சில மாதங்களுக்கு முன்பு, AC உரிமையாளரின் 15thniversary சிறப்பு கொண்டாட்ட நிகழ்வின் போது Ubisoft அதன் வரவிருக்கும் Assassin’s Creed தலைப்புகளை வெளியிட்டது. AC உரிமையின் வரவிருக்கும் தவணைகளில், Assassin’s Creed Mirage என்பது Ubisoft அவர்களின் புதிய ஜென் Assassin’s Creed தலைப்புக்கு என்ன திட்டமிடுகிறது என்பதைக் காட்டும் பெரிய வெளிப்பாடாகும்.

பட உதவி: Ubisoft
பட உதவி: Ubisoft

வரவிருக்கும் அனைத்து அசாசின்ஸ் க்ரீட் தலைப்புக்கான பட்டியல் இங்கே-

அசாசின்ஸ் க்ரீட் மிராஜ்

அசாசின்ஸ் க்ரீட் மிராஜ் மூலம் உரிமையாளரின் ஆரம்ப நாட்களைக் கண்டறிய யுபிசாஃப்ட் அமைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த கதையில் அசாசின்ஸ் க்ரீட் வல்ஹல்லாவைச் சேர்ந்த இளைய பாசிம் இடம்பெறும், பாக்தாத்தில் சிறிய மற்றும் அதிக கதை உந்துதல் சாகசத்தை அமைக்கும். AC Mirage டிரெய்லருடன் Ubisoft இந்த தலைப்பு மறைக்கப்பட்ட பிளேட் KO, சமூக திருட்டுத்தனம், கூரை டெய்லிங், கத்தி வீசுதல் மற்றும் பல போன்ற AC தொடரின் அசல் கூறுகளில் கவனம் செலுத்தும் என்பதை மிகத் தெளிவாக்கியது.

பிரபலத்திலிருந்து சமீபத்திய கசிவு ட்விட்டர் Leaker ScriptLeakR6, Ubisoft Assassin’s Creed Mirage வெளியீட்டை 2024க்கு தள்ளியதாகக் கூறியது. Ubisoft ஐவரி டவர் திட்ட ஆர்லாண்டோவை தாமதப்படுத்துவதையும் இது குறிக்கிறது.

அசாசின்ஸ் க்ரீட் இன்ஃபினிட்டி

அசாசின்ஸ் க்ரீட் இன்ஃபினிட்டி என்பது ஒரு ஊடாடும் திட்டமாகும், இதில் வீரர்கள் நவீன காலத்தில் முன்னேறும் போது வெவ்வேறு வரலாற்று காலகட்டங்களுக்கு இடையில் குதிக்க முடியும். இன்ஃபினிட்டி ஹப்பில் சேரும் முதல் இரண்டு தலைப்புகள் சிவப்பு மற்றும் குறியீட்டுப் பெயர் ஹெக்ஸ்.

குறியீட்டு பெயர் சிவப்பு

யுபிசாஃப்ட் கியூபெக்கால் உருவாக்கப்பட்டது, குறியீட்டுப் பெயர் ரெட் என்பது ஜப்பானியக் கதையை அடிப்படையாகக் கொண்ட வரவிருக்கும் ஏசி திட்டமாகும். ரெட் என்ற குறியீட்டுப் பெயருக்குப் பின்னால் உள்ள அணி அசாசின்ஸ் க்ரீட் ஒடிஸியின் முக்கிய குழுவாகும். ஏசி தீமை அப்படியே வைத்துக்கொண்டு ஷினோபி ஸ்டோரி ஆர்க்கை வழங்குவதாக Ubi உறுதியளிக்கிறது. AC Mirage க்குப் பிறகு ரெட் என்ற குறியீட்டுப் பெயர் அடுத்த RPG தலைப்பு. 2024 ஆம் ஆண்டின் தொடக்கத்தில் Red பற்றிய எந்தப் புதுப்பிப்பையும் ரசிகர்கள் எதிர்பார்க்கலாம்.

குறியீட்டு பெயர் ஹெக்ஸ்

Ubisoft Montreal ஆல் உருவாக்கப்பட்டது, குறியீட்டுப் பெயர் Hexe உரிமைக்கு வேறுபட்ட அணுகுமுறையை எடுக்கிறது. இந்த திட்டம் 16 ஆம் நூற்றாண்டு ஐரோப்பாவில் இருந்து பிரபலமற்ற சூனிய சோதனைகளை ஆராய்ந்து கண்டறியும்.

குறியீட்டு பெயர் ஜேட்

அசாசின்ஸ் க்ரீட் உரிமைக்கான முதல் திறந்த உலக மொபைல் கேம் ஜேட் ஆகும்.

இந்த கையடக்க சாதன விளையாட்டில், வீரர்கள் தங்களுடைய சொந்த அசாசின் அவதாரம் மற்றும் பெரிய சுவர் முழுவதும் பார்க்கரை உருவாக்க முடியும். சீனா. ஜேட் 215 BCE காலங்களை சித்தரிப்பார் மற்றும் ஒவ்வொரு பிட் ஏசி உறுப்புகளையும் வழங்குவார். உகந்த தொடு கட்டுப்பாட்டை வழங்குவதாக உறுதியளித்ததால் Ubisoft இந்தத் திட்டத்தில் நேரத்தை எடுத்துக்கொள்கிறது.Source link