சென்னை: ‘சுழல்-நெரிப்பு-வெற்றி’ ஃபார்முலாவை சந்தேகத்திற்கு இடமில்லாத நிலைத்தன்மையுடன் பயன்படுத்துகின்றனர். சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அதற்காக பரிசோதனை செய்ய விரும்பவில்லை. அவர்களின் சிறந்த திட்டமிடப்பட்ட திட்டங்கள் பெரும்பாலும் எளிமையானவை, இது அவர்களைப் பற்றி தெரிந்திருந்தும் எதிர்ப்பையும் மீறி அவர்கள் எவ்வளவு சிறப்பாக செயல்படுகிறார்கள் என்பதைப் பிரதிபலிக்கிறது.
எம்.ஏ.சிதம்பரம் மைதானத்தில் வெள்ளிக்கிழமை மாலை நடைபெறவுள்ள போட்டியை மையமாக வைத்து நடைபெறும் சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் CSK இன் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு எதிராக பேட்டர்களின் சண்டை, மற்றும் வெற்றியாளர் பெரும்பாலும் தங்கள் அணி ஆட்டத்தில் வெற்றி பெறுவார்.
என்ற மூவர் ரவீந்திர ஜடேஜாமொயீன் அலி மற்றும் மகேஷ் தீக்ஷனா ஒரு வழக்கமான சேப்பாக்கம் ஆடுகளத்தை எதிர்பார்த்து தங்கள் உதடுகளை நக்க வேண்டும்.

முந்தைய-CSK-gfx

பவர்பிளே ஓவர்களில் SRH நிறைய விக்கெட்டுகளை இழந்தது மற்றும் தலைமைப் பயிற்சியாளர் பிரையன் லாரா அணியின் மிடில்-ஆர்டரை “வேலையில்-செயல்படுகிறது” என்று அழைத்ததால், அனுபவம் வாய்ந்த சாதகர்கள் மீது பொறுப்பு இருக்கும். ஐடன் மார்க்ராம்ராகுல் திரிபாதி மற்றும் மயங்க் அகர்வால் மூவரின் அச்சுறுத்தலை மழுங்கடிக்க.
சுழற்பந்து வீச்சிற்கு எதிராக தனக்கு சிக்கல் இருப்பதாக தானே கூறும் பேஸ்பால் ஆதரவாளர் ஹாரி புரூக் சுழல் சவாலுக்கு எவ்வாறு பதிலளிப்பார் என்பதும் சுவாரஸ்யமாக இருக்கும்.
CSK இன் ட்வீக்கர்கள் சந்திப்பில் எவ்வளவு பெரிய தாக்கத்தை ஏற்படுத்த முடியும் என்பதை கேப்டன் மார்க்ரம் உணர்ந்தார்.
“அவர்கள் உண்மையிலேயே நல்ல சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் என்பதை நாம் பாராட்ட வேண்டும். சூழ்நிலைகள் பந்து சுழல அனுமதிக்கும் போது, ​​அவை இன்னும் சிறப்பாக மாறும். அவர்களுக்கு எதிராக எங்கள் திட்டங்களை நாங்கள் வைத்திருக்க வேண்டும், ”என்று அவர் வியாழக்கிழமை போட்டிக்கு முந்தைய செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

முந்தைய-CSK-gfx-2

சுழற்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு எதிரான அவர்களின் பேட்டிங் திறமை குறித்து, மார்க்ரம் கூறினார்: “இது இன்னும் முடிக்கப்படவில்லை, ஆனால் இதுவரை நடந்த போட்டியின் மூலம், எங்கள் சுழல் ஆட்டம் மேம்பட்டுள்ளது. அதைத் தொடர நாங்கள் வங்கி செய்கிறோம். ”
புரவலர்களின் சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் பொறுப்பேற்பதைத் தடுக்க, SRH பெரிய கூட்டாண்மைகளை ஒன்றிணைக்க வேண்டும் – அவர்கள் செய்யப் போராடிய ஒன்று. பெரிய பார்ட்னர்ஷிப் இல்லாதது ஹைதராபாத்தை பாதிக்கிறது என்பதை மார்க்ரம் ஒப்புக்கொண்டார்.
சொந்த அணிக்கு அதன் சொந்த பிரச்சினைகள் உள்ளன.
சரமாரியாக காயங்களால் அவதிப்பட்டு வரும் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களின் ஆட்டம் மந்தமாக இருந்தது. பீல்டிங்கும் மிகவும் விரும்பத்தக்கதாக உள்ளது, ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூருக்கு எதிரான கடைசி ஆட்டத்தில் அவர்கள் நான்கு ஒழுங்குமுறை கேட்சுகளை கைவிட்டதை எடுத்துக்காட்டுகிறது.

கிரிக்கெட்-1-AI

Source link