இந்தியாவில் சில பயனர்களுக்கு வாட்ஸ்அப் செயலிழந்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது. உலகெங்கிலும் உள்ள பல பயனர்கள் ஏற்கனவே ட்விட்டரில் செயலிழப்பை அழைக்கத் தொடங்கியுள்ளனர். ட்வீட்களின்படி, ஒருவரிடமிருந்து பெறப்பட்ட வீடியோவைப் பதிவிறக்கும் போது பயனர்கள் வழக்கமாக சிக்கல்களை எதிர்கொள்கின்றனர்.
கிட்டத்தட்ட அனைத்து ஆன்லைன் பயன்பாடுகள் மற்றும் சேவைகளுக்கான செயலிழப்பு அறிக்கைகளைக் கண்காணிக்கும் தளமான டவுன்டெக்டர், பல பயனர்களிடமிருந்து செயலிழப்பு அறிக்கைகளைப் பதிவுசெய்துள்ளது மற்றும் அறிக்கையின்படி, ஏப்ரல் 16 முதல் உடனடி செய்தியிடல் தளம் செயலிழந்தது, அது இன்னும் தொடர்கிறது. பல ட்விட்டர் இடுகைகள் ஏப்ரல் 15 ஆம் தேதிக்கு முந்தையவை, பயனர்கள் அதையே புகாரளித்துள்ளனர் — பெறப்பட்ட வீடியோக்களை பதிவிறக்க முடியவில்லை — சிக்கல்.
அறிக்கையின்படி, சுமார் 42% பயனர்கள் சர்வர் இணைப்பில் சிக்கல்களை எதிர்கொள்கின்றனர், 39% பேர் செயலியில் செயலிழப்பைப் புகாரளித்துள்ளனர் மற்றும் 19% பேர் செய்திகளை அனுப்புவதில் சிக்கல்களை எதிர்கொள்கின்றனர்.
TOI-Gadgets Now அதையும் சரிபார்த்தோம், மேலும் WhatsApp செயலிழந்ததாகத் தெரிகிறது, மேலும் பெறப்பட்ட வீடியோவைப் பதிவிறக்கத் தவறிவிட்டோம். இருப்பினும், பிரச்சனை முக்கியமாக பாதிக்கும் என்று தோன்றுகிறது வாட்ஸ்அப் பீட்டா சோதனையாளர்கள் ஆண்ட்ராய்டு சாதனங்கள்.
தற்போதைய செயலிழப்பு பற்றி நிறுவனம் என்ன சொல்கிறது
வாட்ஸ்அப் செயலி செயலிழப்பை இன்னும் ஒப்புக்கொள்ளவில்லை அல்லது வாட்ஸ்அப் செயலியில் இந்தச் சிக்கலை ஏற்படுத்தியதற்கான எந்த விவரங்களையும் வழங்கவில்லை. பீட்டா பதிப்பில் மட்டுமே சிக்கல் தொடர்ந்தால் நாம் சிந்திக்கக்கூடிய ஒரு காரணம் என்னவென்றால், பயன்பாட்டின் பீட்டா பதிப்பில் WhatsApp ஒரு புதிய வீடியோ செய்தி அம்சத்தை சோதித்து வருகிறது, இது ஒரு காரணமாக இருக்கலாம்.
பயனர்கள் என்ன செய்ய முடியும்
வாட்ஸ்அப்பில் பெறப்பட்ட வீடியோக்களை டவுன்லோட் செய்வதே முக்கிய பிரச்சனையாக உள்ளது. இந்த வழக்கில், பெறப்பட்ட வீடியோக்களை பதிவிறக்கம் செய்ய முயற்சி செய்யலாம் வாட்ஸ்அப் இணையம் அல்லது விண்டோஸுக்கான வாட்ஸ்அப் டெஸ்க்டாப்.

Source link