Sotheby’s ஏல நிறுவனம் அதன் சமீபத்திய கலை விற்பனையை பன்முகத்தன்மை இல்லாதது குறித்து சமூகத்தின் கருத்துக்களைப் பெற்ற பிறகு கணிசமாக மாற்றியுள்ளது. இதற்கிடையில், Illivium: Beyond இல் ஒரு புதிய வீரர், விளையாட்டில் மிகவும் மழுப்பலான பாத்திரத்தைக் கண்டுபிடித்ததன் மூலம் 140,525% அதிர்ச்சியூட்டும் லாபத்தைப் பெற்றுள்ளார்.

பன்முகத்தன்மை கவலைகளை நிவர்த்தி செய்த பிறகு Sotheby’s reboot Glitch digital art sale

Sotheby’s தனது வரவிருக்கும் டிஜிட்டல் கலை விற்பனையான “Glitch: Beyond Binary”க்கான ஏலம் ஏப்ரல் 19 அன்று திறக்கப்படும் என்று அறிவித்துள்ளது.

தடுமாற்றம்: பைனரிக்கு அப்பால் கடந்த மாதம் நடந்த “நேட்டிவ்லி டிஜிட்டல்: க்ளிட்ச்-இசம்” ஏலத்தின் மறுதொடக்கம் ஆகும், இது பன்முகத்தன்மை இல்லாததால் ஏற்பட்ட விமர்சனத்தால் தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டது.

ஏப்ரல் 13 ட்வீட்டில், Sotheby’s கலை விற்பனையை அறிவித்தது, இது “கிளிட்ச் ஆர்ட்டை உருவாக்கும் பல்வேறு கலைஞர் சமூகங்களை முன்னிலைப்படுத்தும்” என்று கூறியது.

ஒரு அறிக்கை அதே நாளில் வெளியிடப்பட்டது, இந்த விற்பனை அனைத்து தரப்பு மக்களையும் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் என்று Sotheby’s வலியுறுத்தியது:

“இந்த சமூகங்கள் ஆண் அல்லது பெண் என்று மட்டும் அடையாளப்படுத்தாமல், ஒவ்வொரு பாலின அடையாளம் மற்றும் வெளிப்பாடு, பாலியல் நோக்குநிலை, இனம், இனம், மொழி, நரம்பியல் வகை, அளவு, திறன், வர்க்கம், மதம், கலாச்சாரம், துணை கலாச்சாரம், அரசியல் கருத்து, வயது, திறன் நிலை, தொழில் மற்றும் பின்னணி.

Sotheby’s ஆரம்பத்தில் மார்ச் 27 அன்று விற்பனையை இடைநிறுத்தியது பிரபலமான NFT கலைஞர் பேட்ரிக் அமடோனுக்குப் பிறகு பெண் பிரதிநிதித்துவம் இல்லாததை எதிர்த்து Sotheyby இன் வரவிருக்கும் “நேட்டிவ்லி டிஜிட்டல்: Glitch-ism” கலை விற்பனையில் இருந்து தனது வேலையை திரும்பப் பெறுவதாக 142,400 பின்தொடர்பவர்களிடம் கூறினார்.

Illuvium newbie $49,000 NFTஐக் கண்டுபிடித்தது

ஏப்ரல் 12 ஆம் தேதி ஒரு அறிக்கையில், Illivium தனது ஆன்லைன் கேம் Illuvium: Beyond க்கு ஒரு புதியவர் இதுவரை அரிதான Illuvitar – விரும்பப்படும் “Holo Blazing Rhamphyre” -ஐ கண்டுபிடித்து வியக்க வைக்கும் வகையில் $49,128.85 க்கு விற்க முடிந்தது.

அதிர்ஷ்ட வீரர் “D1SK” க்குள் அரிதான இல்லுவிட்டாரைக் கண்டுபிடித்தார், இது ஒரு வகை டிஜிட்டல் லூட் பாக்ஸ் ஆகும், இது ரேண்டம் இலிவியேட்டர்கள் மற்றும் ஆக்சஸெரீஸ்கள் $32க்கு மட்டுமே கிடைக்கும், இதன் மூலம் பிளேயருக்கு சுமார் 140,525% லாபம் கிடைத்தது.

உக்ரைன் ஜனாதிபதி இராணுவத்தை ஆதரிக்கும் சேகரிப்பில் முதல் NFT கையெழுத்திட்டார்

ஏப்ரல் 9 அன்று, உக்ரேனிய ஜனாதிபதி Volodymyr Zelenskyy உக்ரைன் இராணுவ சேவைகளுக்கு நன்கொடையாக வழங்கப்பட்ட அனைத்து நிதிகளுடன் உக்ரைனின் ஆயுதப்படைகளின் பூனைகளைக் கொண்ட “UACatsDivision” என்ற தொகுப்பில் நாட்டின் முதல் பூஞ்சையற்ற டோக்கனில் (NFT) கையெழுத்திட்டார்.

எழுதும் நேரத்தில், 10,000 இல் 3,026 NFT பூனைகள் ஏற்கனவே வாங்கப்பட்டுள்ளன.

மற்ற நிஃப்டி செய்திகள்

சமீபத்திய செய்திகளில், பிட்காயின் (BTC) சுரங்கத் தொழிலாளர்கள் ஆர்டினல்ஸ் நெறிமுறையைப் பயன்படுத்தி NFTகளின் கல்வெட்டுகளை உருவாக்குவதன் மூலம் $5 மில்லியனுக்கும் மேல் பணம் சேர்த்துள்ளனர்.

ஆர்டினல்ஸ் பரிவர்த்தனைகளுக்கான பரிவர்த்தனை கட்டணம் மார்ச் 10 அன்று $1.5 மில்லியனில் இருந்து ஏப்ரல் 12க்குள் $5.2 மில்லியனாக 240% வெடித்ததாக Dune Analytics தரவு வெளிப்படுத்தியுள்ளது.

என்பது தெரியவந்தது கிட்டத்தட்ட 1.1 மில்லியன் ஆர்டினல்கள் பிட்காயின் நெட்வொர்க்கில் பொறிக்கப்பட்டுள்ளது, முக்கியமாக jpeg படங்கள் மற்றும் உரை ஆனால் PDFகள், வீடியோ மற்றும் ஆடியோ வடிவங்கள் ஆகியவற்றை உள்ளடக்கியது.

தொடர்புடையது: NFT.NYC: Play-to-Earn இறந்துவிடவில்லை, ஆனால் கேம் வெளியீட்டாளர்கள் மாற்றுகளைத் தேடுகின்றனர்

மற்ற செய்திகளில், ஒரு NFT சேகரிப்பான் விலையுயர்ந்த தவறு செய்தார் ஏப்ரல் 5 அன்று, ஏலம் 100 ஈதர் (ETH), எழுதும் நேரத்தில் சுமார் $192,000 மதிப்புடையது, ஜெமிசிஸ் NFT சேகரிப்பில் இருந்து ஒரு NFT க்கு, இது OpenSea Pro இன் வெளியீட்டைக் கொண்டாட இலவசம் என்று கருதப்பட்டது.

சில சமூக உறுப்பினர்கள் பரிவர்த்தனை ஒரு வாஷ் வர்த்தகம் என்று நம்புகிறார்கள், மற்றவர்கள் வர்த்தகர் $100 க்கு பதிலாக 100 ETH ஐ ஏலம் எடுத்ததில் தவறு செய்ததாக வாதிட்டனர்.

மற்றொரு சமூக உறுப்பினர் கோட்பாடுகளுக்கு எதிராக வாதிட்டார், இது மிகவும் ஆபத்தானது என்பதால் இது ஒரு கழுவும் வர்த்தகம்.

இதழ்: கிரிப்டோ குளிர்காலம் ஹோட்லர்களின் மன ஆரோக்கியத்தை பாதிக்கலாம்