சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் மற்றும் சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் ஐபிஎல் 2023 இன் வரவிருக்கும் போட்டியில் நேருக்கு நேர் செல்ல தயாராகி வருகின்றன. உயர் மின்னழுத்த மோதல் ஏப்ரல் 21 அன்று சென்னையில் உள்ள எம்ஏ சிதம்பரம் ஸ்டேடியத்தில் நடைபெற உள்ளது.

அதிக கோல்கள் குவித்த போட்டியில் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் சென்னை அணி திரில் வெற்றி பெற்றது. தொடக்க ஆட்டக்காரர் டெவோன் கான்வே தனது இரண்டாவது அரை சதத்தைப் பதிவுசெய்து, மறக்கமுடியாத ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார். 27 பந்துகளில் 52 ரன்களை லெப்டி விளாசினார், சிவம் துபேவும் சிறந்த முறையில் இருந்தார்.

ஆரஞ்சு தொப்பி: ஆரஞ்சு கேப் ரேஸில் சிறந்த பேட்டர்களுக்கான முழுப் பட்டியலைப் பார்க்கவும்

பந்துவீச்சாளர்களில் துஷார் தேஷ்பாண்டே 3 விக்கெட்டுகளையும், மதீஷ பத்திரன 2 விக்கெட்டுகளையும் கைப்பற்றினர்.

மறுபுறம் SRH, தனது கடைசி ஆட்டத்தில் மும்பை இந்தியன்ஸிடம் தோற்றது. முதலில் பேட்டிங் செய்த மும்பை அணி 192 ரன்கள் குவித்தது.

பதிலுக்கு, ஹைதராபாத் பேட்டிங் யூனிட் ஒற்றுமையாக சுடவில்லை மற்றும் 178-ஆல் அவுட் ஆனது. மயங்க் அகர்வால் மற்றும் ஹென்ரிச் கிளாசென் உள்ளிட்ட இரண்டு பேட்டர்கள் மட்டுமே 30 ரன்களை கடக்க முடிந்தது.

ஹெட்-டு-ஹெட் ரெக்கார்ட்ஸ்: CSK vs SRH

சிஎஸ்கே மற்றும் எஸ்ஆர்ஹெச் அணிகள் இதற்கு முன்பு ஐபிஎல்லில் 18 முறை நேருக்கு நேர் மோதியுள்ளன. சென்னை அணி 13 வெற்றிகளுடன் தலைசிறந்த சாதனை படைத்துள்ளது. ஐதராபாத் அணி 5 முறை வெற்றி பெற்றுள்ளது.

ஊதா நிற தொப்பி: பர்பிள் கேப் ரேஸில் சிறந்த பந்து வீச்சாளர்களுக்கான முழுப் பட்டியலைப் பார்க்கவும்

CSK vs SRH சாத்தியமான XIகளைப் பார்க்கவும்

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் ப்ராபபிள் லெவன்: டெவோன் கான்வே, ருதுராஜ் கெய்க்வாட், அஜிங்க்யா ரஹானே, மொயீன் அலி, ஷிவம் துபே, அம்பதி ராயுடு, ரவீந்திர ஜடேஜா, எம்எஸ் தோனி (கேட்ச் & விக்கெட்), பென் ஸ்டோக்ஸ், மதீஷா பத்திரனா, துஷார் தேஷ்பாண்டே

சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் சாத்தியமான XI: மயங்க் அகர்வால், ஹாரி புரூக், ராகுல் திரிபாதி, ஐடன் மார்க்ரம் (கேட்ச்), அபிஷேக் சர்மா, ஹென்ரிச் கிளாசென் (வி.கே), வாஷிங்டன் சுந்தர், மார்கோ ஜான்சன், மயங்க் மார்கண்டே, புவனேஷ்வர் குமார், உம்ரான் மாலிக்

ஐபிஎல் 2023 புள்ளிகள் அட்டவணை: குழு நிலைகள், அணி புள்ளிகள், வெற்றிகள், தோல்விகளை சரிபார்க்கவும்

CSK vs SRH முழு அணிகள்:

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் முழு அணி: தோனி (கேட்ச்), டெவோன் கான்வே, ருதுராஜ் கெய்க்வாட், அம்பதி ராயுடு, சுப்ரான்ஷு சேனாபதி, மொயின் அலி, சிவம் துபே, ராஜ்வர்தன் ஹங்கர்கேகர், டுவைன் பிரிட்டோரியஸ், மிட்செல் சான்ட்னர், ரவீந்திர ஜடேஜா, துஷார் தேஷ்பாண்டே, மதீஷா பத்திரனா, தீபக் சோலன்கி, சிமர்ஜீத் சிங் , மகேஷ் தீக்ஷனா, அஜிங்க்யா ரஹானே, பென் ஸ்டோக்ஸ், ஷேக் ரஷீத், நிஷாந்த் சிந்து, சிசண்டா மகலா, அஜய் மண்டல், பகத் வர்மா, ஆகாஷ் சிங்

சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் முழு அணி: ஐடன் மார்க்ரம் (c), அப்துல் சமத், ராகுல் திரிபாதி, க்ளென் பிலிப்ஸ், அபிஷேக் ஷர்மா, மார்கோ ஜான்சன், வாஷிங்டன் சுந்தர், ஃபசல்ஹக் ஃபரூக்கி, கார்த்திக் தியாகி, புவனேஷ்வர் குமார், டி. நடராஜன், உம்ரான் மாலிக், ஹாரி புரூக், மயங்க் அகர்வால், ஹென்ரிச் கிளாஸ், ஹென்ரிச், ரஷித், மயங்க் மார்கண்டே, விவ்ராந்த் சர்மா, சமர்த் வியாஸ், சன்வீர் சிங், உபேந்திர யாதவ், மயங்க் தாகர், நிதிஷ் குமார் ரெட்டி, அகேல் ஹொசைன், அன்மோல்பிரீத் சிங்

சமீபத்தியதைப் பெறுங்கள் கிரிக்கெட் செய்திகள், IPL 2023 லைவ் ஸ்கோர், ஆரஞ்சு தொப்பி மற்றும் ஊதா நிற தொப்பி வைத்திருப்பவர் விவரங்கள் இங்கேSource link