நாமக்கல் நகரின் மையப்பகுதியில் 18 அடி உயரம் கொண்ட பிரசிதிபெற்ற ஆஞ்சநேயர் கோவில் அமைந்துள்ளது. மாதந்தோறும் தமிழ் மாத முதல் வாரம் நாமக்கல் ஆஞ்சநேயர் சுவாமிக்கு பால், தயிர், மஞ்சள், திருமஞ்சனம், பன்னீர் உள்ளிட்ட வாசனை திரவியங்களை கொண்டு சிறப்பு அபிஷேகம் மற்றும் ஆராதனை நடைபெறுவது வழக்கம்.

வருடத்தின் முதல் மாதமான சித்திரை மாத முதல் வாரத்தையொட்டி ஆஞ்சநேயருக்கு 1008 லிட்டர் பால்அபிஷேகம் நடைபெற்றது. அதனை தொடர்ந்து மஞ்சள், சந்தனம், பன்னீர் உள்ளிட்ட பல்வேறு வாசனை திரவியங்களை கொண்டு அபிஷேகம் நடைபெற்றது. பின்னர் சுவாமிக்கு அலங்காரம் செய்யப்பட்டு தீபாராதனை காட்டப்பட்டது. வழக்கத்திற்கு மாறாக ஆஞ்சநேயர் கோவிலில் பக்தர்கள் கூட்டம் அலைமோதியது.

தமிழகத்தின் பல்வேறு பகுதிகளில் மட்டுமின்றி பிற சுவாமிகளை சேர்ந்த ஏராளமான பக்தர்கள் வரிசையில் காத்திருந்து தரிசனம் செய்தனர்.

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(நாமக்கல்)

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link