கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான் பாடல் லெட்ஸ் டான்ஸ் சோட்டு மோட்டு: சல்மான் கானின் பாடல்தான் இறுதி நடன எண்

சல்மான் கான் ஷாக் செய்த வீடியோவில் இருந்து ஒரு ஸ்டில். (உபயம்: )

சல்மான் கான் சமீபத்திய பாடலைக் கைவிட்டார் அவரது வரவிருக்கும் படத்திலிருந்து கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான் மற்றும் நாம் ஒப்புக்கொள்ள வேண்டும், இது அனைத்து வகையான வேடிக்கை. காலால் தட்டும் இசை முதல் உற்சாகமான நடனப் படிகள் வரை, பாடலின் தலைப்பு சோட்டு மோட்டு நடனமாடுவோம் ஒரு முழுமையான கலவரம். இருப்பினும், ஹனி சிங் டிராக் முழுவதும் ஒருவரை கவர்ந்து வைத்திருப்பது ஒரு சல்மான் கான் மட்டுமே, அவர் லுங்கியில் நடனமாடுவதையும் தனது வாழ்நாளில் நேரத்தை செலவிடுவதையும் காணலாம். பூஜா ஹெட்ஜ், அழகான லெஹங்காவில் உண்மையில் ஒரு காட்சி. இந்தப் பாடலை யோ யோ ஹனி சிங் மற்றும் நேஹா பாசின் ராப் உடன் சல்மான் கான் மற்றும் தேவி ஸ்ரீ பிரசாத் பாடியுள்ளனர். இந்தப் பாடலில் வெங்கடேஷ் டக்குபதி, ஷெஹ்னாஸ் கில், ஜாஸ்ஸி கில், பூமிகா சாவ்லா, ராகவ் ஜூயல், சித்தார்த் நிகம், பாலக் திவாரி மற்றும் பலர் இடம்பெற்றுள்ளனர்.

பாடலை இங்கே பாருங்கள்:

இந்த மாத தொடக்கத்தில் டிரைலர் வெளியிடப்பட்டது. மும்பையில் உள்ள மல்டிபிளக்ஸ் ஒன்றில் பலத்த பாதுகாப்புக்கு மத்தியில் டிரைலரின் திரையிடல் நடைபெற்றது. சல்மான் கான் தனது புதிய படத்தின் டிரெய்லர் வெளியீட்டில் ஸ்டைலாக தோன்றினார் கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான். நிகழ்ச்சியில் ஷெஹ்னாஸ் கில், பாலக் திவாரி மற்றும் படத்தின் நடிகர்கள் பலர் கலந்து கொண்டனர்.

டிரெய்லரை இங்கே பாருங்கள்:

இந்தப் படம் ஷெஹ்னாஸ் கில் மற்றும் பாலக் திவாரியின் பாலிவுட் அறிமுகத்தைக் குறிக்கிறது. ஆர்.ஆர்.ஆர் இந்தப் பாடலில் நடிகர் ராம் சரண் சிறப்பு தோற்றத்தில் நடிக்கிறார் யெண்டம்மா. இது சல்மான் கான் பிலிம்ஸ் தயாரிப்பு, சல்மா கான் தயாரித்துள்ளார்.

கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான் முன்பு தலைப்பிடப்பட்டது கபி ஈத் கபி தீபாவளி மற்றும் சஜித் நதியத்வாலா தயாரிக்கிறார். இப்படம் ஏப்ரல் 21 அன்று ஈத் பண்டிகையின் போது வெளியாக உள்ளது. சல்மான் கான் கடைசியாக மகேஷ் மஞ்ச்ரேக்கர் இயக்கிய 2022 ஆம் ஆண்டு ஆண்டிம் திரைப்படத்தில் நடித்தார். படத்தில் சல்மான் கானின் மைத்துனர் ஆயுஷ் ஷர்மாவும் (அர்பிதா கானை மணந்தார்) இடம்பெற்றிருந்தார். அவர் ஷாருக்கானின் கேமியோவிலும் நடித்தார் பதான் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில்.

இதில் சல்மான் கானும் நடிக்கவுள்ளார் புலி 3 கத்ரீனா கைஃப் உடன். ஸ்பை-த்ரில்லரின் மூன்றாவது பாகத்தை மனீஷ் ஷர்மா இயக்குகிறார். சல்மானின் புலி ஷாருக்கானின் கேமியோவில் தோன்றினார் பதான். இரண்டு படங்களும் YRF இன் உளவு பிரபஞ்சத்தின் ஒரு பகுதியாகும், இது சல்மானுடன் தொடங்கியது ஏக் தா டைகர். இப்போது, ​​சமீபத்திய முன்னேற்றங்களின்படி, மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட டைகர் Vs பதான் முகம் சித்தார்த் ஆனந்த் இயக்குகிறார்.

Source link