கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 18, 2023, 18:51 IST

கிளிப், இதுவரை, 20 ஆயிரம் லைக்குகளைப் பெற்றுள்ளது.  (புகைப்படம்: Instagram)

கிளிப், இதுவரை, 20 ஆயிரம் லைக்குகளைப் பெற்றுள்ளது. (புகைப்படம்: Instagram)

ஒரு மனிதன் சாதாரண தோசையில் வாய் ப்ரெஷ்னரைச் சேர்த்து வாடிக்கையாளருக்கு வழங்குவதை வீடியோ காட்டுகிறது.

கடந்த சில வருடங்களாக, இந்திய உணவு வலைப்பதிவு ஒரு பெரிய மாற்றத்திற்கு உட்பட்டுள்ளது. இப்போதெல்லாம், அதிகமான தனிநபர்கள் உணவில் விசித்திரமான மற்றும் அசாதாரணமான சோதனைகளை நடத்துகிறார்கள், இது சுவையானது என்று அவர்கள் கூறுகின்றனர் ஆனால் சமூக ஊடகங்களில் தீர்ப்பு வேறுவிதமாக கூறுகிறது. சமீபத்தில், ஒரு விற்பனையாளர் மவுத் ஃப்ரெஷனர் தோசை தயாரிக்கும் வீடியோ இணையத்தில் வைரலாகி, நாடு முழுவதும் உள்ள உணவுப் பிரியர்களை முற்றிலும் வெறுப்படையச் செய்துள்ளது. இந்த உணவின் மதிப்பாய்வு தி குர்தா கை என்ற இன்ஸ்டாகிராம் பயனரால் பகிரப்பட்டது. அந்த கிளிப்பில், இதுபோன்ற உணவு வகைகளை உருவாக்குவதற்கு யார் பொறுப்பு, ஏன் அவை தயாரிக்கப்படுகின்றன என்று கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். மவுத் ஃப்ரெஷனர் தோசையின் வீடியோ முதலில் உணவுப் பதிவர் மயூர் சுர்தி என்பவரால் பகிரப்பட்டது, மேலும் ஒரு மனிதர் இடியைப் பயன்படுத்தி உணவைச் செய்து, அதில் வெண்ணெய், வெல்லம் மற்றும் வாய் ப்ரெஷ்னர் ஆகியவற்றைக் காட்டுகிறார்.

உள்ளடக்கத்தை உருவாக்கியவர் வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார், “Dosa reacts fFt. மவுத் ஃப்ரெஷனர் தோசை. PS- தோசை, தோசை, தோசை என்று கூப்பிடுங்கள், உணர்வுகளும் ஒன்றே!”

இந்த வீடியோ ஒரு மில்லியனுக்கும் அதிகமான பார்வைகளையும் 19 ஆயிரம் லைக்குகளையும் பெற்றுள்ளது. சமூக ஊடக பயனர்களின் பல எதிர்வினைகள் அவர்கள் வினோதமான கலவையை எவ்வளவு வெறுக்கிறார்கள் என்பதைக் காட்டுகின்றன. ஒரு பயனர் கருத்து, “இந்த வீடியோக்களில் சில எச்சரிக்கையுடன் வர வேண்டும்.” மற்றொருவர் எழுதினார்: “இந்த தோசைகள் எதிரிகளுக்காக உருவாக்கப்பட்டவை.” மேலும் ஒரு பெருங்களிப்புடைய கருத்து: “தோசை அழிந்து வரும் பட்டியலில் இணைகிறது.”

மற்றொரு பயனர் அடுத்த தோசைக்கு மருந்தைச் சேர்க்க பரிந்துரைத்தார்: “ஏன் மாத்திரைகள் தோசை செய்யக்கூடாது, குணப்படுத்துவதை விட தடுப்பு சிறந்தது.” ஒரு ROFL எதிர்வினை கூறுகிறது: “குறைந்த பட்சம் அவர்கள் சட்னியாக வாய் கழுவவில்லை.”

ஒரு பயனர் மிகவும் வேடிக்கையான பதிலைக் கொடுத்தார்: “சாஸ்ட்ரோ மீ இஸ் அப்ராத் கே லியே அலக் சே சாசா ஹை,” அதாவது, “இந்தக் குற்றத்திற்கு வேதத்தில் தனி தண்டனை உள்ளது.”

மற்றொரு பயனர் ஒரு வேண்டுகோள் விடுத்தார், “சட்னி மற்றும் சாம்பார் உடன் தோசை மட்டும் போதும். தோசையை காயப்படுத்தாதீர்கள். #JusticeforDOSA.”

வீடியோவின் முடிவில், உள்ளடக்கத்தை உருவாக்கியவர் தனித்துவமாக இருக்க முயற்சிப்பதை நிறுத்திவிட்டு எளிமையான மற்றும் எளிமையான தோசையை அனுபவிக்கும்படி மக்களுக்கு அறிவுறுத்துவதைக் காணலாம். இருப்பினும், கிளிப்பை முடிப்பதற்கு முன், மவுத் ஃப்ரெஷனர் தோசைக்கு தனது மறுப்பைத் தெரிவிக்கும் போது, ​​பான் தோசை பரிந்துரைத்ததற்காக அவர் குற்ற உணர்ச்சியை உணர்ந்தார்.

இந்த மவுத் ஃப்ரெஷனர் தோசையை உங்கள் நண்பர்களுக்கு எப்போதாவது பரிந்துரைப்பீர்களா?

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய Buzz செய்திகள் இங்கேSource link