கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 17, 2023, 15:30 IST

  லோக்மான்ய திலக் சூப்பர்பாஸ்ட் சிறப்பு ரயில் மே 4 முதல் ஜூன் 8 வரை இயக்கப்படும்.

லோக்மான்ய திலக் சூப்பர்பாஸ்ட் சிறப்பு ரயில் மே 4 முதல் ஜூன் 8 வரை இயக்கப்படும்.

சமஸ்திபூர்-லோகமான்ய திலக்-சமஸ்திபூர் அதிவிரைவு ரயில், புனே-டானாபூர்-புனே சிறப்பு ரயில் மற்றும் சத்ரபதி சிவாஜி மகாராஜ்-மால்டா டவுன்-சத்ரபதி சிவாஜி மகாராஜ் சிறப்பு ரயில் ஆகிய மூன்று சிறப்பு ரயில்கள் உள்ளன.

கோடை விடுமுறைகள் நெருங்கிவிட்டன, அதாவது குடும்பங்கள் தங்கள் குழந்தைகளை ஊருக்கு வெளியே அழைத்துச் செல்லும். இது அவர்களின் உறவினர்கள் மற்றும் பிற உறவினர்களை சந்திப்பதில் இருந்து விடுமுறைக்கு சுற்றுலா செல்வது வரை பல காரணங்களால் இருக்கலாம். வரும் வாரங்களில் அதிகரித்து வரும் பயணிகளின் சுமையை சமாளிக்க, பீகார் மற்றும் மகாராஷ்டிரா இடையே மூன்று புதிய ஜோடி கோடைகால சிறப்பு ரயில்களை இயக்க இந்திய ரயில்வே முடிவு செய்துள்ளது. அதாவது தற்போது செயல்படும் 7 ஜோடிகளைக் கருத்தில் கொண்டால், கோடைக்காலத்தில் மொத்தம் 10 ஜோடி கோடைகால சிறப்பு ரயில்கள் இரு மாநிலங்களையும் இணைக்கும்.

மூன்று சிறப்பு ரயில்கள் ஸ்மஸ்திபூர்-லோகமான்ய தில்கா-சமஸ்திபூர் அதிவிரைவு ரயில், புனே-டானாபூர்-புனே சிறப்பு ரயில் மற்றும் சத்ரபதி சிவாஜி மகாராஜ்-மால்டா டவுன்-சத்ரபதி சிவாஜி மகாராஜ் சிறப்பு ரயில் ஆகும்.

இந்த ரயில்களின் நேரங்கள் பின்வருமாறு:

லோக்மான்ய திலக் சூப்பர்ஃபாஸ்ட் சிறப்பு ரயில் லோக்மான்ய திலக் டெர்மினஸில் இருந்து ஒவ்வொரு வியாழனன்றும் மே 4 முதல் ஜூன் 8 வரை இயக்கப்படும். இது மே 5 முதல் ஜூன் 9 வரை ஒவ்வொரு வெள்ளிக்கிழமையும் சமஸ்திபூரில் இருந்து இயக்கப்படும்.

ரயில் எண் 01043 லோகமான்ய திலக்-சமஸ்திபூர் அதிவிரைவு சிறப்பு ரயில் லோகமான்ய திலக் டெர்மினஸில் இருந்து வியாழன் மதியம் 12.15 மணிக்கு புறப்பட்டு வெள்ளிக்கிழமை இரவு 09.15 மணிக்கு சமஸ்திபூரை சென்றடையும், பட்லிபுத்ரா வழியாக வெள்ளிக்கிழமை மாலை 05.10 மணிக்கு சென்றடையும்.

திரும்பும் வழியில், ரயில் எண் 01044 சமஸ்திபூர்-லோகமான்ய திலக் சூப்பர்பாஸ்ட் சிறப்பு ரயில் வெள்ளிக்கிழமை இரவு 11.20 மணிக்கு சமஸ்திபூரில் இருந்து புறப்பட்டு சனிக்கிழமை அதிகாலை 02.20 மணிக்கு பாட்லிபுத்ராவில் நின்று இறுதியில் ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு 07.40 மணிக்கு லோக்மான்ய திலக் டெர்மினஸ் சென்றடையும்.

புனே-டானாபூர்-புனே சிறப்பு ரயில்– இந்த சிறப்பு ரயில் புனேவில் இருந்து மே 6 முதல் ஜூன் 17 வரை ஒவ்வொரு சனிக்கிழமையும், டானாபூரில் இருந்து மே 8 முதல் ஜூன் 19 வரை ஒவ்வொரு திங்கட்கிழமையும் இயக்கப்படும். ரயில் எண் 01039 புனே-டானாபூர் சிறப்பு ரயில் சனிக்கிழமை இரவு 07.55 மணிக்கு புனேவில் இருந்து புறப்பட்டு 04.30 மணிக்கு டானாபூரை சென்றடையும். திங்கட்கிழமை காலை. திரும்பும் வழியில், ரயில் எண் 01040 டானாபூர்-புனே சிறப்பு ரயில் திங்கள்கிழமை காலை 06.30 மணிக்கு டானாபூரில் இருந்து புறப்பட்டு, செவ்வாய்கிழமை மாலை 05.35 மணிக்கு புனே சென்றடையும்.

சிஎஸ்எம்டி-மால்டா டவுன்-சிஎஸ்எம்டி சிறப்பு ரயில் – இந்த சிறப்பு ரயில் மும்பை சத்ரபதி சிவாஜி மகாராஜ் டெர்மினலில் இருந்து மே 1 முதல் மே 29 வரை ஒவ்வொரு திங்கட்கிழமையும் மே 3 முதல் மே 31 வரை ஒவ்வொரு புதன்கிழமையும் மால்டா டவுனில் இருந்து இயக்கப்படும். ரயில் எண். 01031 சிஎஸ்எம்டி-மால்டா டவுன் சிறப்பு ரயில் மும்பை சிஎஸ்எம்டியில் இருந்து புறப்படும். திங்கட்கிழமை காலை 11.05 மணிக்கு மற்றும் செவ்வாய் கிழமை மதியம் 01.40 மணிக்கு பாட்னாவில் நிறுத்தப்பட்டு இறுதியில் புதன்கிழமை நள்ளிரவு 12.45 மணிக்கு மால்டா நகரை சென்றடையும்.

திரும்பும் போது, ​​ரயில் எண் 01032 மால்டா டவுன்-சிஎஸ்எம்டி சிறப்பு ரயில் புதன்கிழமை மதியம் 12.20 மணிக்கு மால்டா டவுனில் இருந்து புறப்பட்டு, அன்றைய தினம் இரவு 08.10 மணிக்கு பாட்னாவை சென்றடையும். இது வெள்ளிக்கிழமை அதிகாலை 03.50 மணிக்கு மும்பை சிஎஸ்எம்டியை வந்தடையும்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய ஆட்டோ செய்திகள் இங்கேSource link