விக்ரமின் தோல், மென்மையான திசுக்கள் மற்றும் கணுக்கால் முதல் முழங்கால் வரை எலும்புகளில் காயம் ஏற்பட்டது.

விக்ரமின் தோல், மென்மையான திசுக்கள் மற்றும் கணுக்கால் முதல் முழங்கால் வரை எலும்புகளில் காயம் ஏற்பட்டது.

விக்ரமின் வலது கால் துண்டிக்கப்பட வேண்டும் என்று மருத்துவர்கள் அறிவுறுத்தினர், ஆனால் அவரது தாயார் ஒப்புதல் ஆவணங்களில் கையெழுத்திட மறுத்துவிட்டார்.

திரையுலகில் மிகவும் பிரபலமான நடிகர்களில் ஒருவர் சியான் விக்ரம். அவரது பிறந்த பெயர் ஜான் கென்னடி வினோத் ராஜ் (கென்னி) என்பது அவரது ரசிகர்களுக்குத் தெரியும், பின்னர் அவர் தனது மேடைப் பெயரை சியான் விக்ரம் என்று மாற்ற முடிவு செய்தார். அவரது பெயரைப் பற்றி பேசுகையில், அவர் தனது தந்தையின் பெயரிலிருந்து (ஜே ஆல்பர்ட் விக்டர்), கென்னடியிலிருந்து “கே”, அவரது தாயின் (ராஜேஸ்வரி) இலிருந்து “ஆர்ஏ” மற்றும் அவரது சூரிய ராசியான மேஷத்திலிருந்து “ரேம்” ஆகியவற்றை எடுத்தார்.

அவருக்கு 12 வயதாக இருந்தபோது, ​​ஒரு நடிகராக வேண்டும் என்ற ஆசை முதலில் தோன்றியது. பள்ளித் தயாரிப்பான “ஸ்டீம் போட்” திரைப்படத்தில், விக்ரம் பருத்தியைப் பறிக்கும் குரல் இல்லாத அடிமைப் பெண்ணாக நடித்தார். பன்னிரண்டு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, ஐஐடி-மெட்ராஸில் நடந்த கல்லூரிகளுக்கு இடையேயான ஆண்டு விழாவில் விக்ரம் சிறந்த நடிகருக்கான விருதைப் பெற்றார். கூட்டம் அவருக்குக் கைதட்டல் அளித்தது. “பீட்டர் ஷாஃபர்’ஸ் பிளாக் காமெடி” இல் நடிப்பு.

இருப்பினும், நிகழ்வு முடிந்த உடனேயே அவர் நண்பருடன் ஏற்பட்ட மோட்டார் சைக்கிள் விபத்து அவரது கனவுகளை ஆபத்தில் ஆழ்த்தியது. விக்ரம் தனது முதல் விபத்தை அனுபவித்தார், ஆனால் அவர் கைவிட தயாராக இல்லை. அவரது வலது காலை துண்டிக்க ராயப்பேட்டை அரசு மருத்துவமனையில் மருத்துவர்கள் முயன்றபோது அவரது தாயார் ஒப்புதல் ஆவணங்களில் கையெழுத்திட மறுத்துவிட்டார்.

அவரை உருவாக்கிய 45 வயது தமிழ் நடிகர் பாலிவுட் 2010 இல் மணிரத்னத்தின் ராவணன் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார், கல்லூரியில் படிக்கும் போதே ஒரு பெரிய தடையை கடக்க வேண்டியிருந்ததால் தான் ஒருபோதும் கைவிடவில்லை என்று கூறுகிறார். ஒரு நேர்காணலில், “நான் எனது நண்பரின் மோட்டார் பைக்கில் பில்லியன் சவாரி செய்து கொண்டிருந்தேன், நாங்கள் விபத்தில் சிக்கினோம், அது எனது வலது காலில் பலத்த காயம் அடைந்தது.” பலத்த காயமடைந்த காலை துண்டிக்கப்படாமல் காப்பாற்றுவதற்காக நான்கு வருடங்களில் 23 அறுவை சிகிச்சைகளை அவர் மேற்கொள்ள வேண்டியிருந்தது. “நான் மூன்று ஆண்டுகளாக படுத்த படுக்கையாக இருந்தேன், நான் முழுமையாக குணமடைவதற்கு முன்பு ஒரு வருடம் ஊன்றுகோல் பயன்படுத்தினேன்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

அடுத்தடுத்த மாதங்கள் கடினமாகவும் வேதனையாகவும் இருந்தன; ஒரு கட்டத்தில், அவரது வலது கால் காப்பாற்றப்படுவதற்கு 2% வாய்ப்பு இருந்தது. விக்ரமின் தோல், மென்மையான திசுக்கள் மற்றும் கணுக்கால் முதல் முழங்கால் வரை எலும்புகளில் காயம் ஏற்பட்டது. மூன்று ஆண்டுகளில், அவரது கால்களைக் காப்பாற்ற 23 நடைமுறைகள் தேவைப்பட்டன. முழுமையாக குணமடைவதற்கு முன், விக்ரம் மூன்று வருடங்கள் சக்கர நாற்காலியிலும், மற்றொரு வருடம் ஊன்றுகோலைப் பயன்படுத்தி நடக்கவும் செய்தார்.

நோய்த்தொற்றுகள் மற்றும் பிற பிரச்சனைகள் காரணமாக அனைத்து நடைமுறைகளுக்குப் பிறகும் விக்ரம் தொடர்ந்து மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட வேண்டியிருந்தது. அந்த நேரத்தில் அவர் நிறைய வலிகளை தாங்கினார், ஆனால் அவர் ஒருபோதும் கைவிடவில்லை. அவர் கேரவன் பத்திரிக்கையிடம், “நான் ஒரு நடிகனாக விரும்பினேன்; அதுதான் என்னை தொடர வைத்தது.”

1990 ஆம் ஆண்டு குறைந்த பட்ஜெட் காதல் நாடகம் என் காதல் கண்மணியில் அவரது நடிப்பு அறிமுகமானது வாழ்நாள் முழுவதும் இலக்கை நிறைவேற்றியது. ஆனால் பத்து வருடங்களுக்குப் பிறகு சேது வெளியான பிறகுதான் அவர் உண்மையிலேயே புகழ் பெற்றார். அவர் ஏற்கனவே மாடலிங்கில் தனது கையை முயற்சித்திருந்தார், ஒரு சில திரைப்படங்கள் மூலம் தனது வாழ்க்கையை நிறுவ முயன்றார், மேலும் அந்த நேரத்தில் பிரபுதேவா மற்றும் அப்பாஸ் ஆகியோருக்கு டப்பிங் கலைஞராகவும் பணியாற்றினார்.

சேதுவுக்குப் பிறகு அவரது திரையுலக வாழ்க்கை வெற்றியடைந்து அவரை மிகவும் வெற்றியடையச் செய்தது. அவர் தனது அர்ப்பணிப்பு மற்றும் இதயப்பூர்வமான நடிப்பிற்காக இப்போது அங்கீகரிக்கப்பட்டுள்ளார். ஜெமினி, சாமி, அந்நியன், ராவணன் மற்றும் தெய்வத்திருமகள் போன்ற அவரது பல திரைப்படங்கள் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றன.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கேSource link