ஆர் மாதவன் தனது மகன் வேதாந்த் நீச்சல் சாம்பியன்ஷிப்பில் இந்தியாவுக்காக ஐந்து தங்கப் பதக்கங்களை வென்றது பெருமைக்குரிய தந்தை. சில புகைப்படங்களுடன் தனது மகிழ்ச்சியை பகிர்ந்து கொள்ள நடிகர் தனது சமூக ஊடக கைப்பிடிகளுக்கு அழைத்துச் சென்றார்.
அவரது இடுகையை இங்கே பாருங்கள்:

புகைப்படத்தில் அவரது மகன் இந்திய கொடி மற்றும் பதக்கங்களுடன் போஸ் கொடுத்துள்ளார். மாதவனின் மனைவி சரிதா பிர்ஜே ஒரு புகைப்படத்தில் வேதாந்துடன் காணப்படுகிறார். அதற்கு அவர், ‘கடவுளின் கருணையுடனும், உங்கள் நல்வாழ்த்துக்களுடனும், 2023-ஆம் ஆண்டு கோலாலுமில் இந்த வார இறுதியில் நடைபெற்ற மலேசிய அழைப்பிதழ் வயது பிரிவு சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் 2 பிபிகளுடன் இந்தியாவுக்காக 5 தங்கங்களை (50 மீ, 100 மீ, 200 மீ, 400 மீ மற்றும் 1500 மீ) வேதாந்த் பெறுகிறார். மகிழ்ச்சி மற்றும் மிகவும் நன்றியுடன். நன்றி #பிரதீப் சார் @media.iccsai @ansadxb.’மாதவனின் மகன் வேதாந்த் 58வது MILO/MAS மலேசியா இன்விடேஷனல் ஏஜ் குரூப் நீச்சல் சாம்பியன்ஷிப்பில் பங்கேற்றார்.

அவர் பதிவைப் பகிர்ந்தவுடன், அவரது நண்பர்களும் ரசிகர்களும் கருத்துப் பிரிவில் அன்பைப் பொழிந்தனர். லாரா தத்தா கருத்துப் பகுதிக்கு எடுத்துச் சென்று, ‘அருமை!!!! வாழ்த்துக்கள்!!!’ தென்னக நட்சத்திரமான சூர்யாவும், ‘வேதாந்த், சரிதா மற்றும் உங்களுக்கும் குழுவிற்கும் இது அழகான மனமார்ந்த வாழ்த்துக்கள்!!’

ஒரு ரசிகர், ‘வாழ்த்துக்கள் பெருமைமிக்க தந்தை’ என்று எழுத, மற்றொருவர் ‘இந்தியாவின் பெருமை’ என்று சேர்த்துள்ளார். அவரது கண்களில் ஒலிம்பிக் தங்கம் மற்றும் உலக சாதனையை என்னால் பார்க்க முடிகிறது என்று ரசிகர் ஒருவர் கருத்து தெரிவித்துள்ளார். மேடியை விட மேடியின் மகன் பைத்தியம்! என் பக்கத்திலிருந்து நிறைய அன்பும் பாராட்டும்!’Source link