அலெக்சாண்டர் பிரசாந்த் சன்னி லியோனை புகழ்ந்துள்ளார்.

அலெக்சாண்டர் பிரசாந்த் சன்னி லியோனை புகழ்ந்துள்ளார்.

அவரைப் பொறுத்தவரை, சன்னி லியோன் சமகால உலகின் ஒரு சின்னம்.

வைசாக் இயக்கிய மதுரராஜா, பாக்ஸ் ஆபிஸில் சரியாகப் போகவில்லை, ஆனால் மம்முட்டி மற்றும் அலெக்சாண்டர் பிரசாந்தின் நடிப்புத் திறமையால் பார்வையாளர்களால் விரும்பப்பட்டது. நடிகை சன்னி லியோன் நடித்த மோக முந்திரி நடனம் உட்பட இந்தப் படத்தின் இசை ஒரு ப்ளஸ். மதுரராஜாவின் கதைக்களத்தில் பாடல் முக்கியமானதாக இருந்ததால் நினைவுக்கு வருகிறது. நியூஸ் 18 மலையாளத்துக்கு அளித்த பேட்டியில், சன்னி லியோனுடன் பணிபுரிந்த அனுபவத்தை நினைவு கூர்ந்தார் பிரசாந்த். அவருடன் நடிப்பதில் பெருமையாகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் இருப்பதாக பிரசாந்த் தெரிவித்துள்ளார். அவரைப் பொறுத்தவரை, சன்னி லியோன் சமகால உலகின் சின்னமாக உள்ளது. மம்முட்டி போன்ற மூத்த நடிகர்களுக்கு அவர் ஆழ்ந்த மரியாதை காட்டுவார் என்று அவர் நினைவு கூர்ந்தார். படப்பிடிப்பில் இருந்த குழுவினருடன் பல செல்ஃபிகளும் எடுத்ததாக பிரசாந்த் கூறினார். மதுரராஜாவில் விகே கிளீட்டஸ் என்ற அரசியல்வாதியாக பிரசாந்த் நடித்தார்.

படம் வெளியாகி 4 ஆண்டுகள் ஆன நிலையில், மோக முந்திரி என்ற பாடல் இணையத்தில் இன்னும் கண்கலங்க வைக்கிறது. தற்போது, ​​இந்த எண்ணிக்கை 5,00 00,000 பார்வைகளைப் பெற்றுள்ளது. பிகே ஹரிநாராயணன் எழுதிய பாடல் வரிகளுக்கு பாடகி சித்தாரா கிருஷ்ணகுமார் குரல் கொடுத்துள்ளார். இந்த வரிகளுக்கு கோபி சுந்தர் இசையமைத்துள்ளார். மம்முட்டி போன்ற ஒரு நடிகரை நிழலாடிய ஒரே சந்தர்ப்பம் இந்தப் பாடல்தான் என சமூக வலைதளவாசிகள் கருத்து தெரிவித்துள்ளனர். இந்தப் பாடல்கள் தவிர்க்கப்பட வேண்டும் என்று சிலர் கருத்து தெரிவித்தனர்.

விவேக் கேங் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் கொடேஷன் கேங் திரைப்படத்தில் பத்மா கதாபாத்திரத்தில் சன்னி லியோன் நடிக்கிறார். கொடேஷன் கேங் ஒரு பெண் ஒப்பந்த கொலையாளியை சுற்றி வருகிறது. அவள் குற்ற சிண்டிகேட்டை எடுத்து அதிகாரத்திற்காக போராடுகிறாள். பிரசாந்த் கடைசியாக புருஷ பிரேதம் படத்தில் சூப்பர் செபாஸ்டியன் என்ற சூப்பர் போலீஸ் வேடத்தில் நடித்தார். கிரிஷாந்த் இயக்கிய, புருஷ பிரேதம் விமர்சகர்கள் மற்றும் பார்வையாளர்களிடமிருந்து பாராட்டுகளைப் பெற்றது. அடையாளம் தெரியாத சடலத்தை தவறாக வைத்ததற்காக ஸ்கேனரின் கீழ் வரும் இரண்டு போலீஸ்காரர்களின் கதையை இது விவரிக்கிறது. ஒரு நையாண்டி, இந்த சம்பவத்திற்குப் பிறகு இரண்டு போலீஸ் அதிகாரிகளும் எதிர்கொள்ளும் சிரமங்களைக் காட்டுகிறது. சுரேந்தர் ரெட்டி இயக்கும் ஏஜென்டில் ராணுவ அதிகாரி கர்னல் மகாதேவ் வேடத்தில் மம்முட்டி நடிக்கிறார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கேSource link