புதுடெல்லி: மும்பை இந்தியன்ஸ் கேப்டன் ரோஹித் சர்மா செவ்வாய்கிழமை பாராட்டுகளை குவித்தது அர்ஜுன் டெண்டுல்கர் இளம் ஆல்ரவுண்டர் தனது பந்துவீச்சுக்கு வரும்போது சிந்தனைத் தெளிவைக் கொண்டுள்ளார்.
டெண்டுல்கர், தனது இரண்டாவது ஐபிஎல் ஆட்டத்தை விளையாடி, சன்ரைசர்ஸுக்கு எதிராக MI க்கு 14 ரன்களைப் பெற, இறுதி ஓவரில் 20 ரன்களை பாதுகாத்தபோது அழுத்தத்தின் கீழ் வழங்கினார்.
நடுத்தர வேகப்பந்து வீச்சாளர் இறுக்கமான இறுதி ஓவரை வீசினார், முழு மற்றும் அகலமாக செல்ல தேர்வு செய்தார். இந்த செயல்பாட்டில் அவர் தனது முதல் விக்கெட்டையும் வீழ்த்தினார்.

“அர்ஜுனுடன் விளையாடுவது மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கிறது. வாழ்க்கை ஒரு முழு வட்டத்திற்கு வந்துவிட்டது,” ரோஹித், இந்திய மற்றும் எம்ஐ டிரஸ்ஸிங் அறையை தனது தந்தையுடன் பகிர்ந்து கொண்டார் — ஜாம்பவான் சச்சின் டெண்டுல்கர்வழங்கும் விழாவில் கூறினார்.
“அர்ஜுன் இந்த அணியில் மூன்று வருடங்களாக அங்கம் வகிக்கிறார். அவர் என்ன செய்ய விரும்புகிறார் என்பதை அவர் புரிந்துகொள்கிறார். அவர் மிகவும் நம்பிக்கையுடன் இருக்கிறார். அவர் தனது திட்டங்களில் தெளிவாக இருக்கிறார். அவர் புதிய பந்தை ஸ்விங் செய்து யார்க்கர்களை வீச முயற்சிக்கிறார். “

SRH vs MI IPL 2023 ஹைலைட்ஸ்: மும்பை இந்தியன்ஸ் மூன்றாவது தொடர்ச்சியான வெற்றியைப் பதிவு செய்தது

01:49

SRH vs MI IPL 2023 ஹைலைட்ஸ்: மும்பை இந்தியன்ஸ் மூன்றாவது தொடர்ச்சியான வெற்றியைப் பதிவு செய்தது

ஆன் சொந்த பேட்டிங் ரோஹித் கூறினார்: “இது ஒரு வித்தியாசமான பாத்திரம். நான் டெம்போவை அமைக்க முயற்சிக்கிறேன். பவர்பிளேயில் சில மதிப்பெண்களைப் பெற்றதில் மகிழ்ச்சி. எங்களில் ஒருவர் பெரிய அளவில் பேட் செய்ய வேண்டும் என்பதை நான் புரிந்துகொள்கிறேன்.”
மற்றொரு இளைஞரான திலக் வர்மாவைப் புகழ்ந்து அவர் ஆடம்பரமாக இருந்தார், அவர் MI க்காக மற்றொரு தாக்கமான இன்னிங்ஸை விளையாடினார்.

கிரிக்கெட் பேட்ஸ்மேன்கள்.

“எங்களிடம் நீண்ட பேட்டிங் வரிசை உள்ளது. இவர்கள் வெளியே வந்து சுதந்திரமாக பேட்டிங் செய்ய வேண்டும் என்று நாங்கள் விரும்புகிறோம். கடந்த சீசனில் திலக்கைப் பார்த்தோம். அவரால் என்ன செய்ய முடியும் என்பதை நாங்கள் அனைவரும் அறிவோம். அவருடைய அணுகுமுறை எனக்கு மிகவும் பிடிக்கும். அவர் பந்து வீச்சாளராக விளையாடவில்லை, அவர் விளையாடுகிறார். பந்து. அவர் நிறைய அணிகளுக்காக விளையாடுவதை நாங்கள் பார்ப்போம்.”

Source link