ஏப்ரல் மாதத்திற்கான அமெரிக்க உற்பத்தி PMI 50.4 ஆக உயர்கிறது: ஆறு மாதங்களில் முதல் முன்னேற்றம்

ஏப்ரல் மாதத்திற்கான S&P Global Flash US Manufacturing PMI 50.4 ஆக உயர்ந்தது, இது ஆறு மாதங்களில் சரக்கு உற்பத்தியாளர்களுக்கான இயக்க நிலைமைகளில் முதல் முன்னேற்றத்தைக் குறிக்கிறது, இருப்பினும் ஒட்டுமொத்த ஏற்றம் ஓரளவு மட்டுமே இருந்தது.

உற்பத்தி மற்றும் வேலைவாய்ப்பில் வலுவான வளர்ச்சி, புதிய ஆர்டர்களில் புதுப்பிக்கப்பட்ட உயர்வு ஆகியவற்றால் இந்த அதிகரிப்பு ஆதரிக்கப்பட்டது. புதிய விற்பனையின் அதிகரிப்பு துறை முழுவதும் தேவை நிலைமைகளை உறுதிப்படுத்துகிறது.

எவ்வாறாயினும், புதிய ஏற்றுமதி ஆர்டர்கள் உறுதியான வேகத்தில் வீழ்ச்சியடைந்ததால், வெளிநாட்டு வாடிக்கையாளர் தேவையில் மேலும் சரிவு, ஒட்டுமொத்த விரிவாக்கத்தைத் தொடர்ந்து குறைத்தது. நவம்பர் மாதத்திலிருந்து விலை பணவீக்க விகிதம் மிக விரைவான வேகத்தில் அதிகரித்தது மற்றும் விற்பனை விலைகள் கடுமையாக அதிகரித்தன.

வரவிருக்கும் ஆண்டில் உற்பத்திக்கான கண்ணோட்டத்தில் உற்பத்தியாளர்கள் நம்பிக்கையை வெளிப்படுத்தினர். எவ்வாறாயினும், தொற்றுநோய்களின் முடிவைத் தொடர்ந்து வாடிக்கையாளர்கள் மத்தியில் பணவீக்கம் மற்றும் சேவைகளை நோக்கிய மாற்றம் பற்றிய கவலைகள் இருந்தன.

ஏப்ரல் இடுகைகளுக்கான அமெரிக்க சேவைகள் வணிகச் செயல்பாடு குறியீடு 53.7: ஒரு வருடத்தில் வெளியீட்டில் விரைவான அதிகரிப்பு

ஏப்ரல் மாதத்திற்கான S&P Global Flash US Services Business Activity Index 53.7ஐப் பதிவுசெய்தது, இது மார்ச் மாதத்தில் 52.6 ஆக இருந்தது, இது அதிக வேலைவாய்ப்பு மற்றும் வலுவான தேவையால் ஆதரிக்கப்படும் ஒரு வருடத்திற்கான உற்பத்தியில் விரைவான அதிகரிப்பைக் குறிக்கிறது. மேம்படுத்தப்பட்ட சந்தைப்படுத்தல் முன்முயற்சிகள், அதிக உள்நாட்டு தேவை மற்றும் புதிய வாடிக்கையாளர்களைப் பெறுதல் ஆகியவற்றால் தொடர்ந்து இரண்டாவது மாதமாக புதிய வணிகம் வளர்ந்தது.

சேவை வழங்குனர்களின் விலை பணவீக்க விகிதம் ஏப்ரல் மாதத்தில் துரிதப்படுத்தப்பட்டது. அதிக விலைச் சுமைகளுக்கு விடையிறுக்கும் வகையில், விற்பனை விலைகள் கூர்மையான வேகத்தில் அதிகரித்தன. திறன் மீதான அழுத்தம் மற்றும் பணியின் சுமாரான குவிப்பு ஆகியவை ஜூலை 2022 முதல் சேவை வழங்குநர்களின் வேலைவாய்ப்பில் விரைவான உயர்வுக்கு வழிவகுத்தது.

வணிக நம்பிக்கை அதிகரித்தது, ஆனால் பணவீக்கம் பற்றிய கவலைகள் மற்றும் வட்டி விகிதங்கள் உயர்வதால் ஏற்படும் செலவுகள் மீதான அழுத்தம் ஆகியவை உணர்வுகளை எடைபோட்டன.

இன்றைய பொருளாதார நிகழ்வுகள் அனைத்தையும் பார்க்க, எங்களுடையதைப் பார்க்கவும் பொருளாதார நாட்காட்டி.Source link