எம்.எஸ். தோனி கிரிக்கெட் களத்தில் குளிர்ச்சியான மற்றும் இசையமைத்த நடத்தைக்காக அறியப்பட்டவர். சுந்தரை ரன் அவுட் செய்த பிறகு SRH இன் இன்னிங்ஸின் முடிவில் ஸ்டம்புகளை மறுசீரமைக்கும் அவரது சமீபத்திய சைகை, அழுத்தத்தின் கீழ் அவரது அமைதிக்கு மற்றொரு எடுத்துக்காட்டு. வெள்ளிக்கிழமை மாலை, சேப்பாக்கத்தில் நடந்த சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்கு எதிராக சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் அணி போட்டி ஸ்கோரை எட்ட முடியாமல் திணறியது. எய்டன் மார்க்ரம் தலைமையிலான அணி முதலில் பேட்டிங் செய்ய கேட்ட பிறகு 134/7 ரன்கள் மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது. அவர்களின் இன்னிங்ஸின் கடைசி பந்தில், தோனியின் புல்லட் த்ரோ அவர்களின் மொத்த ரன்னில் இருந்து ஒரு சாத்தியமான ரன் எடுத்தது.

கடைசி பந்தின் போது, ​​மதீஷ பத்திரனாவின் ஸ்லோயர்-லெந்த் பந்தில் ஜான்சன் தனது மட்டையை கடுமையாக சுழற்றினார், ஆனால் பந்துடன் எந்த தொடர்பையும் செய்யத் தவறினார். ஸ்டம்புகளுக்குப் பின்னால் நின்றுகொண்டிருந்த தோனி, சுந்தர் விரைவாக வெளியேற முயற்சிப்பார் என்று எதிர்பார்த்து, வலது கையுறையை கழற்றினார். அவர் விரைவாக மூன்று துருவங்களைக் குறிவைத்து, ஒரு ரேஸர்-கூர்மையான வீசுதலால் அவற்றை உடைத்தார். ஆன்-பீல்ட் அம்பயர் முடிவை மேலே அனுப்பிய போதிலும், சுந்தர் போய்விட்டதை அறிந்து நேராக பெவிலியனுக்கு ஓடினார்.

ரீப்ளே முடிவை உறுதிப்படுத்தியது, ஆனால் தோனி அமைதியாக ஸ்டம்புகளை மறுசீரமைத்ததால், அவரைச் சுற்றியிருந்த ஹப்பப்பைக் கண்டு கலங்காமல் இருந்தார். அவரது சைகை சமூக ஊடகங்களில் பரவலாகப் பாராட்டப்பட்டது, பலர் கிரிக்கெட் களத்தில் அவரது அமைதியான மற்றும் இசையமைக்கும் தன்மையைப் பாராட்டினர்.

ஒட்டுமொத்தமாக, சுந்தரை ரன் அவுட் செய்த பிறகு ஸ்டம்புகளை மறுசீரமைத்த எம்.எஸ். தோனியின் சைகை, களத்தில் அவரது விதிவிலக்கான அமைதி மற்றும் மனநிலைக்கு சான்றாகும். அழுத்தத்தின் போது குளிர்ச்சியாக இருக்கும் அவரது திறன் அவரை கிரிக்கெட் வரலாற்றில் மிகச்சிறந்த கேப்டன்களில் ஒருவராகவும், உலகெங்கிலும் உள்ள இளம் கிரிக்கெட் வீரர்களுக்கு ஒரு முன்மாதிரியாகவும் ஆக்கியுள்ளது.

Source link