ஞாயிற்றுக்கிழமை அகமதாபாத்தில் உள்ள நரேந்திர மோடி ஸ்டேடியத்தில் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியை 3 விக்கெட்டுகள் வீழ்த்தியதன் மூலம் கடந்த ஆண்டு இறுதிப்போட்டியான ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 2023 புள்ளிகள் அட்டவணையில் முதலிடத்தில் உறுதியாக உள்ளது. ராயல்ஸ் தற்போது 5 போட்டிகளில் 4 வெற்றி மற்றும் ஒரு தோல்வியுடன் 8 புள்ளிகளுடன் உள்ளது, லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் (LSG) 5 போட்டிகளில் 3 வெற்றி மற்றும் 2 தோல்வியுடன் 6 புள்ளிகளுடன் இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளது.

நடப்பு சாம்பியனான ஜிடி மூன்றாவது இடத்துடன் திருப்தி அடைய வேண்டும் தற்போது 5 போட்டிகளில் இருந்து 6 புள்ளிகள் ஆனால் LSG இன் 0.761 உடன் ஒப்பிடும்போது அவர்களின் நிகர ரன்-ரேட் 0.192 ஆகும். பஞ்சாப் கிங்ஸ் (பிபிகேஎஸ்) 6 புள்ளிகளுடன் நான்காவது இடத்தில் உள்ளது, ஆனால் அவர்களின் என்ஆர்ஆர் இதுவரை -0.109.

நான்கு முறை சாம்பியனான சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் (சிஎஸ்கே) ஐபிஎல் 2023 போட்டி எண். 24ல் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரை (ஆர்சிபி) எதிர்கொள்கிறது. சிஎஸ்கே அல்லது ஆர்சிபிக்கு ஒரு வெற்றி, எம்எஸ் தோனி மற்றும் ஃபாஃப் ஆகிய இரு தரப்பிலும் முதல் நான்கு இடங்களுக்கு முன்னேறும். டு பிளெசிஸ் தலைமையிலான ஆர்சிபி தலா 4 புள்ளிகளைப் பெற்றுள்ளது.

ஐந்து முறை ஐபிஎல் சாம்பியனான மும்பை இந்தியன்ஸ் ஞாயிற்றுக்கிழமை கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் (கேகேஆர்) அணியை வென்றதன் மூலம் அட்டவணையின் கீழே இருந்து வெளியேற முடிந்தது. MI இப்போது 4 போட்டிகளில் 4 புள்ளிகளைப் பெற்றுள்ளது, ஆனால் அவர்களின் NRR -0.389 -0.822 ரன்-ரேட்டைக் கொண்ட சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் (SRH) ஐ விட சிறப்பாக உள்ளது. டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் இதுவரை 5 போட்டிகளில் விளையாடி 5 தோல்விகளுடன் புள்ளிப்பட்டியலில் கடைசி இடத்தில் உள்ளது.

வெங்கடேஷ் ஐயர் ஆரஞ்சு தொப்பியைப் பிடித்தார்

KKR ஆல்-ரவுண்டர் வெங்கடேஷ் ஐயர் IPL 2023 இன் புதிய ஆரஞ்சு கேப் வைத்திருப்பவர் ஆவார். ஞாயிற்றுக்கிழமை IPL வரலாற்றில் KKR க்காக இரண்டாவது சதத்தை மட்டுமே அடித்த ஐயர், 5 போட்டிகளில் 1 சதம் மற்றும் 1 அரைசதத்துடன் ஸ்ட்ரைக்-ரேட்டில் 234 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். 170.8. பிபிகேஎஸ் அணித்தலைவர் ஷிகர் தவான் கடந்த போட்டியில் தவறவிட்டதால் இரண்டாவது இடத்திற்கு சரிந்துள்ளார் மற்றும் 4 போட்டிகளில் 2 அரைசதங்களுடன் 233 ரன்கள் எடுத்துள்ளார்.

ஆரஞ்சு கேப் பந்தயத்தில் டிசி கேப்டன் டேவிட் வார்னரைப் போலவே ஜிடி தொடக்க ஆட்டக்காரர் ஷுப்மான் கில் ஐந்து போட்டிகளில் 228 ரன்களுடன் மூன்றாவது இடத்திற்கு உயர்ந்தார். RCB பேட்டர் விராட் கோலி 4 போட்டிகளில் 3 அரைசதங்களுடன் 214 ரன்களுடன் 6 வது இடத்தில் உள்ளார், மேலும் திங்கள்கிழமை இரவு CSK க்கு எதிராக அவர் செல்லும்போது தனது எண்ணிக்கையை அதிகரிக்க முயற்சிப்பார்.

யுஸ்வேந்திர சாஹல் ஊதா நிற தொப்பியை தக்க வைத்துக் கொண்டார்

ஞாயிற்றுக்கிழமை GTக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் யுஸ்வேந்திர சாஹல் 1/36 என்ற கணக்கில் தனது ஊதா நிற தொப்பியைத் தக்க வைத்துக் கொண்டார். சாஹல் 5 போட்டிகளில் 14.27 சராசரியில் 11 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். LSG வேகப்பந்து வீச்சாளர் மார்க் வுட் 4 போட்டிகளில் 11 விக்கெட்டுகளுடன் இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளார்.

ஜிடி லெக்-ஸ்பின்னர் ரஷித் கான் 5-ல் இருந்து 11 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி மூன்றாவது இடத்தில் உள்ளார், அதே சமயம் சக வீரர் முகமது ஷமி 5 போட்டிகளில் 10 விக்கெட்டுகளுடன் நான்காவது இடத்தில் உள்ளார் – ராயல்ஸுக்கு எதிராக 3/25 உட்பட.

LSG லெக் ஸ்பின்னர் மற்றும் PBKS வேகப்பந்து வீச்சாளர் அர்ஷ்தீப் சிங் இதுவரை 8 விக்கெட்டுகளுடன் முறையே 5வது மற்றும் 6வது இடத்தில் உள்ளனர்.

Source link