மாணவர்கள் கணக்கியல் தேர்வுகளில் சிறந்து விளங்குவதை ஆராய்ச்சியாளர்கள் கண்டறிந்துள்ளனர் ChatGPTOpenAI இன் chatbot தயாரிப்பு.

இருந்தபோதிலும், ChatGPT இன் செயல்திறன் “சுவாரஸ்யமாக” இருப்பதாகவும், “அனைவரும் கற்பிக்கும் மற்றும் கற்றுக் கொள்ளும் விதத்தை மாற்றும் – சிறப்பாக செயல்படும் ஒரு கேம் சேஞ்சர்” என்றும் அவர்கள் கூறினர். பிரிகாம் யங் யுனிவர்சிட்டி (BYU), யுஎஸ் மற்றும் 186 பிற பல்கலைக்கழகங்களின் ஆராய்ச்சியாளர்கள் எப்படி என்பதை அறிய விரும்பினர் OpenAIஇன் தொழில்நுட்பம் கணக்கியல் தேர்வுகளில் கட்டணம் செலுத்தும். கணக்கியல் கல்வியில் உள்ள சிக்கல்கள் இதழில் அவர்கள் தங்கள் கண்டுபிடிப்புகளை வெளியிட்டுள்ளனர்.

ஆராய்ச்சியாளர்களின் கணக்கியல் தேர்வில், மாணவர்கள் ஒட்டுமொத்த சராசரியாக 76.7 சதவீதத்தைப் பெற்றுள்ளனர், இது ChatGPTயின் 47.4 சதவீத மதிப்பெண்ணுடன் ஒப்பிடும்போது.

11.3 சதவீத கேள்விகளில், ChatGPT மாணவர் சராசரியை விட அதிக மதிப்பெண் பெற்றுள்ளது, குறிப்பாக கணக்கு தகவல் அமைப்புகள் (AIS) மற்றும் தணிக்கை ஆகியவற்றில் சிறப்பாக செயல்படுகிறது. AI பாட் வரி, நிதி மற்றும் நிர்வாக மதிப்பீடுகளில் மோசமாக செயல்படுவது கண்டறியப்பட்டது. பிந்தைய வகைக்கு தேவையான கணித செயல்முறைகளுடன் ChatGPT போராடியதால் இது இருக்கலாம் என்று ஆராய்ச்சியாளர்கள் கருதுகின்றனர்.

தி AI இயற்கையான மொழி உரையை உருவாக்க இயந்திரக் கற்றலைப் பயன்படுத்தும் போட், உண்மை/தவறான கேள்விகள் (68.7 சதவீதம் சரியானது) மற்றும் பல தேர்வுக் கேள்விகள் (59.5 சதவீதம்) ஆகியவற்றில் சிறப்பாகச் செயல்படுவதாகக் கண்டறியப்பட்டது, ஆனால் குறுகிய-பதில் கேள்விகளுடன் (28.7 மற்றும் 39.1 க்கு இடையில்) போராடியது. சதவீதம்).

பொதுவாக, உயர் வரிசை கேள்விகளுக்கு ChatGPT க்கு பதிலளிப்பது கடினம் என்று ஆராய்ச்சியாளர்கள் தெரிவித்தனர். உண்மையில், சில நேரங்களில் ChatGPT தவறான பதில்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ எழுத்து விளக்கங்களை வழங்குவது அல்லது அதே கேள்விக்கு வெவ்வேறு வழிகளில் பதிலளிப்பது கண்டறியப்பட்டது.

ChatGPT அதன் பதில்கள் தவறாக இருந்தாலும், அதற்கான விளக்கங்களை அடிக்கடி வழங்குவதையும் அவர்கள் கண்டறிந்தனர். மற்ற நேரங்களில், துல்லியமான விளக்கங்களை வழங்கினாலும், தவறான பல தேர்வுப் பதிலைத் தேர்ந்தெடுத்தது.

ChatGPT சில நேரங்களில் உண்மைகளை உருவாக்குகிறது என்று ஆராய்ச்சியாளர்கள் முக்கியமாகக் குறிப்பிட்டுள்ளனர். எடுத்துக்காட்டாக, ஒரு குறிப்பை வழங்கும் போது, ​​அது முற்றிலும் புனையப்பட்ட உண்மையான தோற்றமுடைய குறிப்பை உருவாக்கியது. வேலை மற்றும் சில நேரங்களில் ஆசிரியர்கள் கூட இல்லை.

கழித்தல் சிக்கலில் இரண்டு எண்களைச் சேர்ப்பது அல்லது எண்களை தவறாகப் பிரிப்பது போன்ற அர்த்தமற்ற கணிதப் பிழைகளையும் போட் செய்வதாகக் காணப்பட்டது.

ChatGPT போன்ற மாதிரிகள் எவ்வாறு கல்வியில் பங்களிக்க வேண்டும் என்பது பற்றிய தீவிர விவாதத்தில் சேர்க்க விரும்பும், முன்னணி ஆய்வு ஆசிரியர் டேவிட் வுட், BYU கணக்கியல் பேராசிரியர், உண்மையான பல்கலைக்கழக கணக்கியல் மாணவர்களுக்கு எதிராக AI எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதைப் பார்க்க முடிந்தவரை பல பேராசிரியர்களை நியமிக்க முடிவு செய்தார். .

சமூக ஊடகங்களில் அவரது இணை ஆசிரியர் ஆட்சேர்ப்பு சுருதி வெடித்தது: 14 நாடுகளில் உள்ள 186 கல்வி நிறுவனங்களைச் சேர்ந்த 327 இணை ஆசிரியர்கள் ஆராய்ச்சியில் பங்கேற்று, 25,181 வகுப்பறைக் கணக்கியல் தேர்வு கேள்விகளுக்கு பங்களித்தனர்.

மேலும் 2,268 பாடநூல் சோதனை வங்கி கேள்விகளை ChatGPTக்கு வழங்குவதற்காக இளங்கலை BYU மாணவர்களையும் சேர்த்துக் கொண்டனர். கேள்விகள் AIS, தணிக்கை, நிதிக் கணக்கியல், நிர்வாகக் கணக்கியல் மற்றும் வரி ஆகியவற்றை உள்ளடக்கியது, மேலும் சிரமம் மற்றும் வகை (உண்மை/தவறு, பல தேர்வு, குறுகிய பதில்) ஆகியவற்றில் வேறுபட்டது.


Xiaomi அதன் கேமரா ஃபோகஸ்டு ஃபிளாக்ஷிப் Xiaomi 13 Ultra ஸ்மார்ட்போனை அறிமுகப்படுத்தியது, அதே நேரத்தில் ஆப்பிள் இந்தியாவில் அதன் முதல் கடைகளை இந்த வாரம் திறந்தது. இந்த வளர்ச்சிகள் மற்றும் ஸ்மார்ட்போன் தொடர்பான வதந்திகள் மற்றும் பலவற்றைப் பற்றிய பிற அறிக்கைகள் பற்றி நாங்கள் விவாதிக்கிறோம் சுற்றுப்பாதை, கேஜெட்ஸ் 360 போட்காஸ்ட். ஆர்பிட்டால் கிடைக்கிறது Spotify, கானா, ஜியோசாவ்ன், Google Podcasts, ஆப்பிள் பாட்காஸ்ட்கள், அமேசான் இசை உங்கள் பாட்காஸ்ட்கள் எங்கு கிடைக்கும்.
இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – எங்கள் பார்க்கவும் நெறிமுறை அறிக்கை விவரங்களுக்கு.Source link