திருப்பூர்: அருகாமையில் உள்ள கிராமத்தில் 19 வயது பெண் விருந்தினர் பணியாளரை அவரது காதலன் மற்றும் அவரது உதவியாளர்கள் இருவரால் கூட்டு பலாத்காரம் செய்துள்ளனர். அவிநாசி உள்ளே திருப்பூர் ஞாயிற்றுக்கிழமை மாவட்டம். மூவரும் இந்தச் செயலை வீடியோ எடுத்தனர்.
தி பல்லடம் அனைத்து பெண் போலீசார் இரண்டு விருந்தினர் தொழிலாளர்களை கைது செய்துள்ளனர் நான் ஆகாஷ் பைரவா, 22, மற்றும் வீரேந்திர மீனா31, இருவரும் ராஜஸ்தானை சேர்ந்தவர்கள்.
அதிகாரியின் கூற்றுப்படி, இளம் பெண் ஒடிசா திருப்பூர் பல்லடம் அருகே உள்ள ஆடை நிறுவனத்தில் பணிபுரிந்து வந்தார்.
பைரவா ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு அவளுடன் நட்பு கொண்டார். பின்னர் அவளை வீரேந்தரிடம் அறிமுகப்படுத்தினார். ஞாயிற்றுக்கிழமை காலை இருவரும் அவளை பல்லடத்தில் இருந்து அழைத்து வந்து அவிநாசி அருகே உள்ள ஒரு கிராமத்தில் உள்ள வீரேந்தரின் தம்பியின் வாடகை வீட்டிற்கு பைக்கில் அழைத்துச் சென்று குடித்துவிட்டு கும்பல் கும்பல் கடத்தியுள்ளனர். – அவளை பலாத்காரம் செய்தார்,” என்று அவர் கூறினார்.
மேலும் இருவரை தேடும் பணி நடைபெற்று வருகிறது.

Source link