மத்தியில் மிகப்பெரிய கேள்வி சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ்’ அவர்கள் மீது topsy-turvy தொடங்கும் ஐபிஎல் 2023 பிரச்சாரம் அவர்களின் கேப்டனுடன் தொடர்புடையது எம்எஸ் தோனி. அவர் தனது கேமியோ நாக்ஸின் மூலம் சீசனுக்கு ஒரு அற்புதமான தொடக்கத்தை அளித்துள்ளார், இது கூட்டத்தை மகிழ்வித்தது, அவர்களின் தொலைக்காட்சி மற்றும் மொபைல் சாதனங்களில் ஒட்டப்பட்டவர்கள் மற்றும் வர்ணனை பெட்டியில் உள்ளவர்களையும் மகிழ்வித்தார். ஆனால் தோனியைச் சுற்றியுள்ள கேள்வி இது அவரது கடைசி ஐபிஎல் சீசனா என்பதைச் சுற்றியே உள்ளது. இது இரண்டு சீசன்களுக்கு முன்பு கேட்கப்பட்டது, பின்னர் மீண்டும் கடந்த சீசனில் இப்போது மீண்டும் ஒன்று, 2023 இல் கேட்கப்பட்டது. மேலும் மூத்த வீரர்கள் மற்றும் அவரது முன்னாள் சக வீரர்கள் மத்தியில் ஒரு பெரிய ஊகத்திற்கு மத்தியில், தோனி தனது மௌனத்தை ஒரு ரத்தினமாகப் பதிலளித்தார். (RCB vs CSK லைவ் ஸ்கோர், ஐபிஎல் 2023)

எம்எஸ் தோனி (சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் ட்விட்டர்)
எம்எஸ் தோனி (சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் ட்விட்டர்)

ஐபிஎல் 2023க்கு முன்னதாக சென்னையின் சீசனுக்கு முந்தைய முகாமில் ஒரு மாத பயிற்சியுடன் டோனி 41 வயதில் கிரிக்கெட்டுக்குத் திரும்பினார். நான்கு ஆட்டங்களில் அவர் 27 பந்துகளை மட்டுமே எதிர்கொண்டார், குறைந்த மட்டத்தில் பேட்டிங் செய்தார். CSK க்காக நம்பர்.7 ஆக இருந்தார், மேலும் அவர் 214.81 ஸ்ட்ரைக் ரேட்டில் ஆறு அதிகபட்சங்கள் மற்றும் இரண்டு பவுண்டரிகளுடன் 58 ரன்கள் எடுத்தார்.

அவரது ஃபார்ம் இருந்தபோதிலும், ஐபிஎல் 2023 சிஎஸ்கேக்கான அவரது கடைசி சீசனா என்பது பற்றிய விவாதம் இருந்தது. உரிமைக்கான சமீபத்திய விளம்பர நிகழ்வில், தோனி மில்லியன் டாலர் ஓய்வு வினவலை ஒரு அற்புதமான பதிலுடன் மூடிவிட்டார்.

“அந்த அழைப்பை எடுக்க நிறைய நேரம் இருக்கிறது. தற்போது, ​​எங்களுக்கு நிறைய விளையாட்டுகள் உள்ளன, நான் ஏதாவது சொன்னால் பயிற்சியாளர் அழுத்தத்தில் இருப்பார்,” என்று தோனி கூறியது அறை சிரிப்பில் மூழ்கியது. தோனியின் பதிலைக் கேட்டு அவருக்கு அருகில் அமர்ந்திருந்த சிஎஸ்கே பயிற்சியாளர் ஸ்டீபன் பிளெமிங்கால் சிரிப்பை அடக்க முடியவில்லை.

தோனியைப் பொறுத்தவரை, ஓய்வு என்பது உள் விவாதத்திற்குப் பிறகுதான் வரும், ஆனால் இறுதி அறிவிப்பு திடீரென்று நிகழ்கிறது. 2014 ஆஸ்திரேலிய சுற்றுப்பயணத்தின் போது அவரது டெஸ்ட் ஓய்வு மற்றும் பின்னர் ஆகஸ்ட் 2020 இல் அவரது சர்வதேச ஓய்வுடன் இது நடந்தது.

இருப்பினும், இப்போதைக்கு, தோனி டாப்-கிளாஸ் ஃபார்மில் இருக்கிறார், ஏனெனில் CSK அவர்களின் மறக்க முடியாத 2022 பிரச்சாரத்திலிருந்து அவர்கள் புள்ளிகள் பட்டியலில் ஒன்பதாவது இடத்தைப் பிடித்தது. இதுவரை நடந்த நான்கு போட்டிகளில், இரண்டில் வெற்றி பெற்று, தோல்வியடைந்து புள்ளிப்பட்டியலில் ஆறாவது இடத்தில் உள்ளது. திங்கட்கிழமை, சின்னசாமி ஸ்டேடியத்தில் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணியுடன் ஐந்தாவது ஆட்டத்தில் மோதுகிறது. வெற்றி பெற்றால் தோனி தலைமையிலான அணி புள்ளிப்பட்டியலில் மூன்றாவது இடத்திற்கு முன்னேறலாம்.
Source link