கத்ரோன் கே கிலாடி 13 இன் இரண்டாவது உறுதிப்படுத்தப்பட்ட போட்டியாளராக அஞ்சும் ஃபகி ஆனார்.

கத்ரோன் கே கிலாடி 13 இன் இரண்டாவது உறுதிப்படுத்தப்பட்ட போட்டியாளராக அஞ்சும் ஃபகி ஆனார்.

கத்ரோன் கே கிலாடி 13 உடன் தனது ‘உடல் மற்றும் மன திறன்களை சோதனைக்கு உட்படுத்துவதில்’ உற்சாகமாக இருப்பதாக அஞ்சும் ஃபகிஹ் கூறுகிறார்.

கத்ரோன் கே கிலாடி 13ல் யார் பங்கேற்பார்கள் என்பதை அறிய அனைவரும் ஆவலாக உள்ள நிலையில், தற்போது ரோஹித் ஷெட்டியின் நிகழ்ச்சிக்கு மற்றொரு உறுதியான பெயர் கிடைத்துள்ளது. குண்டலி பாக்யா புகழ் அஞ்சும் ஃபகி, காத்ரோன் கே கிலாடியின் வரவிருக்கும் சீசனில் பங்கேற்பதை உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். இதைப் பற்றி பேசுகையில், நடிகை இந்தியா ஃபோரம்ஸிடம் தனது ‘உடல் மற்றும் மன திறன்களை சோதனைக்கு உட்படுத்துவதில்’ உற்சாகமாக இருப்பதாக கூறினார்.

“நிகழ்ச்சியில் உள்ள சவால்கள் தீவிரமானவை, அது எளிதானது அல்ல என்பதை நான் அறிவேன், ஆனால் ஒரு வலுவான போட்டியாளராக எனது பலத்தில் நான் நம்பிக்கையுடன் இருக்கிறேன், மேலும் வெற்றி பெற எனது அனைத்தையும் கொடுப்பேன். எனது அச்சங்களை நேருக்கு நேர் எதிர்கொள்ளவும், எனது சக போட்டியாளர்களிடமிருந்து வளரவும் கற்றுக்கொள்ளவும் இந்த நம்பமுடியாத வாய்ப்பைப் பயன்படுத்திக் கொள்ள நான் தயாராக இருக்கிறேன், ”என்று அவர் கூறினார்.

இதன் மூலம், அஞ்சும் ஃபகி KKK 13 இன் இரண்டாவது உறுதியான போட்டியாளராக மாறியுள்ளார். நேற்று தான் பிக் பாஸ் 16 ரன்னர்-அப் ஷிவ் தாகரே கத்ரோன் கே கிலாடி 13 இன் முதல் போட்டியாளராக உறுதி செய்யப்பட்டார். மராத்தி நடிகர் அதை ‘கனவு நனவாக்கினார். மேலும், “என் வாழ்க்கையில் பல பயங்களை நான் கடந்துவிட்டேன், மேலும் அதிரடி குரு ரோஹித் ஷெட்டியின் வழிகாட்டுதலின் கீழ் இந்த காவிய நிகழ்ச்சியில் இறுதியான கத்ராக்களை எதிர்கொள்வதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். பிக் பாஸுக்குப் பிறகு இந்த நிகழ்ச்சி எப்போதும் எனது சரிபார்ப்புப் பட்டியலில் உள்ளது, மேலும் எனது பாப்பா மீண்டும் எனது விருப்பத்தை நிறைவேற்றியதாக உணர்கிறேன். இது வாழ்நாளில் ஒருமுறை மட்டுமே கிடைக்கும் வாய்ப்பு, இந்த நிகழ்ச்சியில் எனது மன மற்றும் உடல் வலிமையை சோதிக்க தயாராக உள்ளேன்” என்றார்.

இதற்கிடையில், ஸ்டண்ட் அடிப்படையிலான ரியாலிட்டி ஷோவின் வரவிருக்கும் சீசனில் எம்டிவி டேட் புகழ் அஃப்ரீன் ரஹத்துக்கும் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இருப்பினும், அவர் பங்கேற்பது குறித்து இதுவரை அதிகாரப்பூர்வ உறுதிப்படுத்தல் எதுவும் இல்லை.

கத்ரோன் கே கிலாடி 13 இல் அர்ச்சனா கௌதம் மற்றும் சௌந்தர்யா ஷர்மாவும் பங்கேற்க வாய்ப்புள்ளது என்பது சலசலப்பு. மற்றவர்களில், திஷா பர்மர் மற்றும் நகுல் மேத்தா ஆகியோரின் பெயர்களும் பரிசீலிக்கப்படுவதாக கூறப்படுகிறது. லாக் அப் வெற்றியாளரும் நகைச்சுவை நடிகருமான முனாவர் ஃபரூக்கி மற்றும் நடிகர் மொஹ்சின் கான் ஆகியோரும் நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்க வாய்ப்புள்ளது.

கத்ரோன் கே கிலாடி 13 விரைவில் கலர்ஸ் டிவியில் ஒளிபரப்பப்படும். இதன் பிரீமியர் தேதி இதுவரை அறிவிக்கப்படவில்லை.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கேSource link