பரினிதி சோப்ராவின் ரசிகர்களின் மனதில் ஒரே ஒரு கேள்வி மட்டுமே உள்ளது - பெரிய நாள் எப்போது?

பரினிதி சோப்ராவின் ரசிகர்களின் மனதில் ஒரே ஒரு கேள்வி மட்டுமே உள்ளது – பெரிய நாள் எப்போது?

பளபளப்பான புதிய வெள்ளி பட்டையை விரலில் அணிந்தபடி பரினீதி காணப்பட்டார்.

பரினீதி சோப்ராவின் ரசிகர்களின் மனதில் இந்த நாட்களில் ஒரே ஒரு கேள்வி மட்டுமே உள்ளது – “பெரிய நாள் எப்போது?” ஆம் ஆத்மி கட்சியின் தலைவர் ராகவ் சதாவுடன், குறிப்பாக மும்பை விமான நிலையத்தில் அவர்கள் ஒன்றாகக் காணப்பட்ட பிறகு, அவர் திருமணம் செய்து கொள்கிறார் என்று அனைவரும் நம்புவது போல் தெரிகிறது. அதற்கு மேல், பரினீதி தனது விரலில் பளபளப்பான புதிய வெள்ளிப் பட்டையை அணிந்திருப்பதைக் காணமுடிந்தது!அவர்களது திருமணம் பற்றிய வதந்திகள் காட்டுத்தீ போல பரவியதில் ஆச்சரியமில்லை.ஆனால், தற்போது, ​​நம்பத்தகுந்த ஆதாரம் ஒன்று இந்தியா டுடேக்கு இந்தத் திருமணத் திட்டம் குறித்து பீன்ஸ் கொட்டியுள்ளது. சூடான புதிய ஜோடி.

இந்தியா டுடே செய்திகளின்படி, பரினிதி மற்றும் ராகவ் ஆகியோருக்கு நெருக்கமான ஒருவர் அவர்களின் நிச்சயதார்த்த விழா ஏற்கனவே நடந்ததாக வெளிப்படுத்தியுள்ளார். இது ஒரு தனிப்பட்ட நிகழ்வு என்றும், இருவரும் சிலிர்ப்பதாகவும் ஆதாரம் குறிப்பிட்டுள்ளது. இந்த ஆண்டு அக்டோபர் இறுதியில் இருவரும் திருமணம் செய்ய திட்டமிட்டுள்ளதாக தெரிகிறது. இருப்பினும், அவர்கள் அவசரப்படுவதில்லை மற்றும் திருமண ஏற்பாடுகளில் மூழ்குவதற்கு முன் நிறைவேற்றுவதற்கான முன் வேலைக் கடமைகளைக் கொண்டுள்ளனர். பரினீதியின் சகோதரி பிரியங்கா சோப்ரா அதே நேரத்தில் இந்தியாவுக்கும் வருவார் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அவர் தலைவராக இருக்கும் ஜியோ மாமி திரைப்பட விழாவில் கலந்து கொள்வார்.

பரினீதி சமீபத்தில் டிசைனர் மணீஷ் மல்ஹோத்ராவின் இல்லத்தில் காணப்பட்டார், இது திருமண டிரஸ்ஸோ திட்டமிடல் பற்றிய வதந்திகளைத் தூண்டியது. கறுப்பு கிராப் டாப், நேர்த்தியான கைப்பை மற்றும் கருப்பு ஹீல்ஸ் ஆகியவற்றுடன் பொருந்திய வெள்ளை நிற பேன்ட்சூட்டில் அவள் புத்திசாலியாகத் தெரிந்தாள். அவர் பாப்பராசிக்கு போஸ் கொடுத்தார், ஆனால் திருமணத்தைப் பற்றி கேட்டபோது, ​​​​நடிகை முகம் சிவந்து, பாலிவுட்டின் ‘அது’ வடிவமைப்பாளரின் ஆடம்பரமான பங்களாவிற்குள் நுழைந்தார்.

மும்பையில் மதிய உணவு மற்றும் இரவு உணவுகளில் ஒன்றாகக் காணப்பட்ட பிறகு பரினீதி மற்றும் ராகவ் இருவரும் டேட்டிங் வதந்திகளைத் தூண்டினர். கடந்த ஒரு மாதமாக, இருவரும் டெல்லி மற்றும் மும்பையில் சில முறை காணப்பட்டனர். சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வரும் ஒரு வீடியோவில், இளம் எம்.பி., பார்லிமென்டில் இருந்து வெளியே வரும் போது, ​​பரினீதியுடன் உள்ள உறவு குறித்து கேள்வி எழுப்பப்பட்டது. அவரது முகத்தில் பரந்த புன்னகையுடன், ராகவ் பதிலளித்தார், “ஆப் முஜ்சே ராஜ்நீதி கே சவால் கரியே, பரினீதி கே நா கரியே (தயவுசெய்து அரசியலைப் பற்றி என்னிடம் கேள்விகளைக் கேளுங்கள், பரினீதி அல்ல).”

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படச் செய்திகள் மற்றும் பொழுதுபோக்கு செய்திகள் இங்கேSource link