ஐபிஎல் 2023 (ஸ்போர்ட்ஸ்பிக்ஸ்) போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் பெங்களூர் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் அணியை 8 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தியது.

ஐபிஎல் 2023 (ஸ்போர்ட்ஸ்பிக்ஸ்) போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் பெங்களூர் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் அணியை 8 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தியது.

டெவோன் கான்வே, ஷிவம் துபே ஆகியோரின் பேட்டிங் மாஸ்டர் கிளாஸ் மற்றும் சிஎஸ்கே பந்துவீச்சாளர்களின் சிறப்பான ஆட்டத்தால் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணியை 8 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தியது.

திங்களன்று M. சின்னசாமி ஸ்டேடியத்தில் ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் மற்றும் கிளென் மேக்ஸ்வெல் ஆகியோரின் அரைசதங்கள் இருந்தபோதிலும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணியை 8 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோற்கடித்தது. முதலில் பேட்டிங் செய்த சிஎஸ்கே, டெவோன் கான்வே மற்றும் ஷிவம் துபே ஆகியோரின் அரைசதங்களுக்குப் பிறகு 226/6 ரன்கள் எடுத்தது, மொயீன் அலி மொத்தத்தில் இறுதித் தொடுதல்களைச் செய்ய உதவியது.

பதிலுக்கு ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணி தோல்வியடைந்தது விராட் கோலி மற்றும் மஹிபால் லோம்ரோர் ஆரம்பத்தில், ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் மற்றும் க்ளென் மேக்ஸ்வெல் ஆகியோர் ஐபிஎல் வரலாற்றில் மிக வெற்றிகரமான ரன்-சேஸ்க்கு RCB ஐ ஏறக்குறைய கொண்டு சென்றனர், இருப்பினும், CSK பந்துவீச்சாளர்கள் நன்றாக வந்து பார்வையாளர்களை 218/8 என மொத்தமாக கட்டுப்படுத்தினர், இதனால் ஒரு பரபரப்பான வெற்றியை உறுதி செய்தனர்.

RCB vs CSK ஹைலைட்ஸ், ஐபிஎல் 2023: சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரை 8 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வென்றது

இதன்மூலம் CSK ஐபிஎல் 2023 புள்ளிப்பட்டியலில் அவர்களின் சமீபத்திய வெற்றியுடன் மூன்றாவது இடத்திற்கு உயர்ந்தது, அதே நேரத்தில் RCB ஏழாவது இடத்தில் உள்ளது.

முன்னதாக, RCB கேப்டன் ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் டாஸ் வென்று முதலில் பந்துவீச்சைத் தேர்வு செய்தார், இது பெங்களூரில் ரன்-ஃபெஸ்ட் ஆக இருக்கும் என்பதை அறிந்தது.

ருதுராஜ் கெய்க்வாட் ஆரம்பத்தில் ஆட்டமிழந்தார், ஆனால் டெவோன் கான்வே 45 பந்துகளில் 83 ரன்கள் எடுத்தார், அஜிங்க்யா ரஹானே 20 பந்துகளில் 37 ரன்கள் எடுத்தார், மேலும் சிவம் துபே 27 பந்துகளில் 52 ரன்கள் எடுத்தார்.

குறிப்பாக ஹர்ஷல் படேலுக்கு எதிராக 111மீ அசுரத்தனமான 111 மீட்டர் ஓட்டம் உட்பட ஐந்து சிக்ஸர்களைப் பெற்ற துபே சிறந்த தாக்குதல் நோக்கத்தை வெளிப்படுத்தினார்.

(மேலும் தொடரும்..)

சமீபத்தியதைப் பெறுங்கள் கிரிக்கெட் செய்திகள், IPL 2023 லைவ் ஸ்கோர், ஆரஞ்சு தொப்பி மற்றும் ஊதா நிற தொப்பி வைத்திருப்பவர் விவரங்கள் இங்கேSource link