புது தில்லி: 50எம்பி டிரிபிள் கேமரா, 6000எம்ஏஎச் பேட்டரி, 5என்எம் ப்ராசசர் மற்றும் பல அம்சங்களுடன் கூடிய கேலக்ஸி எம்14 5ஜி ஸ்மார்ட்போனை சாம்சங் திங்களன்று அறிமுகப்படுத்தியது. முழு எச்டி+ 90 ஹெர்ட்ஸ் டிஸ்ப்ளே கொண்ட 6.6 இன்ச் கேலக்ஸி எம்14 5ஜி ரூ.13,490 (4+128ஜிபி) மற்றும் 6+128ஜிபி மாறுபாட்டின் விலை ரூ.14,990.

Samsung Galaxy M14 5G வண்ண விருப்பங்கள்

மூன்று வண்ணங்களில் கிடைக்கும் — Icy Silver, Berry Blue மற்றும் Smoky Teal — Galaxy M14 5G ஏப்ரல் 21 அன்று மதியம் 12 மணிக்கு விற்பனைக்கு வரும். (இதையும் படியுங்கள்: PICS இல் Apple BKC: இங்கே நிறுவனத்தின் மும்பை ஸ்டோர் பற்றி A To Z)

“2019 ஆம் ஆண்டு அறிமுகப்படுத்தப்பட்டதில் இருந்து, Galaxy M தொடர் இந்தியாவில் மில்லியன் கணக்கான நுகர்வோரின் அன்பையும் வணக்கத்தையும் பெற்றுள்ளது. இந்த பாரம்பரியத்தின் அடிப்படையில், Galaxy M14 5G ஐ அறிமுகப்படுத்துவதில் பெருமிதம் கொள்கிறோம், இது ஒரு பிரிவை சீர்குலைக்கும்” என்று ராகுல் பஹ்வா கூறினார். இயக்குனர், மொபைல் பிசினஸ், சாம்சங் இந்தியா. (இதையும் படியுங்கள்: வங்கி FDகள் vs தபால் அலுவலக நிலையான வைப்பு: முதலீட்டாளர்கள் எதைத் தேர்வு செய்ய வேண்டும்?)

Samsung Galaxy M14 5G விவரக்குறிப்புகள்

F1.8 லென்ஸ் குறைந்த ஒளி புகைப்படம் எடுப்பதை சிறந்த தெளிவுடன் செயல்படுத்துகிறது. சாதனம் செல்ஃபிக்களுக்காக 13 எம்பி முன் கேமராவைக் கொண்டுள்ளது. அதன் 6000mAh பேட்டரியுடன், Galaxy M14 5G சார்ஜ் இல்லாமல் இரண்டு நாட்கள் வரை நீடிக்கும் என்று கூறுகிறது.

ஸ்மார்ட்போன் 25W வேகமான சார்ஜிங்கை ஆதரிக்கிறது, இது உங்கள் தொலைபேசியை விரைவான நேரத்தில் ரீசார்ஜ் செய்ய முடியும் என்று நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது. சாதனம் பல்பணிக்கான பிரிவில் முன்னணி 5nm Exynos 1330 செயலியைக் கொண்டுள்ளது.

இது ஆற்றல்-திறனுள்ள CPU அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் சிறந்த கேமிங் அனுபவத்திற்காக மென்மையான மற்றும் அதிவேக 3D கிராபிக்ஸ் வழங்குகிறது. Galaxy M14 5G ஆனது ரேம் பிளஸ் அம்சத்துடன் 12GB வரை ரேம் உடன் வருகிறது.

தனிப்பட்ட தரவு மற்றும் பயன்பாடுகளை சேமிக்கும் போது மேம்பட்ட பாதுகாப்பு மற்றும் தனியுரிமைக்காக சாதனம் ‘பாதுகாப்பான கோப்புறையை’ ஆதரிக்கிறது. இது ஆண்ட்ராய்டு 13 அடிப்படையிலான One UI 5.1 கோர் உடன் வருகிறது.

Galaxy M14 5G க்கு 2 தலைமுறை OS மேம்படுத்தல்கள் மற்றும் 4 ஆண்டுகள் வரை பாதுகாப்பு புதுப்பிப்புகளை வழங்கும் என்று Samsung தெரிவித்துள்ளது.

Source link