பெங்களூரு: அவரது ரசிகர்களுக்கு, அவர் ‘தல’ மற்றும் அவரது அணி வீரர்களுக்கு, அவர் ‘அண்ணா’, ‘பாய்’ அல்லது கேப்டன். அவரது எதிரிகளுக்கு, அவர் விளையாட்டின் கொடிய ஃபினிஷர்களில் ஒருவர், பந்து வீச்சாளர்களுக்கு ஒரு கனவு, கிரிக்கெட் மூளைக்கு தடை இல்லை.
மகேந்திர சிங் தோனி சென்னை சூப்பர் கிங்ஸை வெளிப்படுத்துகிறது. மஞ்சள் நிற அணியை நினைத்தால் முதலில் நினைவுக்கு வருவது அவர் தான். 41 வயதில், போரில் கடினப்படுத்தப்பட்ட மூத்த வீரர் அநேகமாக தனது தொழில் வாழ்க்கையின் கடைசி மடியில் இருக்கிறார், ஆனால் அவர் இன்னும் பக்தியை – அவரது ரசிகர்களிடமிருந்து – மற்றும் மற்ற அனைவரின் மரியாதையையும் கட்டளையிடுகிறார், இடம் எதுவாக இருந்தாலும்.
ஐபிஎல் 2023 அட்டவணை | ஐபிஎல் 2023 புள்ளிகள் அட்டவணை
எம் சின்னசாமி மைதானம் – ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரின் கோட்டை – வேறுபட்டதல்ல. ஞாயிற்றுக்கிழமை, இந்த சீசனின் ஐபிஎல்லின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட தெற்கு டெர்பிக்கு முன்னதாக, உற்சாகம் உச்சத்தை எட்டியது. இந்த மைதானத்தில் இது தோனியின் திரை அழைப்பாக இருக்கக்கூடும், மேலும் இந்த சீசனில் அணிகள் ஒருமுறை மட்டுமே விளையாடுவது உற்சாகத்தை மேலும் கூட்டியுள்ளது.
அணிகள் கடைசியாக 2019 இல் இந்த மைதானத்தில் சந்தித்தபோது, ​​புரவலன்கள் ஹம்டிங்கரில் ஒரு ரன் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றனர். தோனி கிட்டத்தட்ட பறிக்கப்பட்டது ஒரு சிஎஸ்கே ஆட்டமிழக்காமல் 48 பந்துகளில் 84 ரன்கள் எடுத்து வெற்றி பெற்றார்.

6

அத்திபெலே எல்லையின் இருபுறமும் நிறைய மாற்றங்கள் ஏற்பட்டுள்ளன. விராட் கோலி அவர் சொந்த அணியை வழிநடத்தவில்லை, வெற்றியை ஏற்பாடு செய்த பந்து வீச்சாளர்கள் எவரும் RCB இன் அமைப்பில் அங்கம் வகிக்கவில்லை. மொயின் அலிபின்னர் ஒரு ஆர்சிபி ஆல்-ரவுண்டர், இப்போது CSK இன் ஒருங்கிணைந்த பகுதியாகும்.
சென்னையைச் சேர்ந்த ஆண்கள் இந்தப் போட்டியில் நடப்புச் சாம்பியனாக வரவில்லை.

ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ், மூன்று சீசன்களுக்கு முன்பு அவர்களின் தொடக்க ஆட்டக்காரர், இப்போது RCB ஐ வழிநடத்துகிறார். மேலும் காணவில்லை டுவைன் பிராவோசுரேஷ் ரெய்னா மற்றும் ஷேன் வாட்சன்அனைத்து முக்கிய வீரர்கள்.
போட்டியைச் சுற்றியுள்ள குழப்பம் மற்றும் அதன் பின் கதைகளிலிருந்து விலகி, புள்ளிகள் அட்டவணையில் ஏறுவதில் அணிகள் கவனம் செலுத்துகின்றன. CSK மற்றும் RCB 10 அணிகள் மோதலில் ஆறாவது மற்றும் ஏழாவது இடத்தில் உள்ளன. தலா இரண்டு வெற்றிகள் மற்றும் சம எண்ணிக்கையிலான இழப்புகளுடன், அவை நிகர ஓட்ட விகிதத்தால் மட்டுமே பிரிக்கப்படுகின்றன.

அவர்கள் இருவரும் உறுதியான வெற்றிகளையும், இதயத்தை உடைக்கும் அளவுக்கு நெருக்கமான தோல்விகளையும் பெற்றுள்ளனர். சிஎஸ்கே ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட வழிகளில் காயமடைந்து இங்கு வந்துள்ளது. அவர்கள் தங்கள் முந்தைய ஆட்டத்தில் ராஜஸ்தான் ராயல்ஸிடம் மூன்று ரன்கள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தனர்.
தோனி, முழங்கால் காயத்தை நிர்வகித்து வருகிறார், அதே சமயம் சிசண்டா மகலா, பென் ஸ்டோக்ஸ் மற்றும் தீபக் சாஹர் ஏற்கனவே பக்கவாட்டில் உள்ளன. சனிக்கிழமை மாலை டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸுக்கு எதிரான அவர்களின் வெற்றியால் உற்சாகமடைந்த RCB, அவர்களின் பந்துவீச்சாளர்கள் மீண்டும் புள்ளியில் இருப்பார்கள் என்று நம்புகிறது.

பார்க்கவும் ஐபிஎல் 2023: தெற்கு டெர்பியில் சிஎஸ்கேயை ஆர்சிபி எதிர்கொள்கிறது

Source link