கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 18, 2023, 13:39 IST

மருந்து தயாரிப்பாளரான மேன்கைண்ட் பார்மாவின் ஆரம்ப பங்கு விற்பனை ஏப்ரல் 25 ஆம் தேதி பொது சந்தாவிற்கு திறக்கப்படும்.

ரெட் ஹெர்ரிங் ப்ரோஸ்பெக்டஸ் (RHP) படி, மூன்று நாள் ஆரம்ப பொது வழங்கல் (IPO) ஏப்ரல் 27 அன்று முடிவடையும், மேலும் நங்கூரம் முதலீட்டாளர்களுக்கான ஏலம் ஏப்ரல் 24 அன்று திறக்கப்படும்.

நிறுவனத்தின் ஐபிஓ 40,058,844 ஈக்விட்டி பங்குகளை விளம்பரதாரர்கள் மற்றும் ஏற்கனவே உள்ள மற்ற பங்குதாரர்களின் விற்பனைக்கான சலுகை (OFS).

OFS இல் பங்குகளை விற்பவர்கள் ரமேஷ் ஜுனேஜா, ராஜீவ் ஜுனேஜா மற்றும் ஷீத்தல் அரோரா ஆகியோர் விளம்பரதாரர்கள். தவிர, கெய்ர்ன்ஹில் CIPEF, Cairnhill CGPE, Beige Limited மற்றும் Link Investment Trust ஆகியவை OFS இல் பங்கேற்கும்.

IPO முழுவதுமாக OFS ஆக இருப்பதால், நிறுவனம் வெளியீட்டில் இருந்து எந்த நிகர வருமானத்தையும் பெறாது மற்றும் மொத்த நிகர வருமானம் விற்பனை பங்குதாரர்களுக்குச் செல்லும்.

மேன்கைன்ட் பார்மா பல்வேறு கடுமையான மற்றும் நீண்டகால சிகிச்சைப் பகுதிகளில் பல்வேறு வகையான மருந்து சூத்திரங்களை உருவாக்குதல், உற்பத்தி செய்தல் மற்றும் சந்தைப்படுத்துதல் மற்றும் பல நுகர்வோர் சுகாதார தயாரிப்புகளில் ஈடுபட்டுள்ளது.

ஆணுறைகள், கர்ப்பத்தைக் கண்டறிதல், அவசர கருத்தடை மருந்துகள், ஆன்டாக்சிட் பொடிகள், வைட்டமின் மற்றும் தாதுப் பொருட்கள் மற்றும் முகப்பரு எதிர்ப்பு தயாரிப்பு வகைகளில் இது பல வேறுபட்ட பிராண்டுகளை நிறுவியுள்ளது.

இது ஒரு இந்திய சந்தைப்படுத்தல் முன்னிலையில் உள்ளது மற்றும் நாடு முழுவதும் 25 உற்பத்தி வசதிகளை இயக்குகிறது.

டிசம்பர் 2022 நிலவரப்படி, நிறுவனம் 600 க்கும் மேற்பட்ட விஞ்ஞானிகளைக் கொண்ட குழுவைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் IMT மனேசர், குருகிராம் (ஹரியானா) மற்றும் தானே (மகாராஷ்டிரா) ஆகிய இடங்களில் நான்கு அலகுகளைக் கொண்ட ஒரு பிரத்யேக R&D மையத்தைக் கொண்டுள்ளது.

Kotak Mahindra Capital Company, Axis Capital, IIFL Securities, Jefferies India மற்றும் JP Morgan India ஆகியவை இந்த வெளியீட்டின் புத்தக இயக்க முன்னணி மேலாளர்கள். ஈக்விட்டி பங்குகள் பிஎஸ்இ மற்றும் என்எஸ்இயில் பட்டியலிட முன்மொழியப்பட்டுள்ளது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய வணிகச் செய்திகள், வரி செய்திகள் மற்றும் பங்குச் சந்தை புதுப்பிப்புகள் இங்கே

(இந்தக் கதை நியூஸ்18 ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் செய்தி நிறுவன ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது)Source link