சல்மான் கான் மற்றும் குடும்பத்தினரிடமிருந்து ஈத் முபாரக்.  இதோ ஒரு ஃபேம்-ஜாம் படம்

சல்மான் கான் குடும்பத்துடன். (உபயம்: aaysharma)

புது தில்லி:

எங்களுக்கு ஒரு பார்வை கிடைத்தது சல்மான் கான் மற்றும் சல்மானின் மைத்துனரும் நடிகருமான ஆயுஷ் ஷர்மா வெளியிட்ட குடும்பத்தின் ஒன்றுகூடலின் படம் மூலம் அவரது குடும்பத்தின் ஈத் கொண்டாட்டங்கள். அதே படத்தை பின்னர் அர்பிதா மற்றும் அர்பாஸ் கானும் பகிர்ந்து கொண்டனர். சல்மான் தவிர, குடும்ப புகைப்படத்தில் ஹெலனுடன் அவரது பெற்றோர் சலீம் கான் மற்றும் சல்மா கான் உள்ளனர். படத்தில் சல்மானின் சகோதரர்கள் அர்பாஸ் மற்றும் சோஹைல், சகோதரிகள் அர்பிதா கான் சர்மா மற்றும் அல்விரா கான் அக்னிஹோத்ரி மற்றும் மைத்துனர்கள் ஆயுஷ் சர்மா மற்றும் அதுல் அக்னிஹோத்ரி ஆகியோரும் இடம்பெற்றுள்ளனர். ஆயுஷ் சர்மா மற்றும் அர்பிதாவின் மகன் அஹில் மற்றும் மகள் அயத் ஆகியோரையும் குடும்ப புகைப்படத்தில் காணலாம். படத்தில் சூப்பர் ஸ்டாரின் மருமகன்கள் நிர்வான், யோகன் கான் மற்றும் அயன் அக்னிஹோத்ரி ஆகியோரும் இடம்பெற்றுள்ளனர். முன்னாள் மனைவி மலைக்கா அரோராவுடன் அர்பாஸ் கானின் மகனான அர்ஹான், பிரேமில் இருந்து எம்.ஐ.ஏ. சல்மானின் மருமகள் அலிசே அக்னிஹோத்ரியும் படத்தில் காணவில்லை.

“ஈத் முபாரக்” என்று ஆயுஷ் ஷர்மா அந்த பதிவிற்கு தலைப்பிட்டுள்ளார். புகைப்படத்தை இங்கே பார்க்கவும்:

சம்பிரதாயப்படி, சல்மான் கான் தனது ரசிகர்களுக்கு ஒவ்வொரு ஆண்டும் ஈத் வாழ்த்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார். நடிகர் இந்த ஆண்டும் செய்தார். சல்மான் கான் சனிக்கிழமை மாலை தனது மும்பை இல்லத்திற்கு வெளியே நின்றிருந்த ரசிகர்களை மகிழ்ச்சியுடன் கை அசைத்தார்.

ism70shg
t60g8gd8
bmo0i7h8
lohj3pvg

வெள்ளிக்கிழமை இரவு, சல்மான் இந்த பிளாக்பஸ்டர் படத்தை அமீர் கானுடன் பகிர்ந்து கொண்டார், மேலும் அவர் “சந்த் முபாரக்” என்று எழுதினார்.

வேலை முன், சல்மான் கானின் படம் கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான் திரையரங்குகளில் இந்த வெள்ளிக்கிழமை வெளியானது. இப்படம் முதல் நாளில் ரூ.15.81 கோடி வசூல் செய்துள்ளது. கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான், சல்மான் கான் தயாரிப்பில், பூஜா ஹெக்டே, வெங்கடேஷ் டக்குபதி, பூமிகா சாவ்லா, ஷெஹ்னாஸ் கில், பாலக் திவாரி, விஜேந்தர் சிங், ராகவ் ஜூயல் மற்றும் ஜஸ்ஸி கில் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். இப்படத்தை ஃபர்ஹாத் சம்ஜி இயக்கியுள்ளார்.

நடிகரின் வரிசை படங்கள் குறித்து, இரண்டாம் பாகத்தை அறிவித்துள்ளார் பஜ்ரங்கி பஹைஜான். நடிகரின் வரவிருக்கும் திட்டங்கள் அடங்கும் உதை 2ஜாக்குலின் பெர்னாண்டஸுடன் மற்றும் புலி 3 கத்ரீனா கைஃப் உடன். பிந்தையது இந்த ஆண்டு வெளியிடப்படும். நடிகர் ஷாருக்கானின் கேமியோவிலும் நடித்தார் பதான் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில்.

Source link