போது சல்மான் கான்ஈத் வெளியீடான கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான் (KKBKKJ) நாடு முழுவதும் பெரும் ஏமாற்றமளிக்கும் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூலுக்குத் திறக்கப்பட்டது. ஆந்திரப் பிரதேசம் சின்னத்திரை நடிகர் வெங்கடேஷை கதையில் காட்டிய விதத்தில் ஏமாற்றமும் அதிருப்தியும் கலந்திருக்கிறது.
“படத்தில் வெங்கடேஷ் துணை நடிகர்! இதை அவரது ரசிகர்கள் கொஞ்சமும் பாராட்டவில்லை. ஆந்திராவில், சல்மானுக்கு இணையான வேடத்தில் வெங்கடேஷ் நடிப்பார் என்று அவரது ரசிகர்கள் கருதினர். ஆனால் வெங்கடேஷ் பாதியில் நுழைந்தார். அதன்பிறகும் க்ளைமாக்ஸில் வில்லன்களை தோற்கடித்ததற்காக சல்மான் அனைத்து பெருமையையும் பெறுகிறார். வெங்கடேஷ் தெலுங்கு சினிமாவில் புகழ்பெற்ற நடிகர்களின் குடும்பத்தில் இருந்து வந்தவர் என்பதை நீங்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். அவர் ஓரங்கட்டப்படுவதை அவர்கள் பொறுத்துக்கொள்ள மாட்டார்கள்” என்கிறார் ஆந்திராவைச் சேர்ந்த முன்னணி திரைப்பட தயாரிப்பாளர்.

தயாரிப்பாளரும் நடிகருமான சல்மான் கானுக்கான நல்லெண்ணத்தின் அடையாளமாக, வெங்கடேஷ் கண்களை விரித்து திரைப்படத்தில் இறங்கினார். “அப்படி இருக்கலாம். ஆனால் நான் இரவு உணவிற்கு உங்கள் வீட்டிற்கு வர உடனடியாக ஒப்புக்கொள்கிறேன் என்பதற்காக நீங்கள் எனக்கு உலர் ரொட்டியை வழங்க முடியாது. வெங்கடேசனின் அந்தஸ்துக்கு ஏற்ற பாத்திரம். அவர் ஏன் இதைச் செய்ய ஒப்புக்கொண்டார் என்பது புரிந்துகொள்ள முடியாதது, ”என்று கோபமான திரைப்பட தயாரிப்பாளர் கூறுகிறார்.Source link