விருதுநகர் மாவட்டத்தில் 16 துணை தாசில்தார்களை இடமாற்றம் செய்து மாவட்ட ஆட்சித் தலைவர் ஜெயசீலன் உத்தரவிட்டுள்ளார். அவர் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையின்படி, அருப்புக்கோட்டை மண்டல துணை தாசில்தார் முருகன், விருதுநகர் கலெக்டர் அலுவலக தேர்தல் பிரிவு துணை தாசில்தாராகவும், கலெக்டர் அலுவலக தேர்தல் பிரிவு தனித்துணைதாசில்தார் ஆண்டாள், ராஜபாளையம் மண்டல துணை தாசில்தாராக நியமனம் பெற்றுள்ளார்.

மேலும், ராஜபாளையம் மண்டல துணை தாசில்தார் கோதண்டராமன், வெம்பக்கோட்டை தலைமையிட துணை தாசில்தாராகவும், வெம்பக்கோட்டை தலைமையிட துணை தாசில்தார் திருப்பதி வெம்பக்கோட்டை வட்ட வழங்கல் அதிகாரியாகவும் பணியிட மாற்றம் பெற்றுள்ளனர்.

ராஜபாளையம்

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(விருதுநகர்)

விருதுநகர்

விருதுநகர்

ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் வட்ட வழங்கல் அலுவலர் சிவானந்தம், ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் மண்டல துணை தாசில்தாராகவும், ராஜபாளையம் தாலுகா அலுவலக தேர்தல் பிரிவு தனித்துணைதாசில்தாராகவும், ராஜபாளையம் தேர்தல் உதவி பிரிவு தனி துணைதாசில்தார் கலைச்செல்வி, வத்திராயிருப்பு வட்ட வழங்கல் அலுவலர் கலைச்செல்வி, வத்திராயிருப்பு வட்ட வழங்கல் அலுவலர் வத்திராயிருப்பு வட்ட வழங்கல் அலுவலர் வத்திராயிருப்பு வட்ட வழங்கல் அலுவலர் ஆட்சியர் அலுவலக ஐ பிரிவு தலைமை உதவியாளர் அப்பாதுரை ராஜபாளையம் தலைமையிடத்தில் துணைத்தாசில்தாராகவும் பணியிட மாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற கிளிக் செய்க

சிவகாசி

விருதுநகர் சிவகாசி மண்டல துணைதாசில்தார் ஆனந்தம், சிவகாசி தாலுகா தேர்தல் பிரிவுக்கும், சிவகாசி தேர்தல் பிரிவுக்கும் தனித் துணைதாசில்தார் கார்த்திக் ராஜ், சிவகாசி மண்டல துணைதாசில்தாராக நியமனம் பெற்றுள்ளனர். விருதுநகர் தாலுகா தேர்தல் பிரிவில் பணியாற்றும் பிரின்ஸ் ரஞ்சித் சிங் விருதுநகர் தலைமயிடத்து துணைத் தாசில்தாராகவும், தலைமையிட துணைத்தாசில்தார் சந்திரமோகன் விருதுநகர் தாலுகா தேர்தல் பிரிவுக்கும் நியமனம் பெற்றுள்ளனர்.

திருச்சுழி

திருச்சுழி தாலுகா அலுவலக மண்டல துணை தாசில்தார் சரவணகுமார் திருச்சுழி தேர்தல் பிரிவுக்கும், சிவகாசி தேர்தல் பிரிவுதனித் துணைதாசில்தார் யாஸ்மின் திருச்சுழிமண்டல துணைதாசில்தாராகவும், விருதுநகர் சிப்காட் நில எடுப்பு பிரிவில் பணியாற்றும் சரவணன் அருப்புக்கோட்டை தாலுகா அலுவலக தேர்தல் பிரிவுக்கும் பணியிட மாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சியை, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV போன்றவற்றைக் காணலாம்.Source link