தி நிஃப்டி சிங்கப்பூர் எக்ஸ்சேஞ்சில் வர்த்தகம் செய்யப்படும் எதிர்கால ஒப்பந்தம் உள்நாட்டு பங்குகளுக்கு சாதகமான தொடக்கத்தைக் குறிக்கிறது. ஒப்பந்தம் முந்தைய முடிவில் இருந்து 18 புள்ளிகள் அல்லது 0.10% அதிகரித்து 17,683 இல் வர்த்தகமானது.

ஏப்ரல் 21 மற்றும் ஏப்ரல் 22 இல் முடிவுகள்

ரிலையன்ஸ் இண்டஸ்ட்ரீஸ் (ஆர்ஐஎல்) ஏப்ரல் 21ம் தேதி அதன் காலாண்டு மற்றும் முழு ஆண்டு வருவாயைக் காட்டிலும் கவனம் செலுத்தப் போகிறது. ஆதித்ய பிர்லா மனி, ஹிந்துஸ்தான் ஜிங்க், தேஜாஸ் நெட்வொர்க்ஸ், பீமா சிமெண்ட்ஸ், மெட்டாலிஸ்ட் ஃபோர்கிங்ஸ், ராஜ்ரதன் குளோபல் வயர் மற்றும் வென்ட் (இந்தியா) அதே நாளில் அவர்களின் காலாண்டு வருவாய் மதிப்பெண் அட்டையையும் வெளியிடுகிறது.

ஐசிஐசிஐ வங்கி அதன் காலாண்டு மற்றும் முழு ஆண்டு எண்களை ஏப்ரல் 22 அன்று தொடங்கும். அதனுடன், யெஸ் பேங்க், மேக்ரோடெக் டெவலப்பர்கள், சிஇ இன்ஃபோ சிஸ்டம்ஸ், ஸ்டார் ஹவுசிங் ஃபைனான்ஸ் மற்றும் நாத் பயோ-ஜீன்ஸ் (இந்தியா) ஆகியவையும் அறிவிக்கும். ஒரே நாளில் எண்கள்.

HCL தொழில்நுட்பங்கள்: HCL டெக்னாலஜிஸ் FY23 இன் நான்காவது காலாண்டிற்கான லாபத்தின் அடிப்படையில் மதிப்பீடுகளை முறியடித்துள்ளது. 10.85% வளர்ச்சியைப் பதிவுசெய்து, 23ஆம் காலாண்டு நிதியாண்டில் ரூ. 3,593 கோடியாக இருந்த லாபத்துடன் ஒப்பிடுகையில், நிறுவனம் ஒருங்கிணைந்த நிகர லாபம் ரூ.3,983 கோடியைப் பெற்றது. இருப்பினும், தொடர்ச்சியாக, PAT ஆனது FY23 இன் Q3 இல் ₹4,096 கோடியிலிருந்து 2.8% குறைந்துள்ளது. நிறுவனத்தின் EBIT ரூ.4,836 கோடியாக வந்தது, இது Q4FY23 இல் வருவாயில் 18.1% ஆகும். செயல்பாட்டு லாபம் 7.5% QoQ குறைந்துள்ளது, இருப்பினும், இது 18.8% ஆண்டு வளர்ச்சியைக் கண்டது.

நெஸ்லே இந்தியா: முன்னதாக அறிவிக்கப்பட்ட ரூ.27 ஈவுத்தொகையைப் பொறுத்து, நெஸ்லே இந்தியாவின் பங்குகள் வெள்ளிக்கிழமை எக்ஸ்-டிவிடென்ட் வர்த்தகம் செய்யப்படும்.

ஐசிஐசிஐ புருடென்ஷியல் லைஃப் இன்சூரன்ஸ்: ஐசிஐசிஐ புருடென்ஷியல் லைஃப் மார்ச் காலாண்டில் நிகர வருமானத்தில் 27.2% உயர்ந்து ரூ. 235 கோடியாக உயர்ந்துள்ளது, ஏனெனில் விற்கப்பட்ட புதிய பாலிசிகளின் வரம்பிற்கு அருகில் சாதனை படைத்துள்ளது. முழு ஆண்டுக்கு, நிறுவனம் 811 கோடி ரூபாய் நிகர வருமானத்தை பதிவு செய்துள்ளது, இது முந்தைய நிதியாண்டில் ஈட்டிய ரூ.754 கோடியை விட 7.6% அதிகமாகும். நிறுவனம் தனது புதிய வணிகத்தின் மதிப்பை இரட்டிப்பாக்கும் இலக்கை அடைந்து அதன் FY19 நிலையிலிருந்து ரூ. 2,765 கோடியை பரந்த வித்தியாசத்தில் அடைவதன் மூலம் அடித்தளம் உயர்ந்தது.

வேதாந்த: கோடீஸ்வர தொழிலதிபர் அனில் அகர்வாலுக்குச் சொந்தமான வேதாந்தா லிமிடெட், ஹிந்துஸ்தான் ஜிங்க் லிமிடெட் நிறுவனத்தின் விளம்பரதாரர், ரூ. 1,500 கோடி டேர்ம் லோனைப் பெறுவதற்காக பிந்தையவற்றின் 2.44% கூடுதல் பங்குகளை அடமானமாக வழங்கியுள்ளார். இதன் மூலம், வேதாந்தாவால் உறுதியளிக்கப்பட்ட HZL பங்குகளின் பகுதி 91.35% அல்லது நிறுவனத்தின் ஒட்டுமொத்த பங்குகளில் 59.3% ஆக உயர்ந்துள்ளது. HZL ஒரு ஒழுங்குமுறை தாக்கல் படி, மூலதனச் செலவு, கடன் திருப்பிச் செலுத்துதல் மற்றும் செயல்பாட்டுச் செலவுகளுக்கு கடனைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறது. 103.24 மில்லியன் விளம்பரதாரர் பங்குகளின் சமீபத்திய உறுதிமொழி, HZL இன் பங்குகளின் மொத்த தொகையை மார்ச் 2022 இல் 55.87% இலிருந்து 59.3% ஆக உயர்த்தியுள்ளது.

சையண்ட்: பொறியியல் மற்றும் தகவல் தொழில்நுட்ப நிறுவனமான சையண்ட் லிமிடெட் வியாழன் அன்று நான்காவது காலாண்டு வருவாயில் எதிர்பார்த்ததை விட பெரிய உயர்வை அறிவித்தது, இது ஒரு வலுவான சேவை ஒப்பந்தக் குழாய் மூலம் உதவுகிறது. Refinitiv IBES தரவுகளின்படி, மார்ச் 31 ஆம் தேதியுடன் முடிவடைந்த மூன்று மாதங்களில் நிறுவனத்தின் செயல்பாடுகள் மூலம் ஒருங்கிணைந்த வருவாய் 48.3% உயர்ந்து 17.51 ​​பில்லியன் ரூபாயாக ($213.22 மில்லியன்) உயர்ந்துள்ளது. சேவைகள் பிரிவில் இருந்து வருவாய் 14.48 பில்லியன் ரூபாயாக இருந்தது, இது முந்தைய ஆண்டு 9.84 பில்லியன் ரூபாயாக இருந்தது.

சோழமண்டலம் முதலீடு மற்றும் நிதி: சோழமண்டலம் இன்வெஸ்ட்மென்ட் அண்ட் ஃபைனான்ஸ் நிறுவனம் வியாழன் அன்று தனது முதல் பொது வெளியீட்டு பொது வெளியீட்டை அறிவித்தது. இதன் மூலம் ரூ. 5,000 கோடி மதிப்பிலான கடன் விற்பனையை பல தவணைகளில் ரூ.1,000 கோடியாக நிர்ணயிக்கப்பட்டுள்ளது. சோழமண்டலம் ஃபைனான்ஸ், தற்போது வங்கிகளை நோக்கி பெரிதும் வளைந்துள்ள அதன் நிதி ஆதாரத்தை பல்வகைப்படுத்த இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது என்றார். ரூ 1,000 கோடி முதல் தவணை ஏப்ரல் 25 அன்று திறக்கப்பட்டு மே 9 அன்று நிறைவடையும், 60 மாதங்களுக்கு 8.40% மற்றும் 22 மாதங்களுக்கு 8.25% ஆண்டு கூப்பனை வழங்குகிறது.

ரிலையன்ஸ் இண்டஸ்ட்ரியல் இன்ஃப்ரா: ரிலையன்ஸ் இண்டஸ்ட்ரியல் இன்ஃப்ராஸ்ட்ரக்சர் லிமிடெட் மார்ச் மாதத்துடன் முடிவடைந்த காலாண்டு மற்றும் 2022-23 முழு நிதியாண்டுக்கான நிதி முடிவுகளை வியாழன் அன்று அறிவித்தது. நிறுவனத்தின் மொத்த வருமானம், ஒருங்கிணைந்த அடிப்படையில், காலாண்டு மற்றும் முழு நிதியாண்டில் ரூ. 2080 லட்சத்து 8093 லட்சமாக இருந்தது, காலாண்டு அடிப்படையில் 1% அதிகரித்து, முழு நிதியாண்டுக்கும் நிலையானது. மேலும், காலாண்டில் அதன் நிகர லாபம் மற்றும் ஆண்டு முழுவதும் முறையே 983% மற்றும் 110% அதிகரித்து ரூ.1154 லட்சம் மற்றும் ரூ.1756 லட்சம்.

இந்தியா கிரிட் டிரஸ்ட்: இண்டர்நேஷனல் ஃபைனான்ஸ் கார்ப்பரேஷனிடமிருந்து நீண்ட கால மாற்ற முடியாத கடன் பத்திரங்கள் மூலம் ரூ.1,140 கோடி திரட்டியுள்ளதாக இந்தியா கிரிட் டிரஸ்ட் வியாழக்கிழமை தெரிவித்துள்ளது. “இந்தியா கிரிட் டிரஸ்ட் (IndiGrid) என்பது மின் பரிமாற்றத் துறையில் முதல் உள்கட்டமைப்பு முதலீட்டு அறக்கட்டளை ஆகும். இண்டிகிரிட்டின் பட்டியலிடப்பட்ட என்சிடி (மாற்ற முடியாத கடன் பத்திரம்) வெளியீட்டிற்கு ஐஎஃப்சி (இன்டர்நேஷனல் ஃபைனான்ஸ் கார்ப்பரேஷன்) சந்தா செலுத்தியுள்ளதாக இந்தியா கிரிட் டிரஸ்ட் அறிவித்துள்ளது, இது ரூ. 1,140 கோடியாக இருக்கும்” என்று நிறுவனம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

TTK ஹெல்த்கேர்: மருந்து தயாரிப்பு நிறுவனமான TTK ஹெல்த்கேர் வியாழக்கிழமை தனது பங்குகளை NSE மற்றும் BSE இலிருந்து விலக்குவதற்கு தேவையான அனுமதிகளைப் பெற்றுள்ளது என்று தெரிவித்துள்ளது. பட்டியலிடப்பட்ட சலுகைக்கான தள விலை ஒரு பங்கிற்கு ரூ. 1,051.31 ஆக நிர்ணயிக்கப்பட்டது, இது சுமார் 20% தள்ளுபடியைப் பிரதிபலிக்கிறது. சமீபத்தில், சுனில் சிங்கானியாவுக்குச் சொந்தமான அபாக்கஸ் வெள்ளிக்கிழமை TTK ஹெல்த்கேரின் பங்குகளை திறந்த சந்தை பரிவர்த்தனைகள் மூலம் வாங்கியது. சுனில் சிங்கானியா தலைமையிலான சொத்து மேலாண்மை நிறுவனமான அபாக்கஸ் அசெட் மேனேஜர் LLP, TTK ஹெல்த்கேரின் 131,788 ஈக்விட்டி பங்குகளை ஒவ்வொன்றும் சராசரியாக ரூ.911.08 விலையில் வாங்கியுள்ளது.

Network18 மீடியா: டிஸ்னி ஸ்டாரின் நெட்வொர்க் என்டர்டெயின்மென்ட் சேனல்களின் தலைவரான கெவின் வாஸ், 26 ஆண்டு காலப் பணிக்குப் பிறகு நிறுவனத்திலிருந்து விலகியுள்ளார். ஜோதி தேஷ்பாண்டேவுக்குப் பதிலாக, Viacom18 மீடியாவின் தலைமைச் செயல் அதிகாரியாக வாஸ் சேர வாய்ப்புள்ளதாக, வளர்ச்சியை அறிந்த இருவர் தெரிவித்துள்ளனர். முன்னாள் வால்ட் டிஸ்னி கோ. ஆசியா பசிபிக் தலைவரும் ஸ்டார் அண்ட் டிஸ்னி இந்தியா தலைவருமான உதய் சங்கரின் நெருங்கிய நம்பிக்கையாளரான வாஸ், அனில் ஜெயராஜின் கீழ் இயங்கும் விளையாட்டு தவிர, Viacom18 இன் முழு டிவி மற்றும் டிஜிட்டல் போர்ட்ஃபோலியோவிற்கும் தலைமை தாங்குவார் என்று நபர்களில் ஒருவர் கூறினார்.

திருப்பதி போர்ஜ்: திருப்பதி ஃபோர்ஜ் லிமிடெட், கார்பன் ஸ்டீல் ஃபோர்ஜ் செய்யப்பட்ட விளிம்புகள், போலி உதிரிபாகங்கள் மற்றும் வாகன உதிரிபாகங்களை உற்பத்தி செய்யும் நிறுவனம், நிறுவனத்திற்கு பங்களிக்க அனுமதிக்கும் புகழ்பெற்ற இந்திய நிறுவனங்களால் ஃபோர்ஜிங் மற்றும் இயந்திர உதிரிபாகங்களை வழங்குவதற்கு அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளதாக பரிமாற்றங்களுக்குத் தெரிவித்தது. இந்த நிதியாண்டிலிருந்து அதன் வருவாயில் சுமார் 30% கூடுதல் வளர்ச்சி விகிதம். அமெரிக்க சந்தையை மையமாகக் கொண்டு எண்ணெய் மற்றும் எரிவாயு துறையில் புதிய தயாரிப்புகளை அறிமுகப்படுத்த திட்டமிட்டுள்ளதாக நிறுவனம் முன்னர் பரிமாற்றங்களுக்கு வெளிப்படுத்தியது.

மறுப்பு:பொறுப்புத் துறப்பு: இந்த News18.com அறிக்கையில் உள்ள நிபுணர்களின் பார்வைகள் மற்றும் முதலீட்டு உதவிக்குறிப்புகள் அவர்களது சொந்தமே தவிர, இணையதளம் அல்லது அதன் நிர்வாகத்தினுடையது அல்ல. எந்தவொரு முதலீட்டு முடிவுகளையும் எடுப்பதற்கு முன், பயனர்கள் சான்றளிக்கப்பட்ட நிபுணர்களுடன் சரிபார்க்க அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய வணிகச் செய்திகள், வரி செய்திகள் மற்றும் பங்குச் சந்தை புதுப்பிப்புகள் இங்கேSource link