முகமது ஷமிஸ் பந்துவீச்சில் ஆர் அஸ்வின் சரியான ஸ்கொயர்-கட் அடித்து நொறுக்கினார்.  ஹர்திக் பாண்டியாஸ் எதிர்வினை தவறவிட முடியாது

ஐபிஎல் 2023: RR மூன்று விக்கெட் வித்தியாசத்தில் GTயை தோற்கடித்தது© ட்விட்டர்

ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் ஞாயிற்றுக்கிழமை குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியை மூன்று விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தி ஐபிஎல் 2023ல் நான்காவது வெற்றியைப் பெற்று புள்ளிகள் பட்டியலில் முதலிடத்தைப் பிடித்தது. 20 ஓவரில் நடப்பு சாம்பியன் 7 விக்கெட் இழப்புக்கு 177 ரன்கள் எடுத்தது டேவிட் மில்லர் மற்றும் சுப்மன் கில் முறையே 46 மற்றும் 45 ரன்கள் எடுத்தார். பின்னர், ராயல்ஸ் அணி 19.2 ஓவர்களில் கேப்டனை ஏற்றி வெற்றி இலக்கை எட்டியது. சஞ்சு சாம்சன்60 ரன்களில் அபாரமாக ஆட்டமிழந்தார், அதைத் தொடர்ந்து 56 ரன்கள் எடுத்தார் ஷிம்ரோன் ஹெட்மியர். இது தவிர, ஆல்ரவுண்டர் ரவிச்சந்திரன் அஸ்வின்வின் 10-ரன் கேமியோவும் ராயல்ஸுக்கு நடவடிக்கைகளை எளிதாக்கியது.

19வது ஓவரில், RRக்கு 12 பந்துகளில் 23 ரன்கள் தேவைப்பட்டபோது, ​​வேகப்பந்து வீச்சாளர் முகமது ஷமி ஆட்டமிழந்தார். துருவ் ஜூரல் இரண்டாவது டெலிவரியில் 18 ரன்களுக்கு. அப்போது அஸ்வின் தான் வந்து ஷமியை அடுத்தடுத்து பந்துகளில் ஒரு பவுண்டரி மற்றும் சிக்ஸருக்கு விளாசினார். அஸ்வினின் படுகொலை ஜிடி கேப்டனை விட்டு வெளியேறியது ஹர்திக் பாண்டியா ஏமாற்றம் அடைந்த அவர், ஷமிக்கு ஒரு பவுண்டரி அடித்த பிறகு தனது ஏமாற்றத்தை ஷமிக்கு தெரியப்படுத்தினார்.

குறிப்பிடத்தக்க வகையில், ஷமி அடுத்த பந்திலேயே அஷ்வினை ஆட்டமிழக்கச் செய்தார், ஆனால் ஷிம்ரோன் ஹெட்மியர் நான்கு பந்துகள் மீதமிருந்த நிலையில் ஆட்டத்தை முடித்ததால் எந்த வித்தியாசமும் ஏற்படவில்லை.

இந்த வெற்றியின் மூலம், ராயல்ஸ் அணி, ஹர்திக் பாண்டியா தலைமையிலான அணியை மூன்று முறை ஆட்டமிழக்காமல் இருந்ததை முறியடித்து எட்டு புள்ளிகளுடன் முதலிடத்தைப் பிடித்துள்ளது.

2008 ஐபிஎல் சாம்பியன்கள் ஒரு கட்டத்தில் 2 விக்கெட்டுக்கு 4 என்று குறைக்கப்பட்டு, தோல்வியடைந்ததைக் கருத்தில் கொண்டு வெற்றி மிகவும் இனிமையாக இருக்கும். யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால் (4) மற்றும் ஜோஸ் பட்லர் (0), மற்றும் பவர்பிளேயில் 26 ரன்கள் மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது.

26 வயதான ஹெட்மியர் ஆட்டத்தின் தோற்றத்தை மாற்றினார், ஆட்டமிழக்காமல் 26 பந்துகளில் 56 ரன்கள் எடுத்தார். அந்த நாக் இரண்டு பவுண்டரிகள் மற்றும் ஐந்து அதிகபட்சங்களுடன் பதிக்கப்பட்டார், மேலும் சஞ்சு சாம்சன் தலைமையிலான அணிக்கு விஷயங்கள் மேல்நோக்கிப் பார்க்கும் நேரத்தில் வந்தது.

(PTI உள்ளீடுகளுடன்)

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link