என்று ரன்கள் இருந்தாலும் விராட் கோலி அடித்துள்ளார் ஐபிஎல் 2023, ஏற்கனவே ஆறு இன்னிங்ஸ்களில் நான்கு அரைசதங்கள் அடித்து, இந்த சீசனில் ஆரஞ்சு தொப்பிக்கான போட்டியாளர்களில் ஒருவராக இருந்ததால், முன்னாள் ஆர்சிபி கேப்டன் தனது மந்தமான ஸ்டிரைக்கிங் போஸ்ட் பவர்பிளேக்காக பெரிதும் விமர்சிக்கப்பட்டார், இது அணியின் டாப்சிக்கு காரணம் என்று அனுபவ வீரர்கள் மற்றும் நிபுணர்கள் கருதுகின்றனர். பருவத்தில் turvy ஆரம்பம். இந்த சீசனில் கோஹ்லி மீது மோசமான தாக்குதலை நடத்தியதால் அதை முதலில் சுட்டிக்காட்டியவர்களில் சைமன் டவுல் ஒருவர். நியூசிலாந்தின் முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் மைக்கேல் வாகனும் இணைந்துள்ளார், அவர் இப்போது கோஹ்லியை இளம் ஷுப்மான் கில்லுடன் ஒப்பிட்டு ஒரு கொந்தளிப்பான கருத்தை தெரிவித்துள்ளார்.

விராட் கோலி;  மைக்கேல் வாகன்;  சுப்மன் கில்
விராட் கோலி; மைக்கேல் வாகன்; சுப்மன் கில்

சனிக்கிழமையன்று Cricbuzz உடனான உரையாடலில், குஜராத் டைட்டன்ஸ் மற்றும் லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் இடையேயான போட்டியின் தொடக்கத்திற்கு முன்னதாக, பவர்பிளேயில் 100க்கு மேல் ஸ்டிரைக் ரேட்டைக் கொண்டிருந்த LSG இன் கேப்டன் KL ராகுல் மீது வாகன் தாக்குதலைத் தொடங்கினார். பருவம்.

டெஸ்ட் மற்றும் ODIகளில் ராகுல் சிறப்பாக செயல்பட்டாலும், சராசரியை விட ஸ்டிரைக் ரேட் பேட்டர்களுக்கான முக்கிய அளவீடாக இருக்கும் இந்த விளையாட்டின் சகாப்தத்தில் அவரது T20 பேட்டிங் குறித்து அவருக்கு சந்தேகம் இருப்பதாக வாகன் உணர்கிறார். முன்னாள் இங்கிலாந்து கேப்டன் கில் போன்றவர்களைப் பார்க்க வேண்டும் என்று கூறினார், அவர் டி20களில் ஆர்டரில் அச்சமற்ற பேட்டர் டாப்பாக இருந்தார்.

“டெஸ்டில், அவர் ஒரு அழகான வீரர். ஒருநாள் போட்டிகளில் அவர் மீது எனக்கு எந்த சந்தேகமும் இல்லை. ஆனால் இந்த காலகட்டத்தில் டி20 கிரிக்கெட்டில் அவர் மீது எனக்கு ஒரு சந்தேகம் உள்ளது. அவர் அதிக ரிஸ்க் எடுக்க முடியும் என்று நினைக்கிறேன். நிறைய இந்திய வீரர்கள் உள்ளே நுழைவதற்கு நிறைய பந்துகளை எடுத்துக்கொள்கிறார்கள். ஆனால் நவீன கிரிக்கெட்டில் நீங்கள் ஏறக்குறைய செல்ல வேண்டும், ஏனென்றால் இப்போது உங்களிடம் கிட்டத்தட்ட 9 அல்லது 10 மற்றும் சில சமயங்களில் 11 பேட்டிங் வரிசை உள்ளது,” என்று அவர் கூறினார்.

“முன்பு முதல் சிக்ஸரில் கிட்டத்தட்ட 50 ரன்களைப் பெறுவதே இலக்காக இருக்கும், அது ஒரு நல்ல தொடக்கமாக இருக்கும், ஆனால் 70 ரன்களை இலக்காகக் கொண்டு விளையாடப்படும் கிரிக்கெட் வகைகளில் அது இல்லை. நான் இந்திய அணியில் அங்கம் வகித்திருந்தால், இளையவர், அச்சமற்ற, ஆக்ரோஷமான கிரிக்கெட்டை விளையாடக்கூடிய ஷுப்மான் கில் போன்றவர்களையே பார்ப்பேன். யாராவது கேஎல் ராகுலிடம் கூறியிருந்தால், நாங்கள் விரும்புவது குறைந்தபட்சம் நான்காவது கியரையாவது விரைவாக மாற்றுவதுதான்.

பீல்டிங் கட்டுப்பாடுகள் நீக்கப்பட்ட பிறகு ரன்-எ-பால் விகிதத்தில் ஸ்கோர் செய்யும் கோஹ்லியைப் பற்றி வாகன் குறிப்பிட்டார். மேலும் இந்திய வரிசையில் கில் போன்ற இளம் வீரர்களிடமிருந்து தான் எதிர்கொள்ளும் போட்டி குறித்து முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் எச்சரித்தார்.

“மக்கள் கோஹ்லியின் ஸ்டிரைக் ரேட்டைப் பற்றியும் பேசி வருகின்றனர், மேலும் அவர் மிகவும் நல்லவர் என்பதால் அவரை குறிவைத்து வருகின்றனர். அவர் தனது ஸ்ட்ரைக் ரேட்டை எளிதாக உயர்த்த முடியும். இது விமர்சனம் அல்ல, ஆனால் அது அவருக்கு அந்த நம்பிக்கையைத் தருகிறது. நான் அவனாக இருந்திருந்தால், கில் போன்ற சில இளம் வீரர்களைப் பார்த்து, ‘ஒரு நிமிடம், அவர்கள் என்னை தண்டவாளத்தில் துரத்துகிறார்கள்’ என்று கூறியிருப்பேன்,” என்று அவர் விளக்கினார்.
Source link