பூஜா ஹெக்டே தனது ஜோடியாக நடித்துள்ள ‘கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான்’ ரிலீசுக்கு தயாராகி வருகிறது. சல்மான் கான் முதல் முறையாக திரையில். இப்படத்தில் வெங்கடேஷ், ஷெஹ்னாஸ் கில், பாலக் திவாரி, விஜேந்தர் சிங் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். ஹெக்டே சில பெரிய படங்களை வரிசையாக வைத்திருந்தாலும், அவரது கடந்த சில படங்கள் பாக்ஸ் ஆபிஸில் சிறப்பாக செயல்படவில்லை. பூஜா கடைசியாக ரோஹித் ஷெட்டியின் ‘சர்க்கஸ்’ படத்தில் ரன்வீர் சிங்குக்கு ஜோடியாக நடித்தார். இந்த படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் எதிர்பார்ப்புகளை பூர்த்தி செய்யவில்லை, இதனால் அனைவரும் மிகவும் மனம் உடைந்தனர்.
மேலும், பிரபாஸுடன் பூஜா நடித்த ‘ராதே ஷ்யாம்’, ‘ஆச்சார்யா’ ஆகிய படங்களும் சரியாக ஓடவில்லை. இந்த படங்களின் தோல்விக்கு பதிலளித்த பூஜா, இது தனது வேலையின் ஒரு பகுதி மற்றும் பார்சல் என்று ஒரு பேட்டியில் கூறினார். தோல்வி அடைந்தது அவள் அல்ல, சரியாக வராத படம் தான். நான் படத்தின் இயக்குனரும் இல்லை, வெட்டுக்களையும் செய்யவில்லை என்று அவர் கூறினார். மேலும், அவர் ஒவ்வொரு படத்திலும் தன்னால் முடிந்ததைச் செய்கிறார், மேலும் இந்த படங்கள் அனைத்திலும் அவரது நடிப்புக்கு கிடைத்த கருத்துக்கள் சிறப்பாக உள்ளன.

மக்கள் வந்து ஒவ்வொரு நடிப்பையும் தன்னிடம் கூறியதாகவும், அவரது திரை இருப்பை விரும்புவதாகவும் ஒரு நல்ல விஷயம் இருப்பதாக பூஜா ஒப்புக்கொண்டார். ஒவ்வொரு படத்திலும் ஒரு நடிகராக அவர் தனது வீச்சை வெளிப்படுத்த முடியும் என்பது உண்மை. ஆனால், இந்தப் படங்களின் தோல்வி அவரைப் பாதிக்கவில்லை. அந்தப் படங்களில் அவள் அதிகம் பெற்றாள். ஒரு கட்டத்தில், தனக்கு தொடர்ச்சியாக ஆறு பிளாக்பஸ்டர்கள் கிடைத்ததாகவும், கடவுளிடம் எதுவும் சொல்லவில்லை என்றும், இப்போது 1-2 படங்கள் தோல்வியடைந்தால், அவள் ஏன் புகார் செய்ய வேண்டும்? இந்தப் படங்களில் இருந்து அவர் மட்டுமே பயனடைந்தார், ஏனெனில் இப்போது அவர் ‘கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான்’ மற்றும் பல்வேறு மொழிகளில் 2-3 அறிவிப்புகள் வரவிருக்கிறார்.
சமீபத்தில், ETimes உடனான பிரத்யேக அரட்டையில், சல்மான் கானுடனான உறவு பற்றிய வதந்திகளை பூஜா மறுத்தார்.Source link