கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸுக்கு எதிரான மும்பை இந்தியன்ஸின் ஐபிஎல் 2023 போட்டி டெண்டுல்கர் குடும்பத்திற்கு ஒரு சிறப்பு வாய்ந்தது, ஏனெனில் குடும்பத்தின் இளைய உறுப்பினரான அர்ஜுன் சிறந்த டி20 லீக்கில் அறிமுகமானார். அர்ஜுன் மற்றும் சச்சின் டெண்டுல்கர் இப்போது ஐபிஎல்லில் விளையாடும் முதல் தந்தை-மகன் ஜோடி. அறிமுகத்திற்குப் பிறகு, முன்னாள் வீரர்கள் மற்றும் பிரபலங்கள் அர்ஜுனுக்கு சமூக ஊடகங்களில் வாழ்த்து தெரிவித்தனர். KKRக்கு எதிரான ஆட்டத்தில், அர்ஜுன் இடது கை வேகத்தில் இரண்டு ஓவர்களை வீசி 17 ரன்கள் கொடுத்தார்.

ஆசைகளின் அலைக்கழிப்புக்கு இடையே, குறிப்பாக ஒன்று இருந்தது, அது ஒரு சிறப்பு. “நன்றாக விளையாடினார் @mipaltan மேலும் #MI வரிசையில் மீண்டும் ஒரு #டெண்டுல்கரைப் பார்ப்பது மிகவும் அற்புதம். உங்கள் அறிமுகத்திற்கு #அர்ஜுன் டெண்டுல்கருக்கு வாழ்த்துக்கள். @sachin_rt மிகவும் பெருமைப்பட வேண்டும்” என்று அர்ஜுனின் ஐபிஎல் அறிமுகத்திற்குப் பிறகு அபிஷேக் பச்சன் ட்வீட் செய்துள்ளார்.

அதற்குப் பதிலளித்த சச்சின் டெண்டுல்கர் பச்சனுக்கு நன்றி தெரிவித்ததோடு, அர்ஜுனின் பந்துவீச்சை எதிர்கொண்ட நடிகர் “அநேகமாக முதல்வராக இருக்கலாம்” என்று தெரிவித்தார்.

“நன்றி, அபிஷேக்… இந்த முறை, ஒரு டெண்டுல்கர் பேட்டிங் செய்வதற்குப் பதிலாக பந்துவீச்சைத் திறந்தார். மேலும், நாங்கள் எங்கள் கட்டிடத்திற்கு கீழே விளையாடியபோது அவருடைய பந்துவீச்சை எதிர்கொண்ட முதல் நபர் நீங்கள்தான்!” சச்சின் ட்வீட் செய்துள்ளார்.

சச்சினும் சமூக ஊடகங்களில் ஒரு இதயப்பூர்வமான பதிவை எழுதினார். “அர்ஜுன், இன்று நீ கிரிக்கெட் வீரராக உனது பயணத்தில் இன்னொரு முக்கியமான படியை எடுத்துள்ளாய். உன் தந்தையாக, உன்னை நேசிக்கும், விளையாட்டின் மீது நாட்டம் கொண்ட ஒருவனாக, விளையாட்டிற்குத் தகுதியான மரியாதையை நீ தொடர்ந்து அளிப்பாய், விளையாட்டு நேசிக்கும் என்று எனக்குத் தெரியும். நீங்கள் திரும்பி வருகிறீர்கள். (1/2),” ட்வீட்டின் முதல் பகுதி வாசிக்கப்பட்டது.

“நீங்கள் இங்கு வருவதற்கு மிகவும் கடினமாக உழைத்துள்ளீர்கள், நீங்கள் அதைத் தொடர்ந்து செய்வீர்கள் என்று நான் நம்புகிறேன். இது ஒரு அழகான பயணத்தின் தொடக்கமாகும். ஆல் தி பெஸ்ட்!,” என்று தனது ட்வீட்டின் இரண்டாம் பகுதியில் முன்னாள் இந்திய தொடக்க ஆட்டக்காரர் மேலும் கூறினார்.

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்

Source link