில் 16 ரன்கள் எடுத்துள்ளார்.

அவர் தனது முன்னாள் அணிக்கு எதிராக மீண்டும் களமிறங்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டிருப்பார். எதிரணிக்கு எதிராகவும் சிறப்பான சாதனை படைத்துள்ளார். வலது கை பேட்டர் 20 போட்டிகளில் 26.68 சராசரியிலும் 134.84 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டிலும் KKR க்கு எதிராக 507 ரன்கள் எடுத்துள்ளார்.

ரிங்கு சிங்: KKR இடி அவரது வாழ்க்கை வடிவத்தில் உள்ளது. போட்டியின் இறுதி ஓவரில் கொல்கத்தா குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியை தோற்கடிக்க தொடர்ந்து ஐந்து சிக்ஸர்களை அடித்த பிறகு, தென்பாவ் SRHக்கு எதிரான தனது கடைசி போட்டியில் 31 பந்துகளில் ஆட்டமிழக்காமல் 58 ரன்கள் எடுத்தார்.

ஐபிஎல் 2023 இன் முதல் நான்கு இன்னிங்ஸ்களில் அவர் 4, 46, 48* மற்றும் 58* ரன்கள் எடுத்துள்ளார். அவர் தற்போது நான்கு போட்டிகளில் 78 சராசரி மற்றும் 175.28 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில் 156 ரன்களுடன் தனது அணிக்காக அதிக ரன்கள் எடுத்தவர்.

நிதிஷ் ராணா: KKR கேப்டன் தனது கடைசி சில அவுட்களில் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார். அவர் SRHக்கு எதிராக 41 பந்துகளில் 75 ரன்கள் எடுத்தார். அதற்கு முந்தைய ஆட்டத்தில் குஜராத்திற்கு எதிராக 29 பந்தில் 45 ரன்கள் எடுத்தார்.

தற்போது தனது அணிக்காக அதிக ரன்களை குவித்தவர்களில் இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளார். 29 வயதான சவுத்பா நான்கு போட்டிகளில் 36.25 சராசரி மற்றும் 157.60 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில் 145 ரன்கள் எடுத்துள்ளார்.Source link