சென்னை: எட்டு மாதங்களுக்கு முன், தந்தையை கொன்றதற்கு பழிவாங்கும் வகையில், செங்கல்பட்டு பகுதியில், 25 வயது வாலிபர், சனிக்கிழமை இரவு, மைத்துனரை வெட்டிக் கொன்றார். பின்னர், கொலைக்கு உதவிய அவரது உறவினருடன் சேர்ந்து, தலையை துண்டித்து, முதியவர் கொலை செய்யப்பட்ட இடத்திற்கு எடுத்துச் சென்று காவல்துறையில் சரணடைந்தார்.
கொல்லப்பட்ட நபர் 35 வயதுடையவர் என பொலிஸார் அடையாளம் கண்டுள்ளனர் டார்ஜான்மாமனார் கொலையில் ஒரு வாரத்திற்கு முன் ஜாமீனில் வெளிவந்தவர் துலுகானம்மற்றும் சூர்யா மற்றும் அவரது உறவினராக அவரை தாக்கியவர்கள் லோகேஷ்24.
மனைவியுடன் வசித்த துலுகானம் கூறினார் சம்பூராணி பொன்விளைந்த களத்தூரில் உள்ள அவர்களது குழந்தைகள் ஜெயந்தி மற்றும் சூர்யா செங்கல்பட்டு மாவட்டம், ஒரு தசாப்தத்திற்கு முன்பு டார்சானுக்கு அவரது மகளுக்கு திருமணம் நடந்தது. இருவரும் ஜெயந்தியின் பெற்றோர் வீட்டிற்கு அருகில் வசித்து வந்தனர். வேலையில்லாமல் இருந்த டார்சன் குடிப்பழக்கத்திற்கு அடிமையானார்.
ஜெயந்தியை தொடர்ந்து துன்புறுத்திய டார்ஜானின் நடத்தையால் துலுகானம் வருத்தமடைந்ததாகவும், பணத்தைக் கேட்டு பெற்றோரின் வீட்டிற்கு அனுப்பியதாகவும் அந்த அதிகாரி கூறினார். ஜெயந்தி வீட்டுக்கு வரும்போதெல்லாம், துலுகானம் அவளைத் திரும்ப அழைத்துச் சென்று டார்ஜானை சமாதானப்படுத்துவார்.
ஆகஸ்ட் 1, 2022 அன்று, தம்பதியினருக்கு இடையே ஏற்பட்ட சண்டைக்குப் பிறகு, துலுகானம் டார்சனின் நடத்தைக்காக எச்சரித்து வீட்டிற்குச் சென்றார். பின்னர் குடிபோதையில் இருந்த டார்சன், தனது மாமியார் வீட்டிற்கு சென்று அரிவாள் மற்றும் கட்டைகளால் தாக்கியுள்ளார். இதில் பலத்த காயம் அடைந்த துலுகானம் உயிரிழந்த நிலையில், அவரது மனைவி உயிர் பிழைத்தார். தி செங்கல்பட்டு தாலுக்கா போலீசார் கொலை வழக்கு பதிவு செய்து டார்சனை கைது செய்தனர். ஒரு வாரத்திற்கு முன்பு ஜாமீனில் வெளிவந்தார்.
சனிக்கிழமை இரவு, அவர் விடுவிக்கப்பட்டதை அறிந்த சூர்யாவும் லோகேஷும் டார்ஜான் இரவு உணவை முடித்துக் கொண்டிருந்த டார்ஜானின் வீட்டிற்குள் நுழைந்து அவரை வெட்டிக் கொன்றனர். செங்கல்பட்டு தாலுகா போலீசில் ஒப்படைப்பதற்கு முன், அவர்கள் அவரது தலையை வெட்டி துலுகானம் கொலை செய்யப்பட்ட இடத்தில் வைத்தனர்.
பின்னர் தலை மற்றும் உடலை கைப்பற்றிய குழுவினர் பிரேத பரிசோதனைக்காக செங்கல்பட்டு அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். சூர்யா மற்றும் லோகேஷ் மீது கொலை வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டு, மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தப்பட்டு, நீதிமன்ற காவலில் வைக்கப்பட்டனர்.

Source link