விருதுநகர் மாவட்டத்தில் உள்ள வரலாற்று சிறப்புமிக்க இடங்கள் மற்றும் தொல்லியல் பாரம்பரியமிக்க இடங்களை புகைப்படங்களாக ட்விட்டரில் பதிவு செய்தால் பரிசு வழங்கப்படும் என விருதுநகர் மாவட்ட நிர்வாகம் அறிவித்துள்ளது.

இது தொடர்பாக மாவட்ட நிர்வாகம் வெளியிட்ட அறிக்கையில், ஏப்ரல் 18 உலக பாரம்பரிய தினத்தை முன்னிட்டு விருதுநகர் மாவட்டத்தில் உள்ள வரலாற்று சிறப்புமிக்க இடங்கள் மற்றும் தொல்லியல் பாரம்பரியமிக்க இடங்களை புகைப்படம் எடுத்து ட்விட்டரில் மாவட்ட ஆட்சியரின் கணக்கான @vnrcollector ஐ டேக் செய்து அதே புகைப்படத்தை collectorvnr@gmail.com என்ற மின்னஞ்சல் முகவரிக்கு அனுப்பி வைத்தால் அதில் சிறந்த புகைப்படங்களுக்கு பரிசுகள் வழங்கப்படும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(விருதுநகர்)

விருதுநகர்

விருதுநகர்

இதில் முதல் பரிசாக ரூபாய் 20,000 இரண்டாம் பரிசாக ரூபாய் 15,000 மூன்றாவது பரிசாக ரூபாய் 10,000 மற்றும் ஆறுதல் பரிசாக ஐந்து பேருக்கு ரூபாய் 2000 வழங்கப்படும் என்றும் புகைப்படங்களை வருகின்ற ஏப்ரல் 25ம் தேதிக்குள் அனுப்பி வைக்க வேண்டும் என்றும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அனுப்ப வேண்டிய கடைசி தேதி: ஏப்ரல் 25 என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்.

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற கிளிக் செய்க

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), அண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சியை, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:2977 ஆகிய அலைவரிசைகளில் காணலாம்.Source link