காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்தி, லோக்சபா எம்.பி.யாக தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்ட பிறகு, 12, துக்ளக் லேன் பங்களாவின் சாவியை, புது தில்லியில், ஏப்ரல் 22, 2023 சனிக்கிழமை அன்று ஒப்படைக்கிறார். (PTI புகைப்படம்/அருண் ஷர்மா)

காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்தி, லோக்சபா எம்.பி.யாக தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்ட பிறகு, 12, துக்ளக் லேன் பங்களாவின் சாவியை, புது தில்லியில், ஏப்ரல் 22, 2023 சனிக்கிழமை அன்று ஒப்படைக்கிறார். (PTI புகைப்படம்/அருண் ஷர்மா)

ராகுலின் உடமைகள் அவரது அதிகாரப்பூர்வ இல்லத்தில் இருந்து டெல்லி 10 ஜன்பத்தில் உள்ள அவரது தாயார் சோனியா காந்தியின் வீட்டிற்கு ஏற்கனவே மாற்றப்பட்டுள்ளன.

19 ஆண்டுகள் வீடு, நூற்றுக்கணக்கான நினைவுகள் ஆனால் காங்கிரஸ் தலைவருக்கு அது முடிந்தது ராகுல் காந்தி லோக்சபா எம்.பி.யாக இருந்து தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்ட சில வாரங்களுக்குப் பிறகு, சனிக்கிழமையன்று புது தில்லியில் உள்ள துக்ளக் லேன் 12ல் உள்ள தனது அதிகாரப்பூர்வ பங்களாவை பூட்டினார்.

இது ஒரு உணர்ச்சிகரமான தருணமாக இருந்திருக்கலாம், ஆனால் ராகுல் தனது புன்னகையை அப்படியே வைத்திருந்தார், ஊழியர்களுடன் புகைப்படங்களுக்கு போஸ் கொடுத்தார், மேலும் ஒரு அரசாங்க அதிகாரியிடம் சாவியை ஒப்படைத்தார். அப்போது அவரது தாயார் சோனியா காந்தி, சகோதரி பிரியங்கா காந்தி, காங்கிரஸ் தலைவர் கே.சி.வேணுகோபால் ஆகியோர் உடனிருந்தனர்.

19 ஆண்டுகளாக இந்த வீட்டை தனக்கு வழங்கியதற்காக இந்திய மக்களுக்கு முன்னாள் காங்கிரஸ் தலைவர் நன்றி தெரிவித்தார். “உண்மையைப் பேசுவதற்கான விலை இது. உண்மையை பேசுவதற்கு நான் எந்த விலையையும் கொடுக்க தயாராக இருக்கிறேன்…” என்றார்.

மேலும் படிக்க: ட்ரிப் டவுன் 12, துக்ளக் லேன்: ராகாவுக்கான முகவரி, 19 ஆண்டுகளாக காங்கிரசுக்கான பவர் சென்டர்

ராகுலின் உடமைகள் அவரது அதிகாரப்பூர்வ இல்லத்தில் இருந்து டெல்லி 10 ஜன்பத்தில் உள்ள அவரது தாயார் சோனியா காந்தியின் வீட்டிற்கு ஏற்கனவே மாற்றப்பட்டுள்ளன.

கடந்த மாதம் குஜராத் நீதிமன்றம் ‘மோடி’ என்ற குடும்பப்பெயர் தொடர்பான கிரிமினல் அவதூறு வழக்கில் அவர் குற்றவாளி என்று தீர்ப்பளித்ததைத் தொடர்ந்து அவர் தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்டார், அதைத் தொடர்ந்து அவருக்கு இரண்டு ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டது.

செய்தியாளர்களிடம் பேசிய பிரியங்கா காந்தி, “எனது சகோதரர் சொல்வது உண்மைதான். அவர் எந்த அரசாங்கத்திற்காக கஷ்டப்படுகிறாரோ அந்த அரசாங்கத்தைப் பற்றிய உண்மையைப் பேசினார். ஆனால் எங்களுக்கு பயம் இல்லை…”

அரசியல் பழிவாங்கலில் மத்திய அரசு ஈடுபடுவதாக வேணுகோபால் குற்றம்சாட்டினார். “இந்த வீட்டை இப்போது யாருக்கு வேண்டுமானாலும் கொடுக்கலாம். மோடி அரசும், அமித் ஷாவும் ராகுல் காந்தியை குறிவைக்கும் விதம் முற்றிலும் அரசியல் பழிவாங்கும் நடவடிக்கையாகும்.

(ANI உள்ளீடுகளுடன்)

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய அரசியல் செய்திகள் இங்கே

Source link