கிராமப்புற நகைச்சுவை (முண்டாசுப்பட்டி) மற்றும் சைக்கோ த்ரில்லர் (ராட்சசன்) படங்களுக்குப் பிறகு நடிகர் விஷ்ணு விஷால் மற்றும் இயக்குனர் ராம்குமார் மூன்றாவது முறையாக கைகோர்க்கிறார்கள் என்று நாங்கள் முன்பே தெரிவித்திருந்தோம். மலைவாசஸ்தலத்தைப் பின்னணியாகக் கொண்டு அமைக்கப்பட்ட கற்பனை மற்றும் உணர்ச்சிகரமான நாடகக் கூறுகளைக் கொண்ட காதல் திரைப்படம் என்று கூறப்பட்டாலும், விஷ்ணு விஷால் படத்திற்கான சோதனைப் படப்பிடிப்பை மேற்கொண்டார்.
இயக்குனர் ராம்குமார் நடிகரின் தோற்றத்தில் தீவிரமான மாற்றத்தை ஏற்படுத்தப் போவதில்லை என்றும், ஆனால் விஷ்ணுவை படத்திற்காக சாக்லேட் பாய்-இஷ் போல தோற்றமளிக்க முயற்சிப்பதாகவும் ஏற்கனவே தெரிவித்தார். மீதமுள்ள நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினரை குழு இன்னும் இறுதி செய்யாத நிலையில், நடிகர் முனிஷ்காந்த் – முண்டாசுப்பட்டி மற்றும் ராட்சசன் ஆகியோரின் ஒரு பகுதியாக இருந்தவர் – ஒரு முக்கிய பாத்திரத்திற்காக ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளார்.

இதற்கிடையில், விஷ்ணு விஷால் சமீபத்தில் ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்தின் ‘லால் சலாம்’ படத்தின் முதல் அட்டவணையை முடித்துள்ளார், இதில் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தும் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார். இந்த படம் கிரிக்கெட்டை மையமாக வைத்து எடுக்கப்படும் கதை என்றும், இதில் விஷ்ணு விஷால் கிரிக்கெட் வீரராக நடிக்கிறார் என்றும் கூறப்படுகிறது.Source link