குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் ஒரு வீடியோ பாடலை படமாக்க ஷெர்லின் சோப்ராவை அணுகினார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் ஒரு வீடியோ பாடலை படமாக்க ஷெர்லின் சோப்ராவை அணுகினார்.

ஷெர்லின் சோப்ரா, சுனிலின் முன்னேற்றங்களைத் தான் பலமுறை எதிர்த்ததாகப் பகிர்ந்து கொண்டாலும், முதலீட்டாளர் அவளால் அவர் மனம் உடைந்ததாகக் கூறினார்.

பாலிவுட் நடிகை ஷெர்லின் சோப்ரா ஏப்ரல் 14 அன்று ஜூஹூ காவல் நிலையத்தில் மும்பையைச் சேர்ந்த பைனான்சியர் ஒருவருக்கு எதிராக பாலியல் வன்கொடுமை வழக்கை பதிவு செய்தார், மேலும் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் தன்னைக் கொலை செய்வதாக மிரட்டியதாகக் கூறினார். ரெட் ஸ்வஸ்திக் நடிகையின் கூற்றுப்படி, ஒரு மியூசிக் வீடியோவில் தன்னை இடம்பெறச் செய்ய விரும்புவதாக நினைத்து பைனான்சியர் தன்னை ஏமாற்றியதாகவும், அதற்காக ஷெர்லினிடம் பணம் கொடுக்கவும் தயாராக இருப்பதாகவும் அவரது புகாரில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. ஏப்ரல் 12 ஆம் தேதி துபாயிலிருந்து மும்பைக்குத் திரும்பிய பிறகு என்ன நடந்தது என்பதை ஷெர்லின் வெளிப்படுத்தினார், ஒரு முதலீட்டாளர் ஷெர்லினை ஒரு மியூசிக் வீடியோவில் இடம்பெறச் செய்ய ஆர்வமாக இருந்ததால் ஒரு முதலீட்டாளர் தனது விருப்பத்தை வெளிப்படுத்தியதாக அவரது மேலாளர் தெரிவித்தார்.

நடிகை வீடியோவின் ஒரு பகுதியாக இருக்க ஒப்புக்கொண்டார் மற்றும் மாலையில் பாடல் வெற்றிகரமாக பதிவு செய்யப்பட்டது, அதற்கு முன்னதாக ஷெர்லின் மேலாளர் அவரை ஒரு ஹோட்டலில் முதலீட்டாளரைச் சந்திக்க அழைத்துச் சென்றார். அந்த முதலீட்டாளரின் பெயர் சுனில் பரஸ்மணி லோதா என்று ஷெர்லின் பகிர்ந்து கொண்டார். பி-டவுன் நடிகையை சந்தித்தவுடன், அவர் ஷெர்லினின் மிகப்பெரிய அபிமானி என்று கூறிக்கொண்டார்.

முதலீட்டாளர், நடிகை இடம்பெறும் பாடல்களில் பணத்தை முதலீடு செய்ய விரும்புவதைப் பற்றித் திறந்து, மறைமுகமாக, அவரது ஆர்வத்தை நிரூபிக்க, ஷெர்லின் மேலாளரிடம் அந்த இடத்திலேயே ஒரு தொகையை செலுத்தினார். பைனான்சியர் செலுத்திய தொகையை வைத்து மியூசிக் வீடியோவை பதிவு செய்வது சாத்தியமில்லை என்று கருத்து தெரிவித்த ஷெர்லின் மனதில் இது சந்தேகத்தை ஏற்படுத்தியது.

ஒரு நல்ல இசை வீடியோவிற்கு, குறைந்தபட்சம் 15 முதல் 20 லட்சம் ரூபாய் தேவைப்படும் என்று சுனிலுக்கு அறிவுறுத்தியதாக ஷெர்லின் பகிர்ந்து கொண்டார். ஆச்சரியம் என்னவென்றால், அவர் சொன்ன தொகையையும் கொடுக்க ஒப்புக்கொண்டார். கூட்டத்திற்குப் பிறகு, ஷெர்லின் தனது காரில் லிப்ட் கொண்டு வராததால் சுனிலுக்கு லிப்ட் கொடுக்க முடிவு செய்தார். ஆனால் ஓட்டுநர் ஷெர்லின் இல்லத்தை அடைந்ததும், சுனில் அவள் வீட்டைப் பார்க்க விரும்பினான். இந்த முறையும் நடிகை அவரை தனது வீட்டிற்கு வரவேற்று இரவு உணவை தயார் செய்தார்.

ஆனால் அதைத் தொடர்ந்து நடந்தது ஷெர்லினை திகைக்க வைத்தது. ஒன்றாக உணவருந்திய பிறகு, நடிகை மற்றும் பைனான்சியர் இருவரும் ஒரு சிறிய உரையாடலில் ஈடுபட்டுள்ளனர், இதன் போது சுனில் அவளைத் துன்புறுத்த முயன்றார், தகாத முறையில் அவளைத் தொட முயன்றார். ஷெர்லின் சுனிலின் முன்னேற்றங்களை மீண்டும் மீண்டும் எதிர்த்ததாகப் பகிர்ந்து கொண்டாலும், முதலீட்டாளர் அவளால் மிகவும் பாதிக்கப்பட்டதால் தன்னைக் கட்டுப்படுத்திக் கொள்ள முடியவில்லை என்று குறிப்பிட்டார். அப்போது அந்த நடிகை பாலியல் பலாத்காரம் செய்தவர் மீது புகார் அளித்துள்ளார்.

மும்பை போலீசார் ஷெர்லினிடம் விசாரணை நடத்தி வருவதாக உறுதி அளித்துள்ளனர். “குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் மீது ஐபிசி 354, 506, 509 ஆகிய பிரிவுகளின் கீழ் வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது” என்று அவர்கள் கூறினர்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கேSource link