ஹேமல் அசோக் தக்கர் ஒன்றல்ல பல தொப்பிகளை அணிந்துள்ளார். டீன் பஹுரானியன், லாகி துஜ்சே லகன், ஜீவன் சாத்தி: ஹம்சஃபர் ஜிந்தகி கே போன்ற பிரபலமான தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளைத் தயாரிப்பதற்காக அறியப்பட்ட தக்கர், ஒரு தயாரிப்பாளராக மட்டுமல்லாமல், தீவிர நாடக ஆர்வலராகவும் தன்னை நிலைநிறுத்திக் கொண்டார். தற்போது தனது நாடகமான ‘அன் ஈவினிங் வித் கிருஷ்ணா’ சுற்றுப்பயணத்தில், ஹேமல் தக்கர் திக்மான்ஷு துலியாவின் இயக்கிய அரசியல் திரில்லர் தொடரான ​​கர்மியை தயாரித்துள்ளார். நியூஸ்18 ஷோஷாவுடனான ஒரு பிரத்யேக உரையாடலில், தக்கர், திக்மான்ஷு துலியாவுடன் இணைவது, கார்மி ஏன் பார்வையாளர்களிடம் எதிரொலிக்கும், உள்ளடக்க உருவாக்கத்தின் எதிர்காலம் மற்றும் பலவற்றைப் பற்றி பேசினார்.

நேர்காணலின் சில பகுதிகள் இங்கே:

கார்மி ஒரு தயாரிப்பாளராக இருக்கும் சூழலில் உங்களின் முதல் முழு அளவிலான OTT தொடர் ஆகும், இந்தத் தொடரில் பங்கேற்க உங்களைத் தூண்டிய சில விஷயங்கள் என்ன?

ஒரு தயாரிப்பாளராக, திஷு பாய் (திக்மான்ஷு துலியா) மற்றும் கமல் பாண்டே ஆகியோரிடமிருந்து இந்த யோசனையைக் கேட்டதிலிருந்தே நான் ஈர்க்கப்பட்டேன், மேலும் இது OTTக்கான எங்கள் வெளியீட்டாக இருக்க வேண்டும் என்று நான் விரும்பினேன். இந்த உள்ளடக்கம் தயாரிப்பதற்கும் பார்ப்பதற்கும் உற்சாகமாக இருக்கும் என்பதில் நான் உறுதியாக இருந்தேன், மேலும் இதன் மிக முக்கியமான பகுதியாக இது திக்மான்ஷு துலியாவால் இயக்கப்பட்டது.

பயணத்தின் போது திக்மான்ஷு துலியாவுடனான உங்கள் சமன்பாடுகள் என்ன? இந்த ஒத்துழைப்பைப் பற்றிய உங்கள் அனுபவங்களைப் பகிர்ந்துகொள்ளவும், அவருடன் பணிபுரிந்து OTT க்காக ஒரு நிகழ்ச்சியைத் தயாரிப்பதற்கு இது எப்படி ஒரு அறிவூட்டும் பரிசோதனையாக இருந்தது.

திஷு பாய் உடனான இந்தப் பயணத்தை நான் நேசித்தேன், அவரது ஆர்வம் தொற்றக்கூடியது, அவர் மரணதண்டனைக்கு முந்தைய அத்தியாயங்களை ஸ்கிரிப்ட் செய்து செதுக்குகிறார், கதாபாத்திரங்களுக்கான அவரது விவரம் மற்றும் சிகிச்சை அவர் வடிவமைக்கும் உலகிற்கு வாசனை சேர்க்கிறது. நாங்கள் கற்பனை செய்த உலகின் மிகச்சிறந்த பதிப்பை உருவாக்க நிகழ்ச்சியில் நாங்கள் முன்னேறும்போது அவருடனான சமன்பாடு ஆர்வத்துடன் வளர்ந்தது.

கார்மிக்கு முற்றிலும் தனித்து நிற்கும் ஒரு விஷயம் நடிகர்கள். பெரிய அல்லது முன்னணி பெயர்கள் இல்லாமல், டிரெய்லர் இன்னும் ஒரு பஞ்ச் பேக் மற்றும் பார்வையாளர்களுடன் இணைக்க முடிந்தது. எனவே, தங்கள் திட்டத்தில் முக்கியமான அல்லது தெரிந்த முகங்களை விரும்பும் தயாரிப்பாளர்களுக்கு மாறாக, வரவிருக்கும் நடிகர்களின் வாய்ப்பை நீங்கள் பெறச் செய்தது எது? அந்த அம்சத்தில் நீங்கள் வசதியாக இருந்தீர்களா அல்லது பதட்டமாக இருந்தீர்களா?

அந்த அம்சத்தில் நான் மிகவும் நம்பிக்கையுடன் இருக்கிறேன். ஒரு தயாரிப்பாளராக, புதிய திறமைகளுக்கு நிறைய சாத்தியங்கள் இருப்பதாகவும், அதைச் சேர்க்க திஷு பாய் அந்த அம்சத்தில் ஒரு குரு என்றும் நான் நம்புகிறேன். இந்த குழந்தைகள் அனைவருமே ஒரு இயக்குனராகவும் வழிகாட்டியாகவும் அவருடன் ஓய்வு பெற்றதற்கு அதிர்ஷ்டசாலிகள் மற்றும் அதிர்ஷ்டசாலிகள், அவர் பணியாற்றிய ஒவ்வொரு கதாபாத்திரத்தையும் அழகாக செதுக்கி, அதன் மகிமையில் அவர்கள் ஜொலிக்கிறார்கள், மேலும், முகேஷ் சப்ரா இந்த திறமையைக் கையகப்படுத்துவதற்கான அற்புதமான வேலையைச் செய்துள்ளார். நிகழ்ச்சிக்காக. இந்த நடிகர்களின் கூட்டத்திற்காக நாங்கள் உலகில் முதலிடத்தில் இருக்கிறோம்.

கார்மியில் தயாரிப்பாளராக உங்களுக்கு மிகவும் சவாலான மற்றும் கோரும் பணி எது?

உற்பத்தி என்பது ஒவ்வொரு அம்சத்திலும் கோரும் வேலையாகும், மேலும் இது ஒரு கண்ணுக்கு தெரியாத சக்தியாக அங்கீகரிக்கப்படவில்லை, இது நிகழ்ச்சியின் பார்வையை அடைவதற்கான செயல்முறையை சீராக இயங்கச் செய்கிறது. கதையில் யதார்த்தம் தேவைப்படுவதால் அவர் நினைத்த இடமே எங்களுக்கு அதிக சவால்களை ஏற்படுத்தியது என்று நான் கூறுவேன், மேலும் கனமழை காரணமாக நிகழ்ச்சியில் நாடகத்திற்காக நாங்கள் ஆர்வத்துடன் உருவாக்கிய தொகுப்பை அகற்ற வேண்டியிருந்தது.

கர்மி போன்ற ஒரு நிகழ்ச்சி பார்வையாளர்களிடம் எதிரொலிக்கும் என்று ஏன் நினைக்கிறீர்கள்? இந்தத் தொடரின் சில கூறுகள் உண்மையில் பார்வையாளர்களிடையே அலைகளை உருவாக்கலாம் என்று நீங்கள் நினைக்கிறீர்கள்?

இது நிஜ உலகில் அமைக்கப்பட்டுள்ளது, அதன் மோதல்கள் நிஜ உலகில் உள்ளன. அனைத்து கதாபாத்திரங்களும் நம்பத்தகுந்தவை, அதன் நாயகன் அரவிந்த் சுக்லா இன்றைய பிரச்சனையில் இன்றைய ஹீரோ மற்றும் நான் தனிப்பட்ட முறையில் “கர்மி” பற்றி நேசிக்கும் மிக முக்கியமான விஷயம் அதன் மொழி. நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு பார்வையாளர்கள் நன்றாக எழுதப்பட்ட மற்றும் நன்றாக பேசும் ஹிந்தியை ரசிப்பார்கள்.

பெரும்பாலும், நீங்கள் சில பிரபலமான தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளை தயாரித்துள்ளீர்கள். பொதுவாக தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகள் குடும்பத்திற்கு ஏற்றவை. அதனுடன் ஒப்பிடும் போது, ​​OTT இடம் கட்டுப்பாடற்றது மற்றும் சுரண்டல்கள், கசப்பான வார்த்தைகள், வெளிப்படையான காட்சிகள் போன்றவற்றின் உள்ளடக்கம் உள்ளது. எனவே கார்மியின் தயாரிப்பாளராக நீங்கள் இந்த விஷயங்களைப் பற்றி கவலைப்படுகிறீர்களா? அது பின்னடைவை ஏற்படுத்துமா? மேலும் இது ஒரு தயாரிப்பாளராக உங்களைப் பற்றிய மக்களின் பார்வையை மாற்றுமா?

இதைப் புரிந்துகொள்வதற்கு டிவி உள்ளடக்கம் குடும்பத்தைப் பார்க்கும் உள்ளடக்கம் மற்றும் OTT உள்ளடக்கம் பெரும்பாலும் தனிப்பட்ட இடத்தில் நுகரப்படுகிறது, எனவே நுகர்வு வித்தியாசம் உள்ளது, மேலும் ஒவ்வொரு நிகழ்ச்சியும் தயாரிப்பு நிறுவனம் மற்றும் தளத்தால் சுய தணிக்கை செய்யப்படுகிறது, எனவே பார்வையாளர்களுக்கு அவர்கள் ஒரு தெளிவான தேர்வு. OTT இயங்குதளங்களுக்காக உருவாக்கப்பட்ட உள்ளடக்கம் இயற்கையில் மிகவும் உண்மையானது மற்றும் உரையாடல்களும் உள்ளன, எனவே இது கண்டிப்பாக இருக்க வேண்டும் என்று நான் நினைக்கிறேன், ஆனால் நிச்சயமாக விளைவுக்காக ஒருவர் அதைச் செய்யக்கூடாது, சுய கட்டுப்பாடு முக்கியமானது.

அந்தக் கேள்வியைச் சேர்க்க, தொலைக்காட்சியில் ஒரு நிகழ்ச்சிக்கு மாறாக OTT க்காக ஒரு நிகழ்ச்சியைத் தயாரிக்கும் போது நீங்கள் சந்தித்த சில வேறுபாடுகள் என்ன? ஒரு தயாரிப்பாளராக, எந்தத் தளத்தை உருவாக்குவது கடினமானது?

அடிப்படை வேறுபாடு மிகவும் தெளிவாக உள்ளது. டிவி உள்ளடக்கம் அதிகமான பெண்கள் வழிநடத்துகிறது, குடும்ப நாடகத்துடன் காதல். அதற்கு மேல் போகாது. அது விண்வெளியில் தங்கி, அந்த இடத்தில் நிரந்தரமாக இருக்கும். OTT உள்ளடக்கம் பன்முகத்தன்மை மற்றும் பல்வேறு தன்மைகளைக் கொண்டுள்ளது, தயாரிப்பு, எழுதுதல், இயக்கம், செயல்திறன் ஆகியவற்றுக்கான சிறந்த வாய்ப்பைக் கொண்ட சக்திவாய்ந்த கதையைச் சொல்லும், இது சில பருவங்களுக்கு அப்பால் நீடிக்காது, பிளாட்ஃபார்ம்களுக்கான உள்ளடக்கத்தை உருவாக்குவதற்கு ஆக்கப்பூர்வமான சிறப்பிற்கான நோக்கம் மிக அதிகம்.

நான் கார்மியை மதிப்பாய்வு செய்கிறேன், ஆறு எபிசோட்களைப் பார்த்திருக்கிறேன். மேலும் சில காரணங்களுக்காக இந்தத் தொடரில் நான் மிகவும் ஆர்வமாக உள்ளேன். ஒன்று நான் அலகாபாத்திலிருந்து வருகிறேன், அது அலகாபாத் பல்கலைக்கழகத்தின் கதையைச் சொல்கிறது, இரண்டாவதாக, அது எங்கும் அவசரமாகவோ அல்லது உண்மையற்றதாகவோ உணரவில்லை. அதைச் சொல்லிவிட்டு, தொடரை ஒளிபரப்ப ஆவலுடன் காத்திருப்பவர்களுக்கு, அவர்கள் என்ன எதிர்பார்க்க வேண்டும்? அவர்கள் எதற்காக தயாராக இருக்க வேண்டும்?

சரியாக அதே காரணங்களுக்காக கதை ஒரு குறிப்பிட்ட வழியில் கையாளப்படுகிறது காட்சி தாக்கம் உரையாடல்களுடன் நீங்கள் கேட்க விரும்புகிறது மற்றும் காட்சிகள் மீது ஒட்ட வைக்கிறது. ஒரு பார்வையாளராக நான் கவனித்தேன், பெரும்பாலும் கவனம் செலுத்துவது காட்சி தாக்கத்தில் மட்டுமே உள்ளது, ஆனால் இதனுடன் கதையையும் கேட்கிறோம். யதார்த்தமான கதாபாத்திரங்கள் மற்றும் யதார்த்தமான சிகிச்சை போன்ற மண் சார்ந்த இளைஞர்களை மையமாகக் கொண்ட உள்ளடக்கத்திற்கான தொனியை அமைக்கிறது.

ஒரு அனுபவமிக்க தயாரிப்பாளராக, நீண்ட காலமாக தொழில்துறையில் இருக்கும் நீங்கள், வரும் காலங்களில் மக்களின் பார்க்கும் பழக்கத்தை எப்படிப் பார்க்கிறீர்கள்? OTT அடிப்படையில், முக்கிய சினிமா மற்றும் தொலைக்காட்சி? நாம் எங்கே செல்கிறோம்?

எல்லா ஊடகங்களிலும் நாங்கள் உள்ளடக்க உருவாக்கத்தில் சிறந்து விளங்குகிறோம், ஒரு நட்சத்திர நடிகர், இயக்குனர் அல்லது தயாரிப்பாளர் தங்கள் பிராண்டுகளை சுரண்டி வியாபாரம் செய்யக்கூடிய நாட்களை நீங்கள் பார்வையாளர்களை சாதாரணமாக எடுத்துக்கொள்ள முடியாது. இப்போது எங்கள் பார்வையாளர்களை நாம் எவ்வளவு நன்றாகப் புரிந்துகொள்கிறோம் என்பது பற்றியது மற்றும் நாங்கள் உருவாக்கும் உள்ளடக்கம் வெற்றியாக இருக்கும், மேலும் அந்த வெற்றிக்குப் பிறகு, எங்கள் உணர்வுகளை நிரூபிக்க மீண்டும் ஜீரோவுக்கு வர வேண்டும்.

உங்களின் ‘கிருஷ்ணாவுடன் ஒரு மாலை’ நாடகத்தைப் பற்றி எங்களிடம் கூறுங்கள். சுற்றுப்பயணத்தில் கிடைத்த வரவேற்பு பற்றி?

“கிருஷ்ணருடன் ஒரு மாலை” என்பது எனது நனவான கனவு. நான் நீண்ட காலமாக ஒரு இசை நாடகத்தை உருவாக்க விரும்பினேன், கிருஷ்ணா கதையை விட சிறந்தது. ஒவ்வொரு முறையும் நான் லண்டனில் ஒரு இசை நிகழ்ச்சியைப் பார்க்கும்போது, ​​​​ஒவ்வொரு முறையும் ஒரு இசை நாடகத்தை உருவாக்க விரும்பினேன் மற்றும் நாடு முழுவதும் பார்வையாளர்கள் இருந்தனர். லைவ் தியேட்டர் அனுபவத்தில் மாற்றத்தை விரும்புகிறோம், அது எங்கு நிகழ்த்தப்பட்டாலும் அது மிகவும் நன்றாகப் பெற்றது.மிம்பையில் நாங்கள் அதிகபட்ச நிகழ்ச்சிகளை நடத்தியுள்ளோம், ஏற்கனவே 5 முறை பார்த்த பார்வையாளர்கள் எங்களிடம் உள்ளனர்.

நீங்கள் தியேட்டர் வட்டாரத்தில் முக்கியமான பெயர். நீங்கள் ஏன் இந்த ஊடகத்தை விரும்புகிறீர்கள், நீங்கள் தொடங்கிய காலத்திலிருந்து இன்றைய காலம் வரை பல ஆண்டுகளாக இது எவ்வாறு உருவாகியுள்ளது? இந்திய நாடகத்துறையின் எதிர்காலம் என்ன?

நான் இந்த ஊடகத்தை விரும்புகிறேன், அதன் ஆயுர்வேத எந்த ஒரு கலை ஊடகத்திற்கும். திரையரங்கில் எங்களிடம் படைப்பு வடிவத்தில் எதுவும் இல்லை அல்லது நிலையான பார்வையாளர்களும் இல்லை அது உங்களை நன்றியுணர்வுடன் நிரப்புகிறது. ஒவ்வொரு செயல்பாட்டிலும் நீங்கள் சிறந்த நடிகராகவும் சிறந்த நபராகவும் மாறுவீர்கள்.

இந்திய நாடகம் நிறைய வளர்ச்சியடைந்துள்ளது, ஆனால் ஒரு பொதுவான புகார் என்னவென்றால், சிறந்த நாளைய தினம் நாட்டில் அதிக வசதிகள் கொண்ட அரங்கங்கள் தேவை. சுற்றிப் பார்த்தோமானால் நாடகத்துறையில் உருவான கதைகளும் வெளிப்பாடுகளும் ஏராளம். தியேட்டருக்கு ஆதரவு தேவை, அதற்கு பள்ளிகளில் இருந்து அதிக ஊக்கம் தேவை. மராத்தி, குஜராத்தி மற்றும் பெங்காலி மொழிகளில் ஏராளமான அசல் நாடகங்கள் நிகழ்த்தப்பட்ட அருமையான வரலாறு எங்களிடம் உள்ளது.

“நீதா முகேஷ் அம்பானி கலாச்சார அரங்கம்” தொடங்கப்பட்டது என்பது தியேட்டரில் ஒரு பெரிய விஷயம். இந்த கலாச்சார மையம் நாடகங்களின் எதிர்காலமாக இருக்கப் போகிறது. இது புதிய யுக தியேட்டரை மாற்றவும், மேம்படுத்தவும் மற்றும் ஆதரிக்கவும் போகிறது. ஓ. இப்போது 20 அல்லது எனக்கு 20 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு இதுபோன்ற ஒன்று இருந்தது. அது மாயாஜாலமாக இருந்திருக்கும். “NMACC” எதிர்காலத் தலைமுறை நாடக நிபுணர்களுக்கு முன்னோடியாக இருக்கப் போகிறது. இன்னும் சில ஆண்டுகளில், நாங்கள்

அங்கிருந்து வரும் சில மந்திர திறமைகளைப் பாருங்கள்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கேSource link